ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่เพื่อนรุ่นใหญ่เอามันนะบอกให้ copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 09, 2021, 06:10:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

แม่เพื่อนรุ่นใหญ่เอามันนะบอกให้

แม่ไอ้โจ้
May 8 2008 at 1:18 AM

ผมชื่อ"เพ้ง"อายุสิบแปดย่างสิบเก้าปีกำลังเรียนอยู่มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง ผมมีเพื่อนสนิทชื่อ"โจ้" ผมมักแวะไปเที่ยวที่บ้านโจ้ ซึ่งเป็นร้านขายก๋วยเตี๋ยวย่านบางลำพูอยู่บ่อยๆ เรียกว่าไปขลุกทำโน่นทำนี่อยู่ทุกอาทิตย์ ที่บ้านโจ้อยู่ด้วยกันสี่คนคือพ่อ แม่ ยายและโจ้ นอกนั้นเป็นลูกจ้างในร้านอีกสามคน ผมสนิทสนมกับครอบครัวโจ้เป็นอย่างดีทั้งพ่อ แม่ และยาย รวมถึงลูกจ้างในร้าน บางวันเบื่อที่จะกลับบ้าน ผมก็นอนค้างบ้านมันอยู่บ่อยๆ ส่วนพ่อแม่โจ้มักจะไปๆกลับๆอยู่ระหว่างบ้านย่านบางเขนกับที่บางลำพู เพราะบางครั้งก็ต้องเจียดเวลาไปทำความสะอาดบ้านที่บางเขนด้วย

ส่วนบ้านผมนั้นอยู่แถวๆลาดพร้าว แม่โจ้ชื่อ"เกียว" ลูกค้าที่มากินก๋วยเตี๋ยว มักเรียกแกติดปากว่า"เจ๊เกียว" ส่วนผมมักจะเรียกแกว่าแม่เฉยๆ แม่โจ้อายุราวๆกว่าห้าสิบ รูปร่างท้วมนิดๆ สีผิวธรรมดาไม่ขาวมากนักถึงแม้จะเป็นคนจีนก็ตาม พ่อโจ้ชื่อ"บุญมี"เคยเป็นทหารได้ยศจ่า ก่อนจะลาออกมาค้าขายส่วนตัว ชื่อคนแถวนั้นมักเรียกแกว่า"จ่ามี" พ่อโจ้แก่กว่าแม่นิดหน่อย อายุคงเกือบหกสิบ ผมให้ความเคารพทั้งสองเหมือนพ่อแม่ของตัวเอง

ทั้งโจ้และผมยังเป็นโสดทั้งคู่ มีจีบหญิงบ้างนิดๆหน่อยๆ ประเภทหมาหยอกไก่ แต่ยังไม่มีใครเป็นตัวเป็นตน ประสบการณ์ทางเพศจึงเกิดขึ้นจากการไปเที่ยวสถานบริการซะเป็นส่วนใหญ่ จะมีฟลุกๆจับเด็กได้ตอนไปเที่ยวก็นานๆครั้ง เพราะหน้าตาเราทั้งคู่ ก็ไม่ถึงกับหล่อเหลาเอาการอะไร แค่พอไปวัดไปวาได้ แม่ของโจ้เองก็มักถามเรื่องแฟนกับผมอยู่บ่อยๆ ว่าเมื่อไหร่จะมีกะเค้าซะที บางครั้งก็ถึงขนาดล้อเล่นว่าผมเป็นคู่เกย์กะไอ้โจ้หรือเปล่า? ว่าเข้าไปนั่น ผมก็เลยย้อนกลับไปเสมอว่า "ให้แม่ช่วยหาให้หน่อย เพราะผมมันไม่มีน้ำยา"

สัมพันธภาพระหว่างผมกับครอบครัวไอ้โจ้เป็นไปแบบปกติ ผมรู้จักกับที่บ้านมันตั้งแต่เริ่มเรียนด้วยกันตอนปีหนึ่ง จนกระทั่งถึงตอนที่ผมอยู่ปีสาม วันนั้นเป็นวันเสาร์ หลังจากเลิกเรียนในช่วงบ่าย ผมมาบ้านไอ้โจ้เพื่อใช้เครื่องคอมฯที่ห้องมัน ทำงานต่อจนสามทุ่ม พอเสร็จผมเตรียมตัวจะกลับบ้าน เดินลงจากห้องไอ้โจ้ซึ่งอยู่บนชั้นสองของตึกแถว กลับลงมาเพื่อจะกลับบ้าน เพราะวันรุ่งขึ้น ผมก็ต้องมาปั่นรายงานที่จะต้องส่งอาจารย์ที่บ้านมันแต่เช้าอีก พอลงมาถึงชั้นล่างซึ่งเป็นร้านก๋วยเตี๋ยว

