ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 61 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 13, 2021, 10:46:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pomm99

brother1

ชีวิตคนเราก็แบบนี้ละครับท่านโทน ตอนดีก็ดีทุกอย่างจับอะไรก็เป็นเงิน แต่พอถึงช่วงดวงตกทำอะไรกับใครก็ผิดหมด บางทีอยุ่นิ่งๆแล้วก็ยังผิด

keatmano

เมื่อฝนซา ฟ้าก็ใส ... โทนของเราก็ต้องเป็นแบบนััน ... แต่ก็ใจร้อนไปหน่อย

Melviss

ดีแล้วที่ไม่ลั่นไกออกไปอะ หลายๆคนเจอเหตุการแบบนี้แล้วควบคุมตัวเองไม่ได้สุดท้ายชีวิตพังหมด

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ โทนสุดยอดเลย 4 รุม 1 แต่อย่ามีบ่อยนะครับ อาจจะพลาดได้ครับ

guang_k

ได้ระบายออกไปบ้างน่าจะรู้สึกดีขึ้นนะครับ คนรู้จักของคุณโทนนี่ดีกับคุณโทนกันทุกคนเลยนะสมกับที่นับถือกันเลย

เหมียวมาได้ไงนี่ เจ้หมิวให้มาหรือเปล่า สังเกตุจากการพูดคุยกับโทนก่อนนี้ เพราะจำได้ว่าเหมียวไม่เคยมาบ้านโทนเลยนะ

chanky2007

ชีวิตมีขึ้นมีลง
จริงๆ เป็นโชคดีของโทนที่่มีคนเอ็นดูเยอะ ไม่ลำบากเกินไป

ขอบคุณครับ

มีลางมาเลยว่า สาวๆ รอบตัวมีการสื่อสารถึงกันทั้งหมดไม่จะเป็นฝั่งร้านเกะ ฝั่งคุณหนู และฝั่งที่ทำงาน
มากันยกแก็งค์ แต่หมุนเวียนกันมา
คิดว่าดี ก็ทำไป

Ebola_kawity

ดราม่าเสร็จก็บู้ ขอแบบมันเดือดซักแมทก่อนไปดราม่ากันต่อ

Exext Kolld

Fast_Fast214

ป๋าเยี่ยม ยอดมากครับ  ส่วนโทนต้องเจอชุดใหญ่จากสาวๆ ถึงจะดีขึ้น 555

mpong17