ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 5 ตอนที่ 60 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 05, 2021, 12:30:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kgerrard

ยังดิ่งลงไม่สุด ก็เข้าใจนะเวลาอะไรๆมันดาวน์ แล้วมาพร้อมๆกัน
มันอยากจะระเบิด

Mix_Xer

Daniel Dear

อารมณ์​ดิ่งสุดๆหันไปทางไหนก็ไม่มีใคร​มีแต่สิ่งที่คาอยู่ในใจที่ไม่รู้จะระบายกับใครได้

jeab2504

ดราม่าหนักเลยรอบนี้นายโทนอัดอั้นมานานระเบิดมาทีเดียวเลย

tumsweet

โคตรดราม่าโคตรอึดอัดแล้วเหมือนแกล้งอ่ะขนาดหลบไปร้านอื่นยังตามไปเจอกันอีก

mootest

ชีวิตมันก็แบบนี้แหละ ไม่มีอะไรที่ดีหมด

อยู่ๆได้สาวๆไม่ซ้ำหน้า7-8 คนชีวิตแฮปปี้ เวลามันดิ่งมันไม่รู้เลยว่าก้นเหวอยู่ตรงไหน

cannavaro

audy11

อืมงานนี้โทนเจอปัญหาเยอะ... แต่ปัญหาในแบบวะยรุ่นอะเนอะครับ... ผมเชือว่า... โทน... โตกว่านั้นเยอะ​  แต่ถึงขนาดไปตั้งกงตั้งแก๊ง​อย่าที่สปอยมา.. ผมว่าเด็กๆคิดกันนะ​ ล้อเล่น

pm2015

ningnong007

::Reader::ช่วงนั้เด่วดีเด่วร้ายนะ อิอิ อารมณ์ศิลปิน แต่เอาเข้าจริงนีจริงจังกับชีวิตมากไป ดรามานำตาแตกหนักแน่นจริง