ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียซิงพ่ายเชิงลีลานวดน้ำมัน copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 18, 2021, 11:50:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

เสียซิงพ่ายเชิงลีลานวดน้ำมัน

อาจารย์สาวเล่นชู้กับหมอนวดน้ำมัน

สวัสดีค่ะ ดิฉันเป็นอาจารย์สอนหนังสือแห่งหนึ่ง (ไม่ขอบอกสถานที่นะคะ) เรื่องของดิฉันมีว่า... ครั้งนึงฉันเคยถูกเพื่อนซึ่งเป็นผู้หญิงด้วยกัน ชวนไปใช้บริการนวดน้ำมันค่ะ เพื่อนคนนี้เป็นคนที่เป็นโรคหืดหอบน่ะคะ เขาจำเป็นต้องถูหลัง บีบนวดตัวเอง หรือออกกำลังกายอยู่บ่อยๆ มาพักหลัง เขาได้ไปใช้บริการนวดน้ำมันแถวๆสีลม ซึ่งย่านนั้นมีฝรั่งชาวต่างชาติเยอะ สถานที่บริการนวดมีหลายแห่ง ทั้งกดจุด นวดฝ่าเท้า นวดแผนโบราณ จนถึงนวดน้ำมันค่ะ พอไปครั้งแรกเพื่อนเขาก็บอกว่าอาการเค้าดีขึ้น จึงแนะนำให้ดิฉันไปลองนวดดูบ้าง

ดิฉันไม่ได้เป็นโรคหืดหอบหรอกค่ะ แต่ด้วยการสอนหนังสือทุกวันๆ มันก็มีเมื่อยขบบ้าง เครียดบ้างเป็นธรรมดา ออกกำลังกายดิฉันก็ไม่ค่อยได้มีโอกาส เพราะเลิกสอนก็กลับบ้าน ดูทีวีแล้วก็เข้านอนเลยค่ะ ดิฉันยังโสดนะคะ แต่ก็มีแฟนแล้วอยู่ต่างจังหวัด เป็นอาจารย์เหมือนกัน คบกันมาตั้งแต่ตอนเรียนมหา'ลัย นานๆถึงจะเจอกันสักทีค่ะ ลืมบอกแนะนำตัวดิฉัน อายุย่าง 30 แล้ว ผิวขาว หน้าอกไม่เล็กไม่ใหญ่ กำลังดีค่ะ เอวประมาณ 24 สะโพกประมาณ 39 ค่อนข้างใหญ่ค่ะ เรียกว่าไม่ต้องใช้อุปกรณ์เสริมก้นเหมือนสาวสมัยใหม่ที่ใช้กัน มันงอนอวบล้นกระโปรงทุกครั้งเลย แต่ก็ดีภูมิใจนะคะ เวลาอาจารย์ผู้ชายหรือนักศึกษาลอบมองก้นฉันค่ะ

ขอกลับไปที่เพื่อนของดิฉันต่อนะคะ เพื่อนดิฉันคนนี้ชื่อ"เปิ้ล"ค่ะ ชวนครั้งแรกดิฉันติดงาน ครั้งที่สองก็ติดไปกินเลี้ยงเพื่อน คราวนี้เลยมีโอกาสมากะเขาเสียที ยัยเปิ้ลเพื่อนคนนี้ก็ยังเป็นโสดค่ะ หน้าตาไม่ค่อยสวยเท่าไร รูปร่างออกบางๆ ผิวขาวแบบคนจีน เขาทำอาชีพค้าขายส่วนตัวค่ะ แต่ละวันจะให้ลูกจ้างดูแลงานให้ ส่วนเจ้าตัวหล่อนก็เที่ยวไปหาเพื่อนคนนู้นทีคนนี้ที และกับดิฉันค่อนข้างเป็นเพื่อนสนิทกันมาก ระหว่างไปที่ร้านนวดดังกล่าว ยัยเปิ้ลอธิบายคร่าวๆว่านวดน้ำมันเป็นอย่างไร?

