ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi]Yuuwaku no Toshiue Apartment อพาร์ทเม้นท์สาวใหญ่ยั่วสวาท ตอน 7

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 26, 2021, 07:38:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

potenza

โดนไปแล้วด้วยน่าสงสารน้องเขาจัง แต่ว่าพระออกเราจะทำยังไงเนี้ย

microwave

เดาว่าน่าจะโดนนะ ถูกขู่มาแบบนี้แล้วไม่น่าจะรอด หวังแค่ว่าพระเอกจะไม่ตื่นมาเห็น

gclub1976

lock18z

ถ้าตื่นมาจับได้เคาหนังคาเขา พระเอกคงกลับหอไปปี้สบายใจเลยไม่มีภาระแล้ว

หมดสิ้นกันอุส่ารู้จักกันมาสิบปี

mikemini

เห็นใจไอหนุ่มนะ แต่เอ็งก็แอบแซ่บมาไม่น้อย  ::Crying::
คงจบด้วยการเป็นเพื่อนกันมันดี เสียวแบบไร้สถานะ เดาๆ  ::DookDig::

ball13546

mining23za

ไหงเป็นอย่างนี้ ถ้าโดนพระเอกก็คงหง่อย แล้วช๊อคน่าดู

จบแล้วรักที่ให้เธอ เหนื่อยล้ามามากพอ คงยอมต้องปล่อยไป

prasongwan

เรื่องราวน่าติดตาม ผมขออนุญาตใช้เป็นวัตถุดิบ ในการแต่งเป็นเรื่องราว ผ่านตัวอักษรให้ออกมาอ่านกันนะครับ

myfino262903

น่านไง ผมว่าแล้ว ที่จริงผมไม่ค่อยอยากให้เป็นแบบนี้นะ อ่านแล้วมันจุกอกยังไงไม่รู้ เพราะเราคงไม่อยากให้ในชีวิตจิงเป็นแบบนี้ ผมเคยอ่าน ผู้ประพันระดับตำนานหรือป่าวไม่แน่ใจ ชื่อเรื่อง ก้อย อ่านตั้งกะตอนแรกตามติดพระเอกมีแฟนแยะนางเอกก้อเข้าใจ มาถึงบางจุดบางตอนอ่านแล้วอิน คิดตามจนจุกอก แล้วเนื้อหาก้อหายไป จนทุกวันนี้ก้อยังไม่มีใครมาสานต่อ เอากลับมาในเนื้อเรื่อง ผมว่าพระเอกกับยูอิคงจบกันตอนนี้แหละ พระเอกคงรับไม่ได้แน่นอน

myfino262903

ครับตามนั้นเลย มันจบแล้วครับ ถึงตัวผมอ่านแล้วมันจะหน่วงๆอ่ะนะก้อต้องทำใจแหละ อีกอย่างมันก้อเป็นแค่....ให้เราอ่าน อย่าไปอินกับมันให้มาก ครับช่วยซ่อนให้ด้วยนะครับ กลับไปทำใจกับพระเอกก่อนครับ ::Crying::

Yanwang

ยังไงล่ะทีนี้จะตื่นมาเห็นไหม คิดว่าน่าจะเห็นแน่ อยู่ที่จะซ้ำ หรือจะเลิก