ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 18

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤษภาคม 24, 2021, 11:55:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ton29048

พี่แมน นี่มีคำสอนที่สุดยอดออกมาเรื่อยๆเลยนะ

papa969

Kingmar

ชอบตอนพี่แมนออกมาจัง เหมือนได้อ่านแนะแนวชีวิตเลย

miozaa

sukray ruktum

ppherbalife

พี่แมนนี่ให้ข้อคิดได้หลายอย่างจิงๆ เก่งมาก

prajuab masorn

อ่านแล้วดีครับพี่แมนสอนอะไรได้เยอะเลย

LMnade

พี่แมนนี่อ่านเกมขาดตลอด อยากรู้ว่าพี่อมนรู้เรื่องระหว่างทั้ง 3 คนมั้ย ถ้ารู้นี่รู้ตอนไหน

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: 1819 เมื่อ พฤษภาคม 25, 2021, 12:14:08 ก่อนเที่ยง
ว้าวว เจ๊หมิวอารมณํดี     ไม่รู้ว่าได้ไรเดอร์คิกลิงทะโมนมาอีกหรือเปล่า  มีแอบคิดว่าแต๊ะอั๊งด้วย  ที่ต้อนอุ้มข้ามน้ำขังไม่คิด555    มาลงแล้ว  แบบนี้เทพโทนที่พึ่งจะลงให้ทันต้องปี่นให้ทันอีกแล้วสิ ชอบเวอร์เจ้หมิว ในฉัน เธอและเขา ครับ ดู ซึน โก๊ะดี ครับ      และ ครึ่งแรก นี้ ยกให้พระเอกพี่แมนอีกแล้ว ทีแง่คิดอะไรให้ตลอด
edit  เห็นกล้ามท้องลิงแล้ว เสียทรงนะเจ้หมิว   หลอกตัวเองว่าไม่รักเจ้าลิงคนนี้ อีกแล้ว    ซีรีย์สารภาพความในใจนะเนี่ย อิอิ
ได้อาจารย์ดีแบบพี่แมน โทนน่าไปโลด

pliwds

แฮ่ ได้กอดแขน แล้วยังอยู่ในตอนมีเรื่องด้วย มันตื่นเต้นมั๊ยล่ะ

ชัดเจนแล้วว่า หมิวชอบนักเลงหัวไม้นิเอง ... มีหึง มีงอน ตั้งแต่ตอนยังไม่ได้กันด้วยเว้ย

ตอนนี้ เห็นแค่นิดๆก็ใจสั่นแล้ว ... ตอนหลังเปิดหมด ไม่เห็นมีอาการแบบนี้เลยนะ

readder

ท่านแมนจริงๆ รู้ทุกวงการใหญ่เล็กรู้หมด

ekkpol

ได้ความคิดเยอะกับตอนนี้

kingome

พี่แมนคงพบเจอมาหลายเรื่องเลย

ryutakechi

เจ๊หมิวมาแล้ว คิดถึงเวอร์ชั่นเจ๊หมิวอยากรู้ความในใจสาวสวยบ้าง
ลิงทโมนทำอะไรให้แปลกใจอีกมั้นเนี่ย

nayhoylod

ต้องเรียก สสโทน รู้จักคนเยอะจริงๆ