ดิฉันก็เพิ่งทราบว่าต้องเปลือยกายล่อนจ้อน แถมคนนวดเป็นผู้ชายด้วย แทบทำให้ดิฉันเปลี่ยนใจ แต่ยัยเปิ้ลบอกไม่ต้องกลัว เขาไม่ทำอะไรหรอก แค่นวดอย่างเดียวเท่านั้น ไม่ต้องกลัวแล้วก็หัวเราะ บอกให้ดิฉันลองไปดูก่อน แต่พอไปถึงร้านเท่านั้นแหละค่ะ คุณๆทั้งหลาย ผู้ชายนั่งในห้องกระจกหน้าตาหล่อเหลา หุ่นล่ำบึก ทุกคนใส่เสื้อกล้ามกางเกงขาสั้น เรียงเป็นหน้ากระดานเลย ยัยเปิ้ลเลือกขาประจำ ซึ่งเป็นหนุ่มหน้าตาดีแต่อายุอ่อนกว่าค่ะ ส่วนดิฉันไม่กล้า จึงบอกยัยเปิ้ลขอรออยู่ข้างล่างดีกว่า ยัยเปิ้ลไม่ยอมคะ พยายามคะยั้นคะยอ ในที่สุดยัยเพื่อนตัวแสบก็เลือกคนนวดให้ เป็นคนที่ดิฉันแอบปิ๊งอยู่พอดี

ดูสิคะ จัดการให้ดิฉันเสร็จสรรพเลย คนนวดเป็นผู้ชายหน้าคมผิวเข้ม คิดว่าอายุประมาณ 25 ได้ค่ะ เมื่อถึงห้องนวด เป็นห้องกว้างไม่เท่าไร มีเตียงเบาะพอนอนได้คนเดียว อ้อ...ผู้ชายคนนวดน้ำมันดิฉัน เขาชื่อ"คม"ค่ะ ไม่รู้ชื่อจริงหรือเปล่า? คมบอกให้ดิฉันถอดเสื้อผ้าออกให้หมด และไปอาบน้ำก่อนครั้งนึง เขาบอกว่าการนวดใช้เวลา 2 ชั่วโมงค่ะ เหมือนโดนสั่งแกมบังคับ ดิฉันจึงหยิบผ้าขนหนูมาเปลี่ยน ถอดชุดทำงานออกหมด รวมทั้งกางเกงในตัวเก่งที่ใส่มาทั้งวัน แขวนซุกไว้ในกระโปรงแขวนบนราว แล้วรีบอาบน้ำแบบกล้าๆกลัวๆ พอเสร็จ

เขาก็บอกให้นอนคว่ำ แล้วจะดึงเอาผ้าขนหนูออก ดิฉันไม่ยอม ขอเอาไว้ปิดตัวเอง เพราะไม่เคยนอนโป๊ต่อหน้าใครมาก่อนนี่คะ เขาเลยบอกไม่ต้องอาย และถามว่าดิฉันมานวดเป็นครั้งแรก ใช่หรือไม่? เขาบอกถ้างั้นให้คลุมส่วนสำคัญไว้ละกัน ฉันจึงยอมถอดแล้วนอนคว่ำบนเตียงเอาผ้าขนหนูปิดตั้งแต่ขาอ่อนจนถึงก้นไว้ คมบอกดิฉันให้ปิดแค่ก้นก็พอ ถ้าปิดมากกว่านี้ก็เหมือนไม่ได้นวดทั่วตัว แล้วถือวิสาสะเลิกผ้าขนหนูไว้ที่ก้นดิฉัน ดิฉันอายมาก ตัวร้อนวูบเลย เพราะไม่เคยถูกใครมองมาถึงขาอ่อนแบบนี้ หนำซ้ำยังมาบีบนวดถูกเนื้อต้องตัว ได้แต่ทำไงได้ หลงกลเข้ามาแล้ว

