ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 57 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 14, 2021, 11:47:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: Tritratex เมื่อ มิถุนายน 14, 2021, 11:48:19 หลังเที่ยง
แบบนี้จะได้ทบทวนความหลังกับพี่หมิวมั้ยครับ อิอิ

เอ๊ะหรือว่าท่านโทนมีความหลังที่ปายกับรุกะด้วยเหรอ
เสร็จแจ้หมิวแล้ว ถูกจับผิดได้จะทำไงดีนะ

Pm Nuttakan

winpooh

robertrobin

สรุปนายโทนไปเก้อซะงั้น ส่วนพี่หมิวจะแกล้งอะไรนายโทนอีกละเนี่ย รู้สึกว่าช่วงนี้จะร้ายกาจเป็นพิเศษด้วยนะครับ

modena

คือMVPของเรื่งนี้ยังไงก็ยังเป็นเจ๊หมิวแหละ ไร้พ่ายมาตลอดเลย

holovelove

ผมทนไม่ไหวแน่ๆแบบนี้  สาวสวยอยู่ตรงหน้า จินตนาการ จนได้กล่ินหอมออกมาเลย
เหงาๆ

monster gmail

จะโดนเจ้หมิวจัดการยังไงละนายโทน งานก็ต้องเตรียมอีก คิดไม่ตก

yai79

aum691

แพ้ทางเจ๊หมิวอีกแล้ว ...โอยงานเข้าของแท้แล้วโทนไปจัดคุณรุกะไว้ซะงั้น