เจ๊เกียวแม่โจ้เก็บร้านเพิ่งเสร็จกำลังนับเงินเก็บของ และเตรียมตัวจะกลับไปนอนที่บ้านย่านบางเขน "อ้าวจะกลับแล้วเหรอเพ้ง? แล้วโจ้ล่ะ" "อ๋อ นั่งเล่นคอมฯอยู่ข้างบนครับ แล้วแม่จะไปไหนเนี่ย?" ผมถาม เพราะเห็นแกเก็บข้าวของลงกระเป๋าถือ "ก็จะไปนอนที่บ้านบางเขน" "แล้วไปไงล่ะครับแม่?" ผมถามต่อ "คงแท็กซี่จ๊ะ เพราะพ่อ..วันนี้พ่อโจ้เค้าไปเฝ้าลุงโจ้แกผ่าตัดอยู่ที่โรงพยาบาลพญาไท แม่เลยต้องกลับคนเดียว" "งั้นเดี๋ยวไปกับผม ผมไปส่ง" "อ้าว เสียเวลารึเปล่า? เลยบ้านโจ้ไปตั้งไกลนะ" "ไม่เป็นไรแม่ ผมไม่รีบ มาแม่ส่งกระเป๋ามา ผมช่วยถือ" ผมกุลีกุจอช่วยแม่โจ้ขนสัมภาระไปที่รถ ซึ่งจอดอยู่ในซอยฝั่งตรงข้ามกับร้าน

งานนี้เป็นครั้งแรกที่ผมกับแม่โจ้ได้อยู่กับสองต่อสองแบบไม่มีใคร ซึ่งพอขึ้นรถได้แม่โจ้ก็ชวนผมคุยโน่นคุยนี่ ก่อนจะวกกลับมาถามเรื่องแฟนกับผมอีกจนได้ "เป็นไง หาแฟนได้ยังล่ะเรา?" "ยังเลยแม่ โหมันหากันง่ายๆก็ดีสิครับ" "อะไรกัน หน้าตาก็ดี รถก็มี ผู้หญิงที่ไหนเค้าก็ชอบกันทั้งนั้น เรื่องมากรึเปล่า?" "เปล่าแม่ โธ่ ที่มีน่ะผมไม่ชอบ แต่ไอ้ที่ผมชอบน่ะ เค้าก็ไม่ชอบผมน่ะซิแม่" "ก็เอาๆไปก่อนซิ เราเป็นผู้ชาย จะไปกลัวอะไร ไม่ชอบก็ค่อยเลิก" "ก็กลัวเค้าติดใจ แล้วไม่ยอมเลิกน่ะซิแม่" "แหม เราเก่งขนาดนั้นเชียว? รึว่าของใหญ่?"
ผมอมยิ้มปนขำๆ ไม่นึกว่าแม่จะย้อนกลับมาแรงๆแบบนี้ เพราะปกติแกก็ไม่ค่อยได้พูดแนวๆนี้กับผมเท่าไหร่

"ฮึว่าไง? ไม่ต้องอายน่า แม่อายุปูนนี้ เห็นมาหมดแล้ว" "ก็งั้นๆครับแม่" ผมพยักหน้าแบบเขินๆ "ไอ้งั้นๆน่ะมันยังไง? หรือว่าลีลาเด็ด" ผมได้แต่ยิ้มต่อ ไม่ได้พูดอะไรกลับไป "ขืนชักช้า เดี๋ยวตอนแก่หมดน้ำยา แล้วจะเสียใจนะ ดูอย่างพ่อโจ้สิ กินแต่เบียร์ หัวถึงหมอนนอนหลับเป็นตาย โจ้มันก็เลยไม่มีน้อง" "อะไร จริงเหรอแม่?  เห็นพ่อแกยังเหล่สาวๆอยู่ทุกวัน" "ก็ได้แต่เหล่ไปงั้นแหละ มีปัญญาทำอะไรซะที่ไหน พูดแล้วหงุดหงิด นี่เชื่อมั้ย แม่กับพ่อนะไม่ได้มีอะไรกันมาเป็นปีๆแล้ว แค่นอนเตียงเดียวกันเฉยๆ ต่างคนต่างหลับ" ผมพยักหน้าฟังแม่ไอ้โจ้เล่าต่อ เพราะไม่นึกมาก่อนว่าแกจะพูดเรื่องแนวๆนี้กับผมซึ่งเป็นคนนอก