คมเริ่มชวนพูดคุยอย่างเป็นกันเอง จนดิฉันเคลิ้ม พร้อมกับที่ลงน้ำมันแผ่นหลังดิฉัน หยดลงทั่วแล้วลูบไล้แผ่นหลังดิฉันทั่วร่าง พลางพูดชมว่าดิฉันสวยอวบขาวไปทั้งตัว ผิวชมพูเนียนดีจัง เล่นชมตรงๆแบบนี้ใครๆก็เขินสิคะ เลือดพิศวาสสูบฉีดพล่านไปทั้งตัว ใจเต้นตึกๆอย่างเดียว ไม่กล้าพูดด้วย เพราะเดี๋ยวเขารู้ว่าดิฉันปากสั่นใจสั่น เลยนอนตอบอือๆไปกับเขาแค่นั้น มือที่นวดหลังด้าน บางทีก็ป่ายมาโดนฐานนม เหมือนตั้งใจยังไงไม่รู้ เขาถูหลังขึ้นลงจนดิฉันรู้สึกว่าสบายเหมือนมีไออุ่นร้อนผ่าวไปทั่วหลัง เสร็จจากแผ่นหลังเขาก็เลื่อนลงไปนวดขา เขาค่อยๆจับขาดิฉันแยกออกทีละนิด จนดิฉันลืมตัวเผลอถ่างขาอ้าออก แต่ก็สบายตัวดีคะ

คมยังคงให้ดิฉันนอนคว่ำเหมือนเดิม แล้วไล่นวดตั้งแต่ปลายเท้า บีบนวดถูพอให้น้ำมันชะโลมทั่ว แล้วลงมือถูไถจากปลายเท้ามาถึงน่อง เรื่อยมาถึงข้อพับหัวเข่า ทำแบบนี้จากขาข้างซ้าย แล้วเปลี่ยนมาข้างขวา พร้อมทั้งดึงนิ้วเท้าและนวดฝ่าเท้าให้ด้วย เสร็จจากปลายเท้าถึงข้อพับหัวเข่าแล้ว เขาก็เลื่อนมือมานวดที่ต้นขาดิฉัน ไล้มือโลมนวดที่บริเวณข้อตรงสะโพก ขนลุกเลยค่ะ เทน้ำมันชะโลมหยดมาที่ต้นขาข้างขวา บีบนวดถูไถจากต้นขาด้านล่าง เรื่อยขึ้นมาถึงเนินขาอ่อนช่วงบน เรียกว่าเกือบโดนก้นแล้วล่ะคะ ทำอย่างนี้กับต้นขาด้านซ้ายด้วย รู้สึกว่ามือเขาดันเนื้อที่ต้นขาขึ้นมาเรื่อยๆ จนคิดว่าผ้าที่ปิดอยู่ น่าจะเปิดออกบ้างแล้ว จึงพยายามเอามือเลื่อนผ้าลง แต่เขาบอกร้องห้ามค่ะ ให้อยู่เฉยๆเดี๋ยวจะเคล็ดได้ ดิฉันเลยไม่กล้า

แต่ดิฉันคิดว่าผ้าขนหนูเลื่อนขึ้นมาแน่ๆเลย มันรู้สึกโล่งๆเย็นๆน่ะค่ะ แล้วอย่างคิดไม่ถึง เขาโยนผ้าขนหนูทิ้งไปค่ะ บอก "เกะกะมานานแล้วครับพี่ นวดน้ำมันต้องนวดทั้งตัวครับผม" คมเลื่อนมือลูบมาที่ก้นของดิฉัน ตอนนั้นยอมรับว่าอายที่สุดในชีวิต เพราะไม่เคยนอนเปลือย ให้คนจับก้นแบบนี้มาก่อน เขาเทน้ำมันหยดลงที่แก้มก้นทั้งสองข้าง สะดุ้งเลยค่ะ เขาบอกไม่ต้องอายหรอก เขาจะนวดให้ดิฉันสบายตัว อย่าคิดมาก แล้วใช้มือลูบไล้ก้นดิฉัน พูดเบาๆเหมือนคนรำพึงว่าทำไมก้นของดิฉันถึงใหญ่ อวบ ขาว อย่างนี้ คมใช้มือทั้งสองบีบแก้มก้นของดิฉันเข้าหากัน ดันก้นลูบไล้ไปมา บางทีก็บีบเน้นๆแล้วตบเบาๆด้วย

