ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอย'มือขวาเจ้านาย'คาออฟฟิศ copy

เริ่มโดย cyborg0011, มิถุนายน 19, 2021, 01:37:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

สอย'มือขวาเจ้านาย'คาออฟฟิศ

เย็ดสาวใหญ่ "มือขวาเจ้านาย"

ที่ผ่านมาเป็นวันที่โชคดีสำหรับผม ซึ่งเจ้านายเรียกใช้งานด่วน ต้องเข้าออฟฟิศ ซึ่งในออฟฟิศที่นี่มีคนที่ผมแอบชอบมานานแล้ว ไม่สวยมากแต่ดูดีมีเสน่ห์ ไม่งั้นผมไม่สนและไม่ลงทุนซื้อขนม-ผลไม้หรอก หลายครั้งมากจนเธอไว้ใจ เธอชื่อ"พี่อิ๋ว" เป็นมือขวาเจ้านายผม และ ผมเองต้องรีบกลับมาเคลียร์เงินและบิลฯก่อนออฟฟิศปิด เข้ามาถึงออฟฟิศก็ห้าโมงเย็นแล้ว ตอนนี้พนักงานหลายคนเริ่มเตรียมตัวกลับบ้าน ผมยังรอคิวเคลียร์เงิน เลยลงไปซื้อขนมที่เธอชอบและผลไม้ และกลับขึ้นมาก็เหลือพี่อิ๋วอยู่คนเดียว

ออฟฟิศนี้มีพนักงานสิบกว่าคนเอง ที่เหลือเป็นพนักงานอยู่ตามสาขาอีกเจ็ดสาขา ช่วงที่รอเคลียร์ก็คุยไปด้วยหลายเรื่อง เหลือบมองไปเห็น กกน.แบบจีสตริงลายลูกไม้ขาว จากด้านหลังชัดเจนนะถ้าสังเกต ก็พี่อิ๋วหันไปหยิบแฟ้มงาน วันนี้เธอใส่เสื้อยืดเขียว กระโปรงสั้นขาวไม่หนา ผมเองมองอยู่ตลอดทั้งหน้าและหลัง ช่วงที่ก้มมากินขนมที่โต๊ะ ร่องอกก็ออกให้เห็น ผมเริ่มพูดว่า "ลายลูกไม้สวยดีนะครับ" พี่อิ๋วทำหน้างง และต้อง..อ๋อ..เลยครับ "นี่เธอเห็นของฉันด้วยหรอ?" "ครับชัดเจนเลย" "บ้า ทะลึ่งนะเราเนี่ย" "นี่พี่นะ" "อ้าว ก้อเห็นจริงๆนี่ สวยดีออกครับ ดูดีด้วย...เซ็กซี่ออก"

อันที่จริงผมสนิทกับพี่อิ๋วนานแล้ว เอาล่ะ..เป็นไงเป็นกัน เพราะผมแอบชอบเธอมานามากแล้วล่ะ พอเธอหันหลังไปเก็บแฟ้มงาน ผมปรี่เข้ากอดพี่อิ๋วจากด้านหลังทันที "นี่ ปล่อยนะ เดี่ยวใครมาเห็น ไม่ดีนะ" "ไม่มีใครอยู่แล้วล่ะ กลับกันหมดแล้ว" ผมพูดจบก็ไซ้ต่อ ไม่สนใจคำพูดของพี่อิ๋วแล้ว มือกอดล้วงเต้านม ไซ้ซอกคอ หลังใบหูและขบเบาๆที่ใบหูด้วย "ปล่อยนะ" ทั้งดิ้น สะบัดไปมา ไม่ช้าเริ่มปล่อยตามอารมณ์ เคลิ้มไปกับผมแล้ว พี่อิ๋วหุ่นดีไม่อ้วนไม่ผอม หน้าอกไม่เล็กไม่ใหญ่ เอวเป็นเอว ก้นกลมเป็นลูกน่าจับ  ผมประกบปาก แลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม และมือล้วงเขาใต้กระโปรงลูบคลำโคกหี โหนกนูน โดยมี จีสตริงกั้นอย่างเบาๆ