"อะไรกับ แม่ออกจะยังสวย" ผมพยายามแซวแกเล่น "ไม่ต้องมายอแม่หรอกเพ้ง แม่แก่แล้ว" "โหยังแจ่มอยู่เลยแม่ ถ้ายังโสดนะผมจีบไปแล้ว" "ไม่โสดก็จีบได้ แม่ไม่ถือหรอก ของแบบนี้ เค้าไม่ถือกันแล้ว" "โอเค งั้นแม่มาเป็นกิ๊กกับผม" ผมหยอดต่อ (ในใจก็คิดเอ๊ะ กูลามปามไปรึเปล่าวะเนี่ย) "จริงเปล่า? อย่าหลอกให้คนแก่ดีใจนะ" เราทั้งสองคุยกันอย่างออกรสอยู่พักใหญ่ รถผมก็เล่นมาถึงปากซอยบ้านไอ้โจ้ที่บางเขน แม่โจ้ต้องคอยบอกทาง เพราะผมเคยมาที่บ้านหลังนี้กับไอ้โจ้แค่สองครั้ง จึงไม่ค่อยแม่นเส้นทาง

พอรถแล่นมาจอดหน้าบ้าน ซึ่งเป็นบ้านสองชั้นขนาดปานกลาง ซึ่งปิดไฟมืดสนิท ผมดับเครื่องเดินลงจากรถ "เดี๋ยวแม่เปิดประตูให้ เพ้งถอยรถเข้ามาจอดในบ้านดีกว่า ลงมากินน้ำกินอะไรก่อน" ผมจึงสตาร์ทเครื่องอีกครั้ง แล้วถอยเข้าไปจอดในบ้าน ดับเครื่องเรียบร้อย ผมก็ช่วยแม่โจ้ขนของลงจากรถ เข้าไปวางไว้บนโซฟาห้องรับแขกในบ้าน "เปิดตู้เย็นหยิบโค้กกินได้เลยลูก หรือจะเอากาแฟเย็นก็มีนะ" ผมเดินดุ่ยๆไปที่ตู้เย็นขณะที่แม่โจ้เดินหิ้วของขึ้นบันไดไปชั้นบน ยืนกินน้ำอยู่พักใหญ่ แม่โจ้ก็เรียกผม บอกให้ขึ้นไปข้างบนหน่อย ผมเดินขึ้นไปช้าๆ

เห็นห้องน้ำเปิดไฟอยู่ก็ชะโงกหน้าเข้าไปดู เห็นแม่โจ้กำลังใส่ผ้าเช็ดตัวกระโจมอก คงเตรียมจะอาบน้ำ แต่ท่อนล่างยังคงมีกางเกงสามส่วนสีดำอยู่ "ช่วยแม่จับบานเลื่อนให้เข้าล็อกหน่อยลูก พอดีมันตกราง ว่าจะให้เค้ามาซ่อมก็ไม่ได้ซ่อมซักที น่ารำคาญ ต้องคอยยกให้มันตรงร่อง" ผมรีบเข้าไปช่วยแม่โจ้ยกบานเลื่อนที่กั้นอาบน้ำภายในห้องน้ำที่เป็นกระจก ซึ่งหลุดออกมาจากลางเลื่อนให้เข้าที่ ผมจับด้านล่างพยายามยกให้ตรงร่อง ส่วนแม่โจ้ประคองด้านบนเพื่อไม่ให้หลุดออกมา

ในขณะที่กำลังก้มยกบานกระจกให้ตรงร่องอยู่นั้น ผ้าเช็ดตัวสีแดงที่แม่โจ้นุ่งปิดท่อนบนอยู่ ก็ร่วงลงมากองอยู่บนพื้นตรงหน้าผม พร้อมๆกับเสียงร้องว้ายดังลั่นของแม่โจ้ ผมเงยหน้าขึ้นไปมองโดยอัตโนมัติ แม่โจ้อยู่ในสภาพเปลือยท่อนบน เห็นหน้าอกหน้าใจอล่างฉ่าง เต้านมขนาดเหมาะมือไม่เล็กไม่ใหญ่ หัวนมสีค่อนข้างคล้ำ พอมองเสร็จผมรีบก้มหน้าหยิบผ้าเช็ดตัวส่งให้แม่โจ้ แกก็รับไปห่มไว้แบบหลวมๆ ก่อนจะช่วยผมจับบานกระจกจนเข้าที่เรียบร้อย บอกตรงๆหลังจากเห็นนมแม่ไอ้โจ้แล้ว ผมถึงกับมือไม้สั่น รู้สึกเกิดอารมณ์ขึ้นมาอย่างที่ไม่เคยรู้สึกมาก่อน

