ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 5ตอนที่ 54 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 21, 2021, 01:13:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kreetha2

prem aree

Exext Kolld

ท่านโทนมาเเล้ว รอดูท่านการคุยกบคุณรุกะอยู่นะครับ

Alan

เล่นกะดาวซะขนาดนั้น จะมีแรงคุยกะคุณรุกะมั้ยเนี่ย... คุยนะคุย 555

ThTh43

battozai

จัดกับแม่เสือดาวจนเพลียแล้ว จะจัดกับคุณรุกะไหวมั้ยเนี่ย

Bluemuffer

testadf asdf

guang_k

จะมีอาการปวดท้องมาเล่นงานอีกไหมครับแบบนี้ กับดาวนี่หวานๆ กันได้ตลอดเลยนะครับ คิดว่าจะมีได้หวานกับมินต์ช่วงเช้าก่อนไปทำงานชดเชยที่พูดไม่ดีเมื่อวานซะหน่อย

เหมียวนี่มีปัญหากับความรับผิดชอบต่องานจริงๆ ช่วงที่จัดสัมนาก็ห่วงไปกับพี่เทห์ทั้งๆ ที่รู้ว่าจะมีการประชุมและก็พลาด นี่ก็กำกลังจะทำให้พลาดการประชุมอีก ทั้งๆ ที่ควรจะรู้ว่าควรจะไปให้ถึงก่อนการประชุม ยิ่งทำงานร่วมกับคนญี่ปุ่นด้วยยิ่งควรรักษาเวลา และการเตรียมตัวก่อนการประชุมด้วย