จนพี่อิ๋วเอามือมาลูบควยผม ที่มีกางเกงยีนส์กั้นไว้อยู่ และผมค่อยประคองให้พี่อิ๋วนั่งบนโต๊ะทำงาน ส่วนประตูออฟฟิศที่เข้าออกต้องกดรหัสเท่านั้น ส่วนพี่อิ๋วมีห้องทำงานส่วนตัว ไม่มีใครยุ่ง และมองเข้ามาได้ ถือว่าเธอเส้นพอควร พอพี่อิ๋วนั่งลงที่โต๊ะ ผมยังคงเล้าโลมเธอ ทั้งหน้า คอ แขน เต้านม โดยเลิกเสื้อขึ้น เสื้อในก็ลูกไม้ขาวเช่นกัน ผมจูบหัวนมและใช้ลิ้นที่หัวนม ขบเบาๆเป็นระยะๆ และดูดทั้งเต้าและหัวนม จนพี่อิ๋วแอ่นอก และ มือพี่อิ๋วจิกหัวผมด้วยความเสียว พี่อิ๋วเองผิวไม่ได้ขาวแต่ไม่ได้ผิวดำอะไร ผมดูว่าสีผิวดูเซ็กซี่มาก จากนั้น ผมค่อยไล้ ลงมาที่ท้อง และใช้ลิ้นตรงสะดือ วนไปมา จนพี่อิ๋วเสียวออกอาการอย่างชัดๆ ซี็๊ดด อ้าร์ และหายใจแรงเรื่อยๆ ตามอาการเสียว

จากนั้นผมนั่งลงเก้าอี้ จับขาทั้งสองข้างของพี่อิ๋ววางไว้ที่เท้าแขนเก้าอี้ และเริ่มไซ้ที่เนินโคกหีอย่างเบา ไปมาจนพี่อิ๋วถึงกับเอาขาทั้งสองข้างหนีบหัวผม เพราะเสียวมากนั้นเอง ผมจับขาแยกออก และลงลิ้นที่ขอบจีสตริงทันที "โอ๊ะ ซี๊ดด" ลิ้นผมแทรกเข้าไปโดนเม็ดแตด จนซี๊ดและเด้งหีสู้ทันทีแ ละผมค่อยๆถอดจีสตริงออก  และเลิกกระโปรงขึ้นไปจนถึงขอบเอว จับขาแยกออกกว้างขึ้น แล้วลงลิ้นทันที "โอ๊วว ซี๊ดด" มือพี่อิ๋วจิกหัวผมอย่างแรง และกดหัวผมลงไปที่หี ลิ้นผมมันไปทั่วหี ทั้งในและนอกแคมทั้งสองข้าง โหนกหีที่อวบใหญ่ เอาให้ทั่วไปหมด จนพี่อิ๋วเริ่มกดหัวผมถี่มากขึ้น "อือ อ อ โอ๊ว ๆ ๆ ๆ ซี๊ดด อ้าร์ อิ๋วเสียวหี อ่ะ โอ๊ยยย ซี๊ดด" พี่อิ๋วกดหัวผมใหญ่เลย แถมยังเด้งหีเข้าปากผมถี่ๆ

จนร้องลั่นห้องทำงานส่วนตัว "โอ๊วววววว ซี๊ดดด เสียวหีเหลือเกิน" เธอกดหัวผมคาหีเธอ โดยที่ปากผมอยู่หีเธอเต็มๆ และบดหีกับปากด้วย สักพักผมเลื่อนไปจูบและกอดพี่อิ๋ว โดยมือเอื้อมไปปลดตะขอเสื้อในออก ผมเองไม่รอช้า เอามือพี่อิ๋วมาไว้ที่ควยผม เธอเองลูบควยผมอย่างมันมือ ผมไม่รอช้า นั่งบนโต๊ะทำงาน และยกขาข้างหนึ่งไว้บนเก้าอี้ กดหัวพี่อิ๋วลงไปที่ควยให้เธอได้ดูด อมควยผมได้เต็มที่ พี่อิ๋วดูด อม เลียอย่างเข้าสุดออกสุด เลียควยอย่างกะกินไอติม "พี่อิ๋วครับ ผมเสียวควยไปหมดแล้ว อร่อยไหมครับ?" เธอไม่ตอบ แต่ยังไม่ละจากควยผม ยังทำอยู่ไม่ขาด ผมเองยังเอามือคลึงเต้านมไปด้วย