ผมรวบรวมสมาธิ จนช่วยแม่ไอ้โจ้จัดการกับบานเลื่อนจนเสร็จ ก็ลุกขึ้นเดินออกจากห้องน้ำ "จะรีบไปไหนรึเปล่า? ยังไงรอแม่อาบน้ำแป๊บนึงนะโจ้ เปิดทีวีดูไปก่อน" "ไม่รีบครับ ผมนั่งรอข้างล่างนะแม่" ผมบอก แต่ในหัวยังนึกถึงภาพที่แม่ของไอ้โจ้เปลือยล่อนจ้อนท่อนบน จนไอ้หนูแข็งโด่ ผมเปิดทีวี พร้อมหยิบนิตยสารบันเทิง ที่วางอยู่ในห้องรับแขกมาอ่านฆ่าเวลา ระหว่างรอแม่ไอ้โจ้ ในใจก็กังวลนิดๆว่า จะมองหน้าแกยังไง เพราะผมเองก็รู้สึกเขินๆแทนแกอยู่เหมือนกัน ที่ดันมาทำผ้าหลุดต่อหน้าผม หัวใจก็เต้นตึกๆตักๆ พาลให้คิดไปต่างๆนานา อีกใจก็อยากหลบเข้าห้องน้ำชั้นล่าง เข้าไปชักว่าวให้มันรู้แล้วรู้รอด จะได้ไม่ต้องมานั่งกระเจี๊ยวโด่ให้ทรมาน

ประมาณสิบห้านาที แม่โจ้เดินลงมาในชุดกางเกงขาสามส่วน และเสื้อยืดที่ใส่แบบหลวมๆ ซึ่งคงจะเป็นชุดนอนของแก "หิวรึเปล่า? แม่มีกับข้าวนะ" "ไม่ครับแม่ ตอนเย็นไปกินแหนมเนืองกับไอ้โจ้มา ยังจุกอยู่เลยแม่" ผมบอกพร้อมกับยิ้มๆให้แก "แล้วเมื่อกี๊เห็นนมแม่รึเปล่า? ตอนผ้าหลุดน่ะ" "เอ่อ...ครับ" ผมตอบพร้อมหลบสายตา "เป็นไง เหี่ยวมั้ย?" แม่พูดพร้อมส่งยิ้มให้ผม "ก็ไม่นี่แม่" "เป็นอะไร ทำเป็นตะกุกตะกัก แสดงว่ารังเกียจของคนแก่" "เปล่าซะหน่อยแม่ แม่ยังหุ่นดีอยู่เลย พุงก็ไม่มี" ผมพยายามยอแกเต็มที่ แต่ข้างในใจเต้นไม่เป็นส่ำ เพราะไม่คิดว่าแม่จะกล้าชวนคุยเรื่องนี้ขึ้นมาอีก

"จริงเหรอ?" แกพูดพร้อมกับถกเสื้อขึ้น เผยให้เห็นหน้าท้องที่คล้อยหน่อยๆ แต่ไม่ถึงกับลงพุง พร้อมกับเดินมาหยุดอยู่ตรงที่ผมนั่ง "แม่เพ้งกับแม่..ใครพุงใหญ่กว่ากัน" "โห...แม่ผมอยู่แล้ว แกอ้วนยังกับอะไร" ผมบอก พร้อมพยายามก้มหน้าหลบ เพราะเดี๋ยวแกจะหาว่าแอบมองพุงแก แต่ขณะเดียวกัน ก็แอบสูดกลิ่นแป้งหอมๆจากตัวแม่ไอ้โจ้ที่ลอยมาสัมผัสจมูก "แล้วนมแม่ล่ะ?" แกไม่พูดเปล่า แต่กลับถลกเสื้อให้สูงขึ้นไปอีก จนเต้านมโผล่ออกมาครึ่งเต้า ผมเหลือบมองด้วยอารามตกใจ เพราะไม่คิดว่าแกจะกล้าถลกเสื้อขึ้นไปถึงขนาดนั้น และไม่คิดด้วยซ้ำว่าแกจะโนบรา

