ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 39

เริ่มโดย เจตภูติ, มิถุนายน 24, 2021, 09:57:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tameable

ยังมีเล็กอีกคนใช่ไหม น่าจะร้ายกว่านี้

NNGGOO

ถือหลัก "สู้ไม่ได้ก็หนี" ไว้ก่อนครับ

ภูเขา

พี่ใหญ่โหดจริงจารย์เจษจะไหวไหมเนี่ย

tatong2222

อาจารย์​เจษ​จะ​ไหวไหม​เนี่ย​ โดน​เข้า​ไปหนักๆแบบนี้​ จะแย่ซะมั๊ง​ กลายเป็น​ภาระหน้าที่ของพี่น้อง​ที่นับถือ​กัน​ จะต้องมาแตกกันเพราะ​หน้าที่​ซะแล้ว​

สมใจมาก

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. เป็น​พี่ใหญ่ของเจษฎา​จริงๆที่รับงานนี้มา

Lonelyworm

หนังเหนียวอย่างเดียวไม่ได้เด้อ เสียชื่อตัวโกง เอ๊ย พระเอกหมด  ::Sweat::

ngern

สนุกมากๆ ครับ
แนวเรื่องไม่ค่อยได้อ่านที่ไหน​

PD

พอ อาจารย์เจอของจริงแล้วถึงกับต้องหนีไปไม่เป็นกันเลย

PD

พอ อาจารย์เจอของจริงแล้วถึงกับต้องหนีไปไม่เป็นกันเลย

hamyaiyao

manxxx

รู้จักกับนักฆ่า ชะง้ัน ไม่รู้โชคดีหรือโชคร้าย

pp1659

อาจารย์เจษฎา เจอกับนักฆ่ารับจ้างแล้วจะสู้ได้ไหม

peerawat k.

ถึงกับตัดพี่ตัดน้องกันเลยหรอพี่ใหญ่