แล้วจากนั้น เขาก็เทออยลงผ่านร่องก้น ดิฉันนอนกัดฟันหลับตาปี๊เลยคะ เพราะความเสียวสยิวจนขนลุก คม ขอโทษดิฉันบอกว่าเทออยพลาดเดี๋ยวเช็ดให้ แล้วเขาก็ใช้นิ้วกดคลึงออยที่ไหลตามร่องก้นดิฉัน ตอนนั้นอยากจะร้องออกมาดังๆ แต่ก็แข็งใจกัดริมฝีปากเอาไว้ เพราะมันเสียวมาก รีบขมิบก้นแต่ไม่กล้าหุบขากลัวเขารู้ว่าดิฉันเสียวค่ะ นิ้วโป้งทั้งสองของเขาคลึงทั่วบริเวณรอบๆร่องก้นของดิฉัน แล้วค่อยๆเลื่อนนิ้วขึ้นลง จากบนผ่านรูก้นลงไปถึงปากร่องสยิว แล้ววนกลับที่รูก้นอีกสลับขึ้นลงไปมา ตอนนั้นดิฉันครางกระเส่าเลย ตัวสั่นเหมือนลูกนก ลืมตัวเผลอกระดกก้น ถ่างขาอ้าออกให้เขาทำตามใจเลย

พอกำลังจะเริ่มถึงจุด..เหมือนเขารู้ เขาก็ตบก้นดิฉันถี่ๆ ตอนจบท่านอนคว่ำแต่ไม่แรงมาก ดิฉันถอนหายใจยาว ใจยังเต้นตึกๆ รู้ตัวเองว่าถูกเขาบีบคลึงและตบก้นให้นานมากค่ะ เขาบอกเพื่อให้ออยซึมเข้ารูขุมขนทั่วตัว หลังจากนั้นเขาบอกให้ดิฉันพลิกตัวนอนหงาย เพื่อจะได้นวดด้านหน้า ดิฉันถามเขาว่าจะนวดอะไรอีก? เขาบอกนวดหมดทั่วทั้งตัว ดิฉันไม่ยอมให้เขานวดค่ะ อายน่ะคะ เขาจึงบอกงั้นไม่เป็นไร..ยังไม่หมดเวลา เอาอย่างนี้ล่ะกัน ให้ดิฉันนอนคว่ำเหมือนเดิม แล้วยกตัวตามเขาบอก จะได้ไม่เห็นหน้าอกและตรงนั้นของดิฉันค่ะ จากนั้นเขาก็บอกให้ดิฉันนั่งก้มคุกเข่าหันหลังให้ แล้วเขาก็เลื่อนตัวขึ้นมาประชิดหลังดิฉัน เอื้อมมือใหญ่แข็งแรงมากุมหน้าอกอวบทั้งสองข้างของฉันจากด้านหลังค่ะ

โอ้โห..ตอนนั้นดิฉันตกใจไปหมด ยอดอกดิฉันแข็งชูชันขึ้นมาเลยค่ะ เนื่องจากตัวของคมอยู่ติดหลังดิฉัน จึงได้ยินเสียงลมหายใจเขารดต้นคอดิฉันเลยค่ะ และรู้สึกว่าเขาถอดเสื้อออกแล้ว แล้วเขาก็เอาตัวมาแนบที่แผ่นหลังของดิฉัน ก่อนนวดบีบเบาๆขยำเน้นบางจังหวะ เลื่อนมือมานวดหน้าท้องวนแถวสะดือและเอวของดิฉัน จากนั้นมือของคมป่ายลงมาต้นขาด้านหน้า แต่เขาบอกไม่ถนัดเพราะฉันนั่งงอตัวทับขาไว้ เขาจึงให้ฉันนอนคว่ำอีกครั้ง แล้วเขาเอื้อมมือไปบีบต้นขา แต่ก็ยังไม่ถนัดอีก เขาจึงขอให้ดิฉันนอนหงาย แต่ยังไงฉันก็ไม่ยอมค่ะ เขาจึงบอกงั้นนวดให้ที่สะโพกของดิฉันอีกทีก็เสร็จละกัน ดิฉันจึงยอม

