ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 59 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 30, 2021, 12:53:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

abaratei

ความคิดผู้หญิงความคิดผู้ชายต่างกัน กะจะหยอกล้อซะหน่อย
ก็พาลสติแตกซะนี่  ตอนนี้ถ้ามีโอกาสย้อนกลับไปเป็นตอนนั้นอีก คงจะย้อนกลับทะเล้นคืนได้บ้างมั้ัง

Game2005

ัuffa555

exelier

ดราม่าหนักจริงๆ ครบรสครับ เป็นผมก็คงทำแบบเดียวกัน จะเล่นอะไรนักหนา คนเราบางครั้งมันก็ไม่สนุกไปด้วยหรอกครับ

ipichai

เฮ้อ! เราอยู่ข้างนายนะ 3 สาวทำเกินไปจริงๆ มันคงถึงเวลาที่ต้องระเบิด

ปิติ จิตกะพงษ์

เรารู้ความผิดที่ทำลงไปดีกว่าใครๆ ทำไมต้องกดดันกันแล้วยังมาจากคนที่บอกว่าให้เราเชื่อใจได้เต็มที่ขนาดนี้ สุดท้ายมันก็พังแบบนี้ทุกคนครับ

Bat-ball

อ่านตอนนี้แล้วโคตรอึดอัด เหมือนตัวเองเข้าไปอยู่ในเหตุการณ์เลย เพราะเรื่องที่ผมเจอมาคล้ายกันเลยเข้าใจมั้ง ตอนนั้นประตูไม้อัดที่บ้านก็ทะลุ 555