ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 5 ตอนที่ 56 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 06, 2021, 09:58:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

inputpy

ผมว่าแล้ว เจอท่าไม้ตายเจ๊หมิวแน่ๆ แล้วก็ไม่ผิด ว่าแต่รุกะจะ อยากค้างบ้านนายโทนรึปล่าว

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: aodpasa เมื่อ มิถุนายน 06, 2021, 10:02:53 หลังเที่ยง
ฮ่าๆๆ เจอเจ๊หมิวใช้คำพูดนี้เข้าไป พี่โทนเราไปต่อไม่ได้เลยหรอครับ
เจอมิ้นเกล้งอีกดอก ไปไม่ถูก

pomm99

tumsweet

ตายแน่ๆถ้าเจอผู้หญิงแบบเจ้าหญิงน้ำแข็งเนี่ยคนอาไรน่ารักเกิ้น

pddy2545

วันนี้เที่ยวกับมิ้นต์ทั้งวัน  แบบนี้ก็ต้องหาวันพาอีกสองสาวเที่ยวด้วยล่ะ คิวแน่นเอี้ยด

nongfriend

คนเหงา

Heavent01

darkside

เจ้าหญิงน้ำแข็งคงปล่อยมุกแล้วด้านบ่อยๆ
เลยไม่ค่อยกล้าปล่อย  กลัวแป้ก   555

Chan_Som

ไม่คาดคิดมาก่อนว่าจะได้อ่านเร็วขนาดนี้ ตอนนี้เจ้าหญิงน้ำแข็งน่ารักมาก ๆ ดูแล้วมีความสุขมาก แล้วเจ้หมิวผมหละ เมื่อไหร่จะมีบทเข้าพระเข้านางแบบนี้บ้าง อยากอ่านครับ เวลาเจ๊หมิวน่ารัก อ้อนลิงโทน ลุ้นๆ  ::Confident::

แต่ละตอนของเนื้อหาที่เขียนจะมีไคลแมกที่สำคัญๆ ทุกคน โอ้ยเขียนได้สุดยอดมาก เจ็หมิวคนสวย พี่เตยคนที่แอบรักแต่ทำเป็นโมโห น้องมิ้นนางฟ้าน้ำแข็ง น้องแก้มคนน่ารักอยู่แล้วสบายใจ คุยเก่ง แต่ละตัวละครมีความสำคัญพอ ๆ กัน รอดูงานเลี้ยงต้อนรับครับ

Iscore

ขอบคุณครับ ไปเทียวด้วยกันมีมุมแอบหวานกันบ้างเล็กน้อยแต่พรุ่งนี้งานหนักแน่เทพโทน
#ไม่ใช่แค่พี่เตยกับพี่หมิวมีคุณรุกะอีกคนด้วยงานนี้คงจะยุ่งยากกว่าที่คิดอีกนะนี้แตยังไงก็ต้องทำให้ผ่านไปได้ด้วยดีนะเพราะพ่อพี่แมนฝากไว้ด้วยแบบนี้คงต้องทำให้เต็มที่