"ยังตึงอยู่เลยแม่" ผมบอก (ในใจก็คิดไปว่าวันนี้สงสัยได้ล่อคนแก่แหงๆ) "อยากลองจับมั้ย?" ผมเงยหน้าขึ้นไปยิ้ม "ดูดเลยได้มั้ยแม่?" เมื่อแกเปิดทางให้ขนาดนี้ ผมก็ไม่ทำบื้อเป็นควายอีกต่อไป ผมเอื้อมมือบีบนมแม้ไอ้โจ้เบาๆ แกดึงหัวผมเข้าไปซบกับหน้าท้อง ผมละเลงหน้าไซ้อยู่แถวสะดือ ส่วนมือก็ขยำนมแกหนักขึ้น ไซ้ท้องแกอยู่สักพัก ผมก็ดึงแกลงมานั่งที่โซฟาด้วยกัน "เป็นไงคนแก่พอใช้ได้รึเปล่า?" "ครับ" ผมไม่พูดอะไร ยื่นหน้าไปไซ้ซอกคอแกต่อ มือก็ขยำนมไปเรื่อย ส่วนแม่ไอ้โจ้ก็เอามือโอบหลังผมไว้ ผมเลื่อนหน้าขึ้นไปประกอบปากแก แม่ไอ้โจ้รีบเผยอปากรับ แล้วชิงสอดลิ้นเข้ามาในปากผมก่อน บดปากกันอยู่อีกพัก

ผมสอดมือเข้าไปในกางเกงแก จนถึงดงหมอย พยายามล้วงเข้าไปเพื่อจะให้ถึงร่องหี แม่ไอ้โจ้ก็เอามือสวนกลับมาลูบเป้ากางเกง พยายามกำไอ้หนูที่แข็งปั๋งอยู่กลางหว่างขาของผม ผมจับให้แม่ไอ้โจ้นอนราบลงไปกับโซฟา พร้อมถอดเสื้อแกออก ไซ้ซอกคอเรื่อยลงมา แล้วดูดหัวนม เลียผ่านหัวนมลงมาถึงหน้าท้อง กลิ่นตัวแกหอมดีแท้ๆ คงเป็นเพราะเพิ่งอาบน้ำ และทาแป้งมาหมาดๆ หัวนมสีค่อนข้างคล้ำของแกชูแข็งเป็นไต ผมขบเล่นเบาๆ แกคงเสียวเพราะเห็นแอ่นอกสวนปากผมขึ้นมา ผมขยับตัวขึ้นถอดเสื้อถอดกางเองออกอย่างรวดเร็ว จนเหลือแต่กางเกงใน เสร็จแล้วก้มลงไปดูดนมแกต่อ

ผมดูดหัวนมจนแม่ไอ้โจ้เริ่มครางซี๊ดซ๊าดในลำคอ ผมล้วงมือเข้าไปในกางเกงแม่ไอ้โจ้อีกครั้ง พยายามสอดนิ้วเข้าไปเขี่ยปุ่มกระตุ้นอารณ์ผ่านดงหมอย ที่รู้สึกได้ว่าค่อนข้างดกที่บริเวณเนินหัวหน่าว เขี่ยได้สักพักผมก็สอดนิ้วกลางเข้าไปในรู ก็พบว่าน้ำเงี่ยนแกเยิ้มออกมาแล้วพอสมควร ผมจูบไซ้ลงมาจากหน้าอกลงมาที่หน้าท้อง เอาลิ้นเลียรูสะดือแกกระตุ้นความเสียว ผมดึงมือออกจากรูหีแกชั่วคราว เพื่อขึ้นมาปลดตะขอกางเกง พอรูดซิปลงไปจนสุด ก็เห็นหมอยแพลมขึ้นมาทันทีเพราะแกไม่ได้ใส่กางเกงใน ผมพยายามรูดกางเกงแกออกทางปลายเท้า แม่ไอ้โจ้ช่วยอำนวยความสะดวก โดยขยับขาเพื่อให้กางเกงหลุดไปทางปลายเท้าได้ง่ายขึ้น เผยให้เห็นเนินหีตระหง่านอยู่ตรงหน้า

