ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทุ่งเสรี

เริ่มโดย DEVIL WORLD, กรกฎาคม 14, 2021, 01:45:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

testman

งงว่า อันนี้คือเรื่องสั้น หรือเรื่องยาว เปิดเรื่องมาก็ซ่อนข้อความ ยังไม่ทันได้จับใจความหรืออะไรเลย

ผมว่า ไม่ได้มีปัญหากับการคอมเมนต์นะครับ แต่ถ้ามีเรื่องเปิดเรื่องมานิดเดียว แล้วซ่อนเพื่อจะเอาคอมเมนท์ ผมก็คาดว่า คงไม่ได้คอมเมนท์ที่ดีเท่าไหร่ เพราะยังไม่รู้จะเมนท์อะไรเลย

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: Pote.sp เมื่อ กรกฎาคม 14, 2021, 01:53:48 ก่อนเที่ยง
ตัวละครเยอะน่าติดตาม
บ้านใหม่โชคดี ต้องฉลองกันแล้ว

Rrrrop

งานนี้ หมอ น่าจะ ยาววววว

neimuchan

ฟุดฟิด ฟุดฟิด ผมได้กลิ่น NTR

ยังไม่รู้แนวทางแฮะ เลยไม่รู้จะ edit เป็นยังไงดี เอางี้ก่อนละกัน
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

jeab2504

ทุ่งเสรีแล้วนางเอกเราจะเสรีด้วยป่าวใครในหมู่บ้านจะได้ก่อนนะ

jingjing199212

หมอบีจะเจออะไรบ้างหนอ

t169

gigantic

หมู่บ้านมีผู้หญิงไหมครับ ปูมามีแต่ผู้ชาย

เอเค

เรื่องราวน่าจะแฟนโดนเยอจากคนในหมูบ้านแน่

Save Savate

มาในที่ ชนบทแบบนี้ ต้องมีแล้วละ การทุ่งเสรี

Monte Cristo

ยังพูดอะไรไม่ได้ ต้องตามดูสักพัก ว่าจะมาแนวไหน

Nok9

Pigdavil

คุณหมอคนสวยจะได้อะไรบ้างงานนี้

Chut

น่าติดตามครับว่าเรื่องจะดำเนินไปยังไง

teerapong2534m

ครูหนุ่ม กับเมียสาวคนสวยได้ย้ายมาอยู่บ้านนอกแล้วครับ