ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep18 #79

เริ่มโดย poongpong, กรกฎาคม 09, 2021, 09:19:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

txxt30

beyond2222

therasak

สับรางได้เก่งจริงๆ แถมเป็นตัวของตัวเองอีก รู้ว่าต้องการอะไรและทำอย่างไรถึงได้สิ่งที่ต้องการ

ัuffa555

พออ่านแล้วมาเจอช่วงโควิดนี่ก็ทำเอาหดหู่เหมือนกันครับ ยังไก็เป็นกำลังใจให้นะครับ

cantonaa

hamyaiyao

ขอให้สมาชิกทุกท่านสุขภาพดีปลอดจากcovid-19 งานนี้เหมือนสงครามโรคครั้งที่3เลย ต้องใช้เวลาไม่น้อยกว่า3ปีจะเข้าสู่ภาพวะปกติ ผลกระทบครั้งนี้ทำให้คนส่วนใหญ่แย่ลงขาดรายได้ที่หนักก็สูญเสียคนที่รู้จัก อย่างไรก็ขอให้รักษาสุขภาพกันระวังการแพร่ระบาด โดยการรักษาระยะห่างแม้แต่คนในครอบครัว การกินก็ไม่ควรกินร่วมกันควรตักแยกของใครของมันแบบอาหารถาดหลุม
ช่วงนี้ผู้แต่งคงมีเวลาว่างมาต่อเรื่องราวให้เราได้คลายเครียดในการล็อกดาวร์ครั้งนี้ด้วยนะ มาไวมาเยอะจะได้เพลิดเพลินกัน วันๆฟังข่าวโควิคก็จะบ้าอยู่แล้วมาอ่านเรื่องเซ็กส์จะได้หาย

Agalos von Stresermann

คิดถึง ฟิน ครับ อยากรู้เรื่องราวของฟินอีกเยอะๆ
ทำไมตัวเอกไม่ชวนมินไปด้วยน้อ

Alan

ขอให้ปลอดภัยครับ...
ช่วงนี้ ทำอะไรได้ ก็ทำครับ เพราะเหลือน้อยอย่างเสียเหลือเกินที่จะทำได้ กลัวไปหมด ระแวงไปหมด...

Nobita Nobituta

ช่วงว่างอีกก่อนบิน มินน่าจะมีเวลามาจัดรวมกันหลายคน ให้หายคิดถึงเลยนะครับ

pikajooo

หากเป็นผมจะชวนมินไปหายัวด้วยกัน

zaar65

น้องมินยังแซบเหมือนเดิม แนะนำอยู่สิงค์โปร์เหมือนเดิมนะ

gho klompo

เหนื่อยทั้งกับสถานการณ์และสาวๆ สู้ๆครับ

azeroa

The Naive

เมนี่ดูเหมือนจะเป็นคนเก็บกดนิดๆนะ ชอบอะไรตื่นเต้น แต่ทำได้ไม่สุด

Komratouy13

สงสัย โดยน้องมินตัวแสบ เกาะแจแน่ๆแบบนี้