คราวนี้เขาเทออยวนที่ก้นดิฉันทีเดียวหมดขวดเลย แล้วนวดหนักกว่าครั้งแรกมาก ทั้งคลึงบีบตีแรงๆ แล้วเอานิ้วลูบไล้ร่องก้นเลยลงไปถึงร่องเสียว แล้วบีบก้นค้างไว้ไม่ปล่อยค่ะ เขาบอกว่าให้ดิฉันหัดเกร็งก้น จะช่วยให้กล้ามเนื้อแข็งแรง แล้วเอานิ้วโป้งทั้งสองแยกร่องเสียวดิฉันถ่างออกจากกันค่ะ ตอนนั้นดิฉันก็พยายามขมิบสู้นิ้วมือของคม ทั้งๆที่น้ำเยิ้มเต็มร่องไปหมดแล้วด้วย คิดว่าเขาก็คงรู้ว่าดิฉันรู้สึกอย่างไร จากนั้นเขาก็คลายมือที่บีบก้นออก แล้วยกดันก้นดิฉันให้คุกเข่าโก้งโค้ง หันก้นให้เขา ดิฉันถามเสียงสั่นว่าจะทำอะไร? เขาอมยิ้มบอกจะเช็ดน้ำมันให้ ดิฉันตอนนั้นเสียวจนลืมตัวแล้ว จึงทำตาม...ขณะที่กำลังยกก้นโก้งโค้งขึ้นนั้น เป็นจังหวะที่เขาเลื่อนหน้าเข้ามาข้างล่าง แล้วใช้ทั้งจมูกและปากคลึงซุกไซ่ดูดเลียทั่วร่องเสียวของฉันทันทีแบบไม่ทันตั้งตัว

ตอนนั้นดิฉันตกใจมาก จะร้องก็กลัวอายคนอื่น จะว่าเขาก็ไม่ทันเพราะเขารั้งเอวไว้แล้ว จึงทำได้แต่แอ่นก้นกระดกเอวหลบ ไม่ยอมให้เขาใช้ลิ้นเลียทั่วร่องเสียว แล้วดิฉันก็พยายามกัดฟันพูด ไม่ให้ดังบอกว่าอย่าทำแบบนี้ไม่ดี แต่แทบไม่มีเสียงเลย มันเสียวจนต้องเผลอร้องออกมาแบบลืมตัว เขาก็ยิ่งแยงลิ้นเข้ามาลึก จนดิฉันร้องว่า "ยอมแล้วจ้า ทนไม่ไหวแล้วจ้า" จนดิฉันถึงจุดไปหลายรอบ แต่เขายังใช้ลิ้นตอดข้างในยึกๆ รัวลิ้นแยงกินน้ำของดิฉันอย่างสะใจเลยค่ะ เขาขอเอาดิฉันด้วย แต่ดิฉันไม่ยอมพูด เพราะแค่นี้ก็อายพอแล้ว เขาจึงขอเลียอีกครั้ง โดยให้ดิฉันนั่งยองๆอยู่ข้างบน แล้วเขานอนเลียร่องหีของฉันด้านล่างอีกที นิ้วเขาก็แยงเข้าออกในร่องก้น จนดิฉันต้องขมิบกันไว้ตลอด ปากก็ร้อง "หยุดๆ โอยๆ ไม่ไหวแล้ว"