หมอยแกดกดำไม่ต่างจากที่ผมคิด ดกจนแทบจะมองไม่เห็นแคมหี พอถอดกางเกงเสร็จ ผมก้มลงไปดูดนมแกต่อ แล้วไล่เรื่อยๆลงมายังหน้าท้อง ระหว่างปฏิบัติการเล้าโลม เราสองคนแทบจะไม่ได้พูดอะไรกันเลย ทุกอย่างเป็นไปโดยอัตโนมัติ โดยใช้ภาษากายล้วนๆ ผมไล่ลิ้นมาจ่อๆอยู่ที่หัวหน่าว พลันจมูกก็ได้กลิ่นคาวๆของน้ำเงี่ยนแม่ไอ้โจ้โชยมาเตะจมูก ผมไล่ลิ้นวนอยู่บนเนินหัวหน้า ไล่ลงมาที่ซอกขาหนีบ แม่ไอ้โจ้ซี๊ดเบาๆ พร้อมๆกับค่อยๆถ่างขาออก แกคงอยากให้ผมเลียหีเต็มแก่ ผมเห็นแคมที่สีค่อนข้างคล้ำของแกชัดขึ้น

ถึงแม้จะอายุปาเข้าใกล้ห้าสิบแล้ว แต่ดูสภาพหียังไม่เยินเท่าไหร่ แคมใหญ่ยังปิดอยู่อย่างได้รูป ไม่มีแคมเล็กปลิ้นออกมาเหมือนผู้หญิงวัยรุ่นบางคนที่ผมเคยเจอมา ผมเลียซอกขาหนีบไล่ลงมาทางโคนขาด้านใน แม่ไอ้โจ้ถ่างขากว้างขึ้นอีก ผมลากลิ้นวนกลับขึ้นไปตรงขาหนีบอีกครั้ง ค่อยๆเลียไปที่แคมอย่างช้าๆ อีกมือก็พยายามแหวกหมอยให้ออกจากกัน เพื่อจะได้เลียได้ถนัดๆ กลิ่นน้ำเงี่ยนแม่ไอ้โจ้คาวใช้ได้ ผมเลียไปสักพักจนเริ่มชินกลิ่น จนเอาลิ้นฉกเข้ากลางรูหี ซึ่งมีน้ำเงียนเยิ้มออกมา รสชาติแปลกๆแต่ก็พอทนได้

ผมซุกปากแล้วสอดลิ้นเข้าไประหว่างแคมตรงกลางรู แม่ไอ้โจ้ยกก้นลอยขึ้นจากโซซา ผมแยงลิ้นลึกเข้าไปอีก แกร้องซี๊ดดังขึ้น พร้อมกับเอื้อมมือมาจับหัวผม จมูกผมประชิดติดกับหัวเหน่าและหมอยแก ได้สูดกลิ่นหีแม่ไอ้โจ้เข้าไปแบบเต็มๆ ยังดีที่แกอาบน้ำประแป้งมาก่อน ไม่งั้นคงตุตุพิลึก ผมเลียอยู่จนรูหีแกแฉะ น้ำเงี่ยนแกเปรอะหน้าผมเต็มไปหมด ผมถอนปากขึ้นมาช้าๆ ไล่ต่อไปตามหน้าท้อง แล้วใช้มือล้วงหีแกต่อ ก่อนจะยันกายลุกขึ้น แม่ไอ้โจ้ก็เป็นงานพอ เห็นผมเงยหน้าขึ้นจากหี แกก็ยันตัวลุกขึ้นนั่ง เอื้อมมือมาลูบที่เป้ากางเกงในเล่นกับควยผมที่แข็ง จนหัวถอกโผล่ออกมาจากขอบกางเกงใน

แกรูดกางเกงในผมลงไปที่ปลายเท้า ควยผมซึ่งแข็งอยู่ในกางเกงดีดผึงออกมาชี้หน้าแก พร้อมกระดกงึกๆ แม่ไอ้โจ้เอื้อมมือมาถอก พร้อมกับยื่นหน้าเข้ามาใกล้ๆ แกถอกหัวแล้วค่อยๆแลบลิ้นเลียตรงเส้นสองสลึง ผมงี้กระตุกด้วยความเสียว แกค่อยๆอมเข้าไปทีละนิดจนมิดโคน จากนั้นจึงถอกเข้าถอกออกด้วยปาก แกใช้ลิ้นเลียตรงหัวได้เก่งมาก ผมรู้สึกเสียวตรงปลายควย จนต้องเอามือจับหัวให้แกหยุด "เจ็บเหรอเพ้ง?" "เปล่าแม่ ผมเสียว" "เหรอ..." แกยิ้มพร้อมประกบปากดูดต่ออย่างเมามัน ผมจับหัวแกดึงเข้าออกเป็นจังหวะ

