ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 3 ตอน 15 แทนคำขอบคุณ

เริ่มโดย magna67t, มิถุนายน 15, 2021, 07:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pigdavil

พี่น้องรหัสคู่นี้พอกันเลยเรื่องผู้หญิง

artbicon

ไม่รู้ว่า สี่คนนี้ จะลงเอยกันยังไง แต่อยากให้มีสวิงกันก็ดีครีบ. และขอเป็นกำลังใจให้ไรท์ด้ฝยนะครับ  ผมนี่เฝ้ารอจริงๆ ว่าจะมาลงตอนไหน ยิ่งว่างๆยิ่งเพ้อ ยังไม่เบื่อนะครับ สนุกทุกตอน เดาไม่ถุกเลยจริงๆ

oddsk

สงสารแปมจังเลยครับ ไม่มีความสุขกับเขาสักที

แมงโก้ส้นตีน

มาจุดนี้แล้ว คงได้เห็นทางแยกของทางเลือกแล้วล่ะโบ้ตจะยังรักษาโมโนได้อีกมั้ย

::Me?::

nmiint

ทำยังไงก็ได้ ก็ต้องจัดเต็มเลย แต่น่าสงสารเป็นโรคอันตรายจริงๆ

mokonajung

ยิ่งอ่านยิ่งสงสารน้องแปมจริง ๆ อนาคตยังอีกยาวไกล ไม่อยากให้โรคภัยต้องมาเบียดเบียนกับอายุที่สั้นขนาดนี้เลย

mokonajung

แปมต้องการให้ใครสักคนมาเติมเต็มเรื่องเซ็กส์ในช่วงท้ายของชีวิต แต่หนุ่มโบ๊ตก็มีโมโนอยู่แล้ว เคสนี้พูดยากจริง ๆ ชีวิตลูกผู้ชายอย่างเราให้จู๋มันนำทางละกัน

sombie.pj

lit260499

แย่แล้วโบ๊ตจะได้ปันเป็นเมียอีกคนแล้ว เฮ้ยเหนื่อยแทนเลยนี่

pisapol