ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บาร์เบอร์ตัดสระสวาท copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 21, 2021, 01:47:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

บาร์เบอร์ตัดสระสวาท

ร้านตัดผมสุดสวาท

ผมสังเกตเห็นร้านตัดผมชายแห่งหนึ่งแถวย่านสะพานควาย ที่ผู้ตัดเป็นหญิงสาวหน้าตาดีทั้งนั้น หน้าร้านบอกตัดสระ 150 บาท อืม..มันเป็นเรื่องที่น่าสนใจที่มีสาวๆมาบริการตัดผม ดังนั้น ผมเลยแวะเข้าใช้บริการ ได้รับการทักทายจากหญิงสวยคนหนึ่ง ลำขาอวบขาวดีมาก หล่อนใส่กระโปรงสั้นขึ้นมาถึงโคนขา... "มาตัดผมครับ.." "เชิญนั่งก่อนค่ะ" หล่อนเชื้อเชิญด้วยความสุภาพ ผมจึงเดินเข้าไปนั่งในห้องที่เตรียมไว้ สังเกตว่าร้านนี้เข้าจัดเป็นห้องๆไป ของผมก็อยู่ส่วนตัวหนึ่งห้อง ผมนั่งลงบนเก้าอี้ตัดผมทันทีที่หล่อนเชิญ หล่อนเอาผ้ามาผูกกันเปื้อนไว้ที่คอทันที ผมมองตามบั้นท้ายที่อวบกลมของหล่อนอย่างไม่วางตา เพราะผมเป็นคนที่ชอบผู้หญิงที่ขาสวยและขาว เรียกว่าแพ้ความขาวว่างั้นเหอะ

หล่อนถาม "เอาทรงอะไรดีค่ะ?" "ลองทรง..ธรรมดาครับ" ผมตอบ ว่าแล้วเจ้าหล่อนก็บรรเลงเพลงตัดทันทีอย่างไม่รอช้า เธอก็ชวนผมคุยไปว่า "มาที่นี่บ่อยไหม?" ผมบอกว่า "ไม่เคยเลย ..นี่ครั้งแรก" หล่อนแนะนำตัวชื่อว่า"กุ้ง"ครับ.. ผมก็ดูทีท่าว่าหล่อนจะแก่กว่าผมเสียอีก เลยเสียมารยาทถามอายุไป หล่อนบอกว่าประมาณ35 ปี ผมจึงขออนุญาตเรียกว่าพี่ หล่อนก็ไม่ขัดข้อง ตัดผมไปซ้ายทีขวาที ผมรู้สึกว่าหน้าขาของหล่อนจะถูบริเวณห้วเข่าของผมอยู่บ่อยๆ และหน้าอกเริ่มเข้ามาโดนไหล่ผมเข้าแล้ว สิ่งที่ซ่อนภายใต้เสื้อของหล่อน รู้สึกได้ถึงความมโหฬารอย่างมากทีเดียว ผมเริ่มคิดในใจ แล้วจึงเอามือไปวางไว้ที่บนพนักเก้าอี้ตัดผมทันที

พี่กุ้งแกก็เหมือนแกล้งหