ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 59 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 30, 2021, 12:53:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

donki

ทำไมทุกคนถึงเลือกวันนี้ วันที่บ้านมีงานในการที่จะจับเขานั่งคุยกันล่ะครับ วันนี้เหมือนมีหลายเรื่องประดังเข้ามา

ส่วนตัวเลยนะครับ วันนี้ ซึ่งก็คือวันนั้นในอดีตของท่านหนักจริง ขนาดมากินเหล้ายังเจ็บแทบทุกช๊อต แต่ผมชอบนะครับ ตลอดมาที่ท่านเก็บกดมาตลอดอ่านแล้ว บอกตรงๆ ว่ารู้สึกไม่ดี แต่ก็เข้าใจแหละครับว่าแต่ละคนก็มีบริบทกันแตกต่างกันไป และอาการเก็บอาการมันก็จะไม่มีต่อกระเพราะนะครับ  ::Fighto::

Pek80

::Fighto:: อ่านมาตั้งแต่ตอนที่หนึ่ง รวดเดียวจะจบเลยครับ ตาลาย แล้วก็คงต้องตามไปอ่านเรื่องอื่นๆของคุณโทนต่อ ขอบคุณมากๆเลยนะครับที่้ขียนออกมาให้อ่าน 🙏😍

btr12345

อืมถ้าคนปกติจะเครียปัญหากันโดยมีคนกลางเปนกาวใจคอยใกล่เกลี่ย วิธีการพูดการกระทำคงหลีกเลี่ยงจากความกดดัน ที่จะเกิดขึ้นแต่นี่ เอาทุกอย่างมาให้โทนในวันเดียวกันมันก็ต้องมีหลุดๆเปนของธรรมดา

tummada5819

เจ๊จ๋าของนายโทนอีก1สาว จะมีโอกาศมาสานต่อกันจากเชียงใหม่อีกไหมละคราวนี้ นายโทนเราเพลียไหมละคับงานนี้

natt4556

ttasster