นี่ทุ่มกว่าแล้ว "อูย ย ย เสียวหัวควยจังครับ" ผมต้องอั้นไว้ก่อน ไม่อยากออกตอนนี้ ผมดึงตัวพี่อิ๋วขึ้น และผมนั่งลงที่เก้าอี้ ควยผมมันตั้ง อยากจะเย็ดคนที่แอบชอบอย่างพี่อิ๋วมานาแล้ว เลิกกระโปรงขึ้น พี่อิ๋วเองค่อยหย่อนหีลงโดยหันหลังให้ผม หัวควยเข้าร่องหีไปแล้ว ผมจับเอวพี่อิ๋วแล้วกดลงทันที พรวด!! "โอ๊ย เจ็บอ่ะ พี่เเสบหีไปหมดเลย ควยใหญ่จัง แน่นคับไปทั้งหีพี่เลย" อ๋อ..ปกติเธอจะเป็นคนสบาย ไม่ต่อยพูดเรื่องลามกเท่าไร ชอบทำบุญและยังไม่มีแฟน สี่สิบกว่าแล้วยังฟิต ถือว่าแจ่มเลย แต่ไม่น่าเชื่อว่าจะเหงี่ยนได้ขนาดนี้ ผมเดาไว้ตั้งนานแล้วว่าเธอเองคงชอบผมด้วยล่ะ แต่ไม่แสดงออก ผมสังเกตหลายครั้ง และบางครั้ง พี่อิ๋วยืมแผ่นหนังผมไปดู ผมแอบเอาหนังX ใส่ไปด้วย

ต่อครับ จากอาการเจ็บเปลี่ยนไปเป็นอาการเสียว เพราะเธอขย่มควยผม แถมยังร้องครางลั่นห้อง "พี่อิ๋วครับ ขย่มแรงๆอีก ผมชอบ อีกครับ แรงอีก" ฟั่บ ๆ ฟั่บ ๆ ฟั่บ ๆ ๆ ๆ เสียงกระทบกันจากการขย่ม ผมเองยังคงขยำนมทั้งสองข้างไปด้วย และลูบท้องไปด้วยอีก และเลือนมือมาเขี่ยเม็ดแตดไปด้วย "โอ๊ยยย จะให้พี่เสียวไปถึงไหนคะ?" "ผมชอบให้พี่เสียวหี และมีความสุขไงครับ ที่รัก" ควยผมถูกหีกลืนจนมิดด้าม ผมเองก็เด้งควยเข้าหาเช่นกัน ซี๊ดด ส์ "ทำไมควยมันใหญ่จังเลย" "ชอบไหมพี่อิ๋ว?" "อืมม แน่นหีพี่ไปหมดเลย มันส์จังค่ะ แถมยาวเกือบจะทะลุมดลูกพี่แล้ว... พี่ชอบควยของที่รักเหลือเกิน"

และผมให้พี่อิ๋วเปลี่ยนท่า ยืนหันหลังถ่างขา และตัวนอนราบไปกับโตีะทำงาน เเละเสียบควยเข้าไป และเริ่มซอยหีทันที "โอีว ว ว ซี๊ดด ซี๊ดด ด อ้าาาา แน่นหีไปหมดแล้ว" ผมกระแทกไม่ยั้ง เข้าออกแคม หีพี่อิ๋วก็รูดตามจังหวะควยผม พี่อิ๋วแถมดันก้นสู้ควยผม ส่ายไปมาด้วย กระแทกสักพักใหญ่ ผมเองก้อดันควยและควานควยไปทั่วช่องรูหีของเธอและดึงตัวขึ้นมา มือขยำนมทั้งสองข้าง ปากจูบและไซ้ไปทั่วคอ แก้ม ซอกหู ..ซี๊ดด อ้าร์... และผมถอนควยออก แล้วเลียหีพี่อิ๋วอีกรอบ จนเธอเด้งหีรับกับปากผม ผมถอดเสื้อผ้าของพี่อิ๋วออกทั้งหมด และของผมด้วย