แต่ก็ต้องยอม เพราะสู้ความชำนาญลิ้นของเขาไม่ได้ เผลอตัวชั่วครู่ ก็ถูกนิ้วเขาดันเข้าช่องหลังให้ขมิบค้างไว้ แล้วเขาก็แยงลิ้นแหวกกลีบร่องดิฉันอย่างเมามัน จนดิฉันสั่นเหมือนภูเขาไฟระเบิดอย่างต่อเนื่อง ลาวาไหลเละไปหมดทั้งตัว ก่อนที่เขาจะใช้มือทั้งสองข้างยกสะโพกของดิฉันลอยข้ามมานั่งทับตัวเขา จนดิฉันรู้สึกว่านั่งทับดุ้นแข็งๆ พอก้มไปดูก็ตกใจหน้าร้อนผ่าวทันที เพราะตั้งแต่เป็นสาวมา ก็ยังไม่เคยเห็นของจริงจะจะ เคยเห็นแต่ในรูปที่เพื่อนเอามาให้ดูกัน อาวุธของคม..ดูขนาดแล้วน่ากลัว จนดิฉันขนลุกซู่ ขนาดใหญ่เท่ากระบอกไฟฉายทีเดียว คมไม่รอช้าคงเห็นดิฉันกำลังตะลึงในความเป็นชายของเขา เขาจับมือดิฉันมาคว้ากระบอกไฟฉายประจำตัวของเขา มันร้อนอุ่นมือ แข็งแรงแต่ก็หยุ่นมือดี

เขาถามดิฉันว่าชอบไหม? ดิฉันไม่ตอบ พยายามเบือนหน้าหนี แต่มือก็ยังจับอยู่ ดิฉันทำอะไรไม่ถูกเ งอะๆงะๆ คมปล่อยมือดิฉัน พร้อมกับคว้าถุงยางที่มีปุ่มเล็กๆรอบๆ ดูน่ากลัวมาใส่ครอบหัวเห็ดขนาดเขื่อง มาจ่อตรงร่องเสียวของดิฉัน แล้วถูไถไปมา ครั้งนี้เป็นประสบกามครั้งแรกของดิฉัน ที่โดนล่วงล้ำของสงวนแบบจริงจัง แต่ตอนนั้นดิฉันรู้สึกเสียวมาก จนทำอะไรไม่ถูก จากประสบการณ์ของเขา คมคงรู้ว่าดิฉันยังไม่เคย เขาจึงถอดถุงยางออก และพยายามทำกับฉันด้วยความนุ่มนวล และร้อนแรงสลับกันไปมา จนดิฉันหลงติดในรสกามที่เขามอบให้ดิฉัน ระลอกแล้วระลอกเล่า ดิฉันขอต่อเวลาอีก 1 ชั่วโมง รู้สึกว่าตัวเบาสบายหายเครียด เราอาบน้ำด้วยกัน และดิฉันก็เป็นฝ่ายเสร็จคมทางประตูหลังอีกทางหนึ่ง คมชมว่าดิฉันก้นสวยเอาไม่เบื่อ ยิ่งเวลาดิฉันยืนก้มโค้งให้เขาเอาจากด้านหลัง เขาบอกว่าเคยเอาลูกค้ามาหลายราย ทั้งฝรั่ง แขก ไทย จีน ญี่ปุ่น ไม่เคยเจอผู้หญิงซิงๆคนไหนตูดกลมใหญ่ ขาวน่าฟัดแบบดิฉันมาก่อน วันนี้เลยขอเอาให้สะใจสักครั้งเถอะ

ดิฉันได้ยินถึงกับยอมแอ่นกระดกและส่ายก้นไปตามจังหวะทำรักของเขา จนคมน้ำแตกเฉอะแฉะเต็มรูไปหมด จากนั้นดิฉันรีบล้างตัว อาบน้ำใส่กระโปรง แต่หากางเกงในไม่เจอ ต้องรีบออกมาพบเพื่อน โล่งดีจังเลยค่ะ พอเพื่อนถาม ดิฉันก็บอกว่านวดอย่างเดียวค่ะ แต่เผลอหลับไป แต่ดิฉันชักเริ่มติดใจในลีลาการนวดของคมแล้วค่ะ รู้อย่างนี้มาตั้งนานแล้ว คราวหน้าฉันจะไปคนเดียวค่ะ จะขอลองแบบนวดในอ่างจาคูซี่เลยค่ะ ไว้จะเล่าให้ฟังนะคะ