อมควยให้ผมได้พักใหญ่ แกก็ผลักผมไปนอนที่โซฟา แล้วขึ้นนอนทับผม แม่ไอ้โจ้มองหน้าผมแล้วยิ้ม "ชอบมั้ย?" ผมพยักหน้า แกก้มลงประกอบปาก เราดูดปากกันอีกครั้ง หลังจากที่แกเพิ่งอมควยผม รสชาติจึงแปลกดีพิลึก แม่ไอ้โจ้ถอนปากออกค่อยๆไซ้ซอกคอผม เลื่อยไปที่หัวนม แกดูดจนหัวนมผมตั้งแข็ง อีกมือก็เอื้อมไปจับควยถอกขึ้นๆลงๆ แกไล่ลิ้นผ่านหน้าท้องลงไปที่ควยผมอีกครั้ง ก่อนที่จะอมควย แกยังไม่วายทะเล้น เอามือดึงหมอยผมเล่นเบาๆ "แม่โกนเอาให้มั้ย ดกเหมือนกันนะเนี่ย" ผมได้แต่ยิ้ม แกเลยก้มลงอมควยต่อ อีกมือก็ขยำลูกกระโปกผมเล่น ช่างเสียวดีแท้

แม่ไอ้โจ้จับหัวควยผมถอกหนังหุ้ม แล้วเลียวนอยู่แถวๆเส้นสองสลึง ก่อนจะลากลิ้นมาอมลูกกระโปก สลับกันอย่างละข้าง ที่นึกไม่ถึงแกค่อยๆเอามือแหวกแก้มก้นผมออก แล้วฉกลิ้นลงไปตรงกลางรูตูด โอ้..แม่เจ้า ทั้งเสียวทั้งจั๊กจี้ จนผมต้องขมิบรูตูดรับเป็นระยะๆ มันส์ชนิดที่ไม่เคยรู้สึกมาก่อนจริงๆ ...ให้ตายสิ อมสักพักแกเงยหน้าขึ้นมายิ้มกับผม "เป็นไงชอบมั้ย?" ผมพยักหน้าหงึกๆด้วยความเสียว แกลุกขึ้นจากหว่างขาผมแล้วขึ้นคร่อมลำตัว ทีแรกนึกว่าจะขึ้นขย่มควยผมที่กำลังชูตระหง่านตั้งโด่ ที่ไหนได้ แกเลื่อนเนินหีมาตรงหน้าผม จะให้เลียให้นั่นเอง ไม่ขัดใจคนแก่อยู่แล้ว

ผมจัดแจงเอามือแหวกหมอยและแคมสีคล้ำน้ำเข้มๆของแกออก เผยให้เห็นโพรงหีสีแดงคล้ำภายใน แล้วฉกลิ้นเข้าไปทันที ผมเลียรูหีสลับกับใช้ปากเม้มเม็ดแตดให้แก ดูท่าแกจะเสียวใช่เล่น เพราะนอกจากจะครางเป็นระยะแล้ว ยังเอาเนินหีบดบี้หน้าผมจนแทบหายใจไม่ออก หลังจากเสียวจนหนำใจ แม่ไอ้โจ้ยกหีออกจากหน้าผม ที่ตอนนี้เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนแก แล้วเอาไปไถกระดอผมต่อ แกใช้แคมเสียดสีกับควยผมขึ้นๆลงๆ ความรู้สึกเสียวกว่าใช้มือถอกเสียอีก จากนั้นแกค่อยๆจับควยผมตั้งขึ้น แล้วค่อยๆยกตูดเอาหีครอบลงไปช้าๆ
ควยที่แข็งโด่ของผมผลุบเข้าไปในหีแม่ไอ้โจ้อย่างง่ายดาย

ถึงแม้จะไม่คับตื้อ แต่ก็ไม่ถึงกับหลวมอะไรมาก แกค่อยๆยกตูดขึ้นลงช้าๆ ก่อนจะเร่งจังหวะเร็วขึ้น แกกระแทกผมจนเสียงดังป้าบๆๆๆ ทั้งนมทั้งหน้าท้องแกกระเพื่อมไปตามแรงกระแทก ผมเอื้อมมือไปขยำนมแกเล่น ส่วนอีกมือก็พยายามเขี่ยไปตรงเม็ดแตดช่วยกระตุ้นอารมณ์ให้ แกขย่มควยผมไปสักพัก แกก็หยุดพร้อมทำท่าหอบๆหายใจแรง ซึ่งคงจะเป็นเพราะเหนื่อย ผมจึงจัดแจงสลับที่ให้แกนอนลงกับโซฟาบ้าง แล้วขึ้นคร่อม ยัดควยเข้าไปในรูหีซอยต่อ ท่านี้ผมรู้สึกมันส์ขึ้นอีกเป็นกอง รู้สึกว่าควยเข้าไปลึกกว่าตอนที่แกขย่มให้ผมซะอีก