จัดแจงให้พี่อิ๋วนอนหงายบนโต๊ะทำงานและเอาหัวควยถูตรงหี ทั้งแคม เม็ดแตด ...ซี๊ดด อ้าร์...พี่อิ๋วจับควยผมเข้าหีทันที แถมยังเอาขาทั้งสองข้างรัดรอบเอวผม กดเข้าหาตัวพี่อิ๋ว จนมิดด้ามลำควย ผมเองเริ่มกระแทกหี ซอยไม่ยั้งครับ พี่อิ๋วเองแหกต้นขากว้าง มาเด้งหีรับควยผมทุกครั้งที่เข้า ผมก้มเลีย ขบ หัวนมและจูบปากไปด้วย "ซี๊ดด ส์ เสียวจังเลย เย็ดนานๆนะ พี่เสียวหีมากค่ะ ชอบควยอันนี้มาก" เกือบยี่สิบนาที ผมเองช้าลงและมองเห็นข้างโตีะพี่อิ๋วมีผ้านวมที่ซื้อมา แต่ยังไม่ได้เอากลับบ้าน เลยถอนควยออก และเอาผ้านวมปูที่พื้น และจัดท่าหมา แล้วเริ่มซอยควยเข้าหีทันที ควยเข้ารูหี พี่อิ๋วเองหมอบหน้าลงไปบ้าง แอ่นก้นขึ้น

แรงกระแทกควยผม ทำให้นมเด้งไปมากระเพื่อมตามแรงอัดควย ผมเสียวไปที่หัวควยมากแล้ว เร่งความเร็วขึ้นไปอีก พั่บ ๆ พั่บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ พั่บ ๆ พั่บ ๆ ๆ เสียงกระทบแรงขึ้น เร็วขึัน "โอ๊วววววว โอ๊ยยยยย ซี๊ด ด อ้าร์ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ" เสียงครางลั่นไปทั่วห้อง "โอ๊ยยย ซีีดดดดดดด ดด ด ด ด ด ด พี่ ไม่ไหวแล้ว" ผมเองก็เช่นกันครับ ผมเร่งซอยอัดเต็มที่ "โอ๊ววว โอ๊ววว เสร็จแล้ว พี่ออกแล้วค่ะ ซี๊ดดดดด อ้า า า" "พี่อิ๋วครับ ผมจะออกแล้ว โอ๊ยยย ออก แล้ว" ผมกดควยแช่ และกดตัวพี่อิ๋ว นอนราบทับตัวพี่อิ๋วโดยที่ควยผมยังคาหี และพ่นน้ำเงื่ยนและจูบ แล้วเราพลิกตัวกอดกัน ผมถอนควยออกน้ำเงี่ยนมันไหลตามออกมาด้วย "โห้ เยอะจังเลย" ผมเองเอาลำควยให้พี่อิ๋วเลียทำความสะอาดให้จนเกลี้ยง เราสองคนแต่งตัวกัน และผมไม่ให้พี่อิ๋วใส่ชุดชั้นใน โดยผมยึดขอเก็บไว้ที่บ้านผม และเก็บของออกจากออฟฟิศ และไปกินข้าว และเราสองคนเดินทางกลับบ้าน ผมขอไปด้วย โดยเราสองคนเย็ดต่อที่คอนโดฯส่วนตัวของพี่อิ๋ว และสารภาพว่ารักและชอบ และที่สำคัญขอเป็นแฟน และเธอเองยอมรับผมแล้ว เรื่องอาจจะไม่ดีนัก แต่ผมได้เป็นแฟนกะพี่อิ๋วแล้ว ขอบคุณทุกท่านที่อ่านนะครับ