ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 3 ตอน 15 แทนคำขอบคุณ

เริ่มโดย magna67t, มิถุนายน 15, 2021, 07:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrzoom

แปมอาจจะเป็นตัวแปรสำคัญในการแก้ชงก็ได้นะ  ::DookDig::

nicky1976

ให้แปมแก้ชงแทน แถมให้ความสุขสุดท้ายแลกเปลี่ยน

2020x

phu_nun

ขอจัดหนักให้แปมหน่อยนะเผื่อได้ยาดี อิอิ

Lovu Yangli

Pra-in

อ้าวแปมก็โดนพี่ชายล่อมาเหมือนกัน จัด สวิงไปเลย

kookai

โบ๊ตชอบโมโนจริงๆ แหละผมเชื่อแบบนั้นนะ แต่โมโนเหมือนจะปันใจให้ปั้น ส่วนแปมผมคิดว่าน่าจะแค่เหงาไม่น่าจะมีบทอื่นนะครับ

noker

หมอโบ้เป็นคนเก่ง คงจะรักษาแปมได้

darkdoremon

อ้าวแปมไม่โดนพี่ป้อง แต่จะมาโดนโบ๊ตรึ

anna123

Hamakuka

eak111

กำลังนึกวิธีแก้ชงแบบวินๆ

ก็คบกันเป็นเพื่อนนี่แหละ แต่เป็นเพื่อนกันเอากันได้

น่าจะจบ เพราะไม่ผูกพัน รอจน40ค่อยแต่ง
ไม่ใช่ท้ายเรื่องเพิ่งคิดได้นะ555

Mylove1234

เรื่องนี้มีปมดราม่าแฝงตลอดเลย ไม่รู้จะสงสารใครดี

Kujerawat