ความเสียวเริ่มจ่อมาที่ปลายควยผม ผมเร่งจังหวะซอยอยู่อีกไม่กี่อึดใจ ก็น้ำแตกฟุบลงไปซบที่นมแม่ไอ้โจ ปล่อยควยให้คาอยู่ในรูหีแกทั้งอย่างนั้น "เสร็จมั้ยแม่?" ผมกระซิบถามแกเบาๆ "เสร็จตั้งแต่ตอนที่แม่ทำเองแล้ว" ผมรู้สึกโล่งใจ ที่อย่างน้อยแกก็เสร็จ กอดก่ายกันอยู่สักพัก ผมลุกขึ้นหยิบทิชชูมาเช็ดควยตัวเองที่เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนของควยตัวเอง และจากรูหีแม่ไอ้โจ พอเสร็จก็หยิบกระดาษจะเช็ดหีให้แกต่อ แต่แม่ไอ้โจ้คงอาย รีบหยิบกระดาษจากมือผมเอาไปเช็ดเอง เสร็จแล้วผมกับแม่ไอ้โจ้ก็นอนคุยกันอยู่อีกพักใหญ่ แกเอามือมาลูบๆคลำๆควยผมจนมันแข็งตัวขึ้นมาอีก

ผมก็เอามือคลำนมแกเล่น เห็นทีจะต้องต่อยกสอง ผมเริ่มไซ้ซอกคอ ดูดหัวนมแกอีก แม่ไอ้โจเอามือถอกควยผมเป็นการตอบแทน สักพักพอรู้สึกว่ารูหีแกชุ่มไปด้วยน้ำเงี่ยน ผมจับควยตัวเองยัดเข้ารูแก แล้วเริ่มกระเด้าอีกครั้งในท่านอน ก่อนจะเปลี่ยนมาเป็นนั่งเย็ด แล้วดูดปากกันไปด้วย ท่านี้ทำให้ผมมองเห็นควยตัวเองที่กำลังเข้าๆออกๆตรงรูหีแม่ไอ้โจ้ได้อย่างถนัด และรู้สึกตื่นเต้นไปอีกแบบ ผมขยับตัวพยายามลุกขึ้นแล้วอุ้มแม่ไอ้โจ้ไว้ ท่านี้ค่อนข้างลำบากนิดหน่อย ผมทำอยู่ได้แค่แป๊บเดียวเพราะรู้สึกหนัก จึงเปลี่ยนมานั่งลงบนโซฟา แล้วให้แม่ไอ้โจ้ขย่มกันในท่านั่ง

ดูท่าแกจะชอบตอนที่แกเป็นฝ่ายขย่มผมเองมากกว่า แกเร่งจังหวะกระเด้าผมทั้งเร็วและแรงขึ้น ส่วนแขนก็โอบตัวผมไว้ ผมเริ่มรู้สึกเสียวๆขึ้นมาอีกครั้ง แม่ไอ้โจ้เริ่มเร่งจังหวะเร็วขึ้นอีก แกคงใกล้จะเสร็จ ผมปล่อยอารมณ์เต็มที่ แต่ก็ยังไม่ทันแม่ไอ้โจ้ แกเสร็จก่อนผมจนได้ ผมเลยพลิกตัวกลับเป็นฝ่ายขย่มแกต่อ กระเด้าสักพักผมก็น้ำแตกคาหีแกอีกครั้ง เรานอนกอดกันอีกพัก ก่อนผมจะเดินเข้าไปล้างควยในห้องน้ำ แล้วขอตัวกลับบ้าน หลังจากนั้นผมกับแม่ไอ้โจ้ก็มีกิจกรรมกันเป็นประจำ ในช่วงวันเสาร์กลางคืนที่แกกลับมานอนบ้านหลังนี้

จนกระทั่งผมมีแฟนให้เย็ดเป็นตัวเป็นตน ก็เริ่มลดๆการมาเย็ดกับแม่ไอ้โจ้ไปบ้าง แต่ก็ไม่ถึงกับห่างหาย ตอนนี้พอเห็นผู้หญิงสูงอายุผมงี้ควยแข็งตลอด ใครยังไม่เคยลองซะนะครับ เป็นความมันส์อีกรูปแบบที่ไม่ควรพลาด...