ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi]Yuuwaku no Toshiue Apartment อพาร์ทเม้นท์สาวใหญ่ยั่วสวาท ตอน 6

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 24, 2021, 07:10:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

พระเอกอะไรจะโชคดีขนาดน้าน
สาวๆแต่ละคน กินกันไม่ลงเลย
ขอบคุณครับ

kazu36

โถ้ไอ้ตี๋ มีเอาตัวจริงไปเทียบกับตัวสำรองอีก
สงสัยโดยรุมรีดน้ำแห๋ง
สงสัยกลายเป็นผู้ดูแลหอ คนต่อไป

mindza2212

แฟนนี่โคตรนิสัยดีเลยแต่ถ้ารู้ว่าพระเอกนี่เอาหญิงไปทั่วเลยนี่จะรู้สึกยังไงเนี่ย

ตอนหน้านี่จะได้เบิ้ลแฟนเพิ่มอีกตอนหรอเนี่ยหรือจะสวิงกิ้งกับสาวๆหว่า

ddcc

โอ้ววว แฟนพระเอกมาตั้งแต่หน้าแรกเลยวุ้ย อย่างที่ท่านฮิปแอบมาตอบผมจริงๆ แถมชื่อตอนมาขนาดนี้ ต้องแฟนทั้งตอนแล้วละ แต่ตอนนี้รู้สึกพระเอกปักเดดแฟลกแปลกๆ ตั้งแต่ 'คงแต่งงานกัน' 'ถึงจะไม่เท่าคุณน้า' สังหรณ์ว่าเอ็งจะแตกว่ะเพื่อน5555
เอ๊าาา มีเจ้าของหอโผล่มาให้เสียบรรยากาศไม่งั้นตอนนี้คือดียยยย์ แต่แค่นี้ก็ดีแล้วแหละ แฟนมันคือที่สุด หน้าสุดท้ายผมก็ยังคิดว่ามันปักแล้วปักอีก เดดแฟลกเนี่ย

เดี๋ยวตอนหน้ามีลุ้นครับ มีคำถามให้ด้วย เตรียมคำตอบให้ดีๆล่ะ  ::Horror::

NM04

joulez

แฟนโคตรดี จบไม่สวยแน่ๆแบบนี้ กิ๊กทั้งอพาร์ทเม้นท์ แฟนรู้ หำขาดแน่

ตอนนี้อารัยก็ดี อยากอ่านต่อเมื่อเรื่องถึงจุดไคลแม็กซ์แล้วสิ

arainaaa

เอาจริงคบกันนานขนาดนี้ทำไมไม่ชวนมาอยู่ด้วยล่ะนิ แต่คิดอีกทีถ้าชวนมาก็อดสิเพื่อนบ้านดีๆทั้งนั้น

edit: แหม่รอบนี้เคลิ้มซะยาวเลยตอน 2 แฟนมาซะสั้นแต่แฟนดูฟินผิดปกติมากเลยนะ ว่าแต่คุณเจ้าของหอจะทำอะไรนิ

bigboy001

::Thinking::
อ่าวมีแฟนแล้วซะง้าน แบบนี้พระเอกก็คงไม่อยากจัดหนักกับสาวอื่นแล้วละม้าง
แต่ก็ต้องดูกันต่อไปว่า หากคุณเธอรู้ว่าหนุ่มของเธอมีสาวเยอะจำเป็นยังไงนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

xfreestylex

เหมือนแฟนจะเริ่มสงสัยละนะ ระวังโดนจับได้นะ

เอาแล้วตอนหน้า เซอร์ไพร์ซแน่

vigo

จะได้แต่งกันจริงหรือเปล่านะ กลัวความลับจะแตกก่อนนั่นสิบักพระเอก

จะเซอไพรแฟนระวังผิดคิวด้วยนะ

nowhereman

ได้ข่าวว่าพึ่งจัดเพื่อนบ้านมาไม่ใช่หรอเนี่ย ทำไมยังหื่นได้ขนาดนี้

งานนี้แฟนตัวจริงน่าจะติดใจ พระเอกเราไปฝึกฝีมือมา ว่าแต่จะจัดเซอไพรซ์อะไรน้า สองรุมหนึ่งกับน้า หรือหาของเล่นมาเสริม

Taesahasarat1515

แฟนตัวจริงทั้งหุ่นดีและบะละฮื่ม เดี๋ยวคนอื่นได้ยินจนอดใจไม่ไหวมาร่วมแจม ความลับจะแตก 

ns52800189NS

จะมีสาวใหญในหอพักคนไหนมาร่วมแจมไหมครับ

มาแล้วๆ..ขวัญใจของผม..เจ้าของหอพัก...จะเริ่มต้นยังไงน้า....รอติดตามครับ

wazzup25

เรื่องมาราบลื่นแบบนี้ ลุ้นเลยว่าจะมีใครมาเซอร์ไพรส์อีก

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

mspeed

รักสมัยเรียนนั้นหอมหวานเสมอนะครับ
ลองผิดลองถูก ตื่นเต้นดีแท้ๆ

ว่าแต่พ่อหนุ่มเตรียมอะไรไว้เซอร์ไพรซ์แฟนสาวคนสวยเหรอเนี่ย