ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asagi Ryuu] Onee-san ga Iyashite Ageru Ch.2/2 ฉันรักแฟนลูกสาว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 07, 2021, 07:24:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

stupid_dull

มาถึงขั้นนี้ ไม่อยากให้เปิดเผยเลย แอบ ๆ คบกันนั่นแหละ ฟินโคตร ๆ  ::Shy::

นั่นไง อย่างแจ่ม แอบกินอร่อยกว่า  ::DookDig::

ntsystem

ความอบอุ่นมันต่างกัน

วัยรุ่นก็จะรู้สึกอีกแบบ

วัยสูงจะรู้สึกอีกแบบ

ไอ้หนุ่มนี้ มันลังเลกับความรู้สึกตัวเอง

แต่คงชอบแบบหลังนะ

noyheemoy

เรื่องแบบนี้ผมว่าน่าจะลำบากใจคนที่เป็นแม่นะ เพราะคนที่เป็นลูก ยังไงก็คือลูก ส่วนส่วนแฟนลูกสาว ผมว่าคงอดใจไม่ได้หรอก ยังไงก็คงต้องอึ๊บแม่  ::Hmmm:: ::Hmmm:: ::Hmmm:: ::Hmmm::

winnythepooh

อยากให้จบแบบ A  ทุกคนจะได้มีความสุข แต่คิดว่าพระเอกเป็นแฟนกับลูกสาวต่อแต่แอบมากินแม่ยาย

Mortal-R2

9toulek

น่าจะ 2:1 เพราะแม่กับลูกคุยกันไม่ทีความลับ
ลายเส้นแบบนี้อ่านง่ายสบายตาดีมากเลย

note0521

แม่แฟน กับแฟน แยกยากจริง ใส่ตีนกาหน่อยจะได้แยกออก คิดว่าน่าจะ B  นะ แอบกินต่อไป ถ้าแแย่งแฟนลูกเลยมันจะทำร้ายจิตใจเกินไปนะ ทรีซัม ก็เป็นไปได้

ว่าและ เป็นแม่อะเนอะก็ คิดถึงใจลูกด้วย แบ่งๆกันใช้ อิอิ

motana

ต้องจบแบบ A สิครับ ปัดโธ่ววววววววววว ไปให้สุดเลยไอ้น้องชาย

The Exchange

เลือกแบบ B: แอบกินแม่เมียเหมือนเดิม / วินๆทั้งสองฝ่าย

krapang

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร
A: ทรีซัม

เคยมีประสบการณ์แบบนี้ครั้งนึงกับแม่แฟน ตอนเมามากๆแม่แฟนเริ่มก่อน  แต่จบแค่จูบกัน ไม่ได้กัน  ตอนนี้เสียดายไม่หาย

prasongwan

น่าจะเอามาแต่งเป็นเรื่อง เป็นราว ได้อยู่นะ เยี่ยมมากครับ เหตุการณ์นี้ เกิดขึ้นได้จริง ในสังคมปัจจุบันนะครับ

patipat100