ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮันนีมูลลลลลล

เริ่มโดย DEVIL WORLD, พฤษภาคม 23, 2021, 05:13:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

motinez

เรื่องนี้ชอบมาก เคยอ่านซ้ำอยู่ 3-4 รอบได้ มุมมองนี้ก็แบบได้อารมณ์ไปอีกแบบ

Monte Cristo

เหมือนเคยอ่านต้นฉบับ
เท่าที่อ่าน (จนถึงปิดเนื้อหา) ยังเนื้อหาเหมือนต้นฉบับอยู่
รอดูว่าจะมีการเพิ่มเติมเนื้อหาอะไรบ้าง

ปล.แนะนำ : เห็นกระทู้ล่าสุด ผมว่าทำด้วยใจ จะดีกว่ามาขอ 200 เม้นนะครับ
ผมเข้าใจว่าอาจจะต้องการเช็คเรทติ้ง หรืออะไรพวกนี้
แต่ของแบบนี้ คนจะมา จะเม้น ก็เม้นครับ ขอ 200 เม้น คนจำนวนหนึ่งอ่านแล้วไม่อยากเม้นครับ

Phongphan Phetcharat

::YehYeh::บีสงสัยโดนวางยาหรือเก็บกด

Jonah MTS

Bluemuffer

Himajin

บีน่าจะโดนวางยา แล้วตอนนี้ก็ติดใจช่างละ

bomomy

yumer

เงี่ยนมานาน ผัวไม่เย็ดไงครับ

chikoh

เอาโครงเรื่องเก่าเรื่องนึงมาขยายความใหม่ก็ดีครับ 

magro

โดนแบบนี้สงสัยน้องบีต้องติดใจแน่ๆ

mtd

เรื่องนี้นำมาremake ใหม่ได้อรรถรสไปอีกแบบ

xonly-2134

ตื่นเต้นดีครับ
ชอบผู้้้้้หญิงโนบรามากครับ

ballzae

โดนของช่างบ้านนอกแบบนี้ จะหุบขาไหวหรอ 2ดุ้นเชียวนะ

soon5555

บีโดนวางยาให้ทำสิ่งนี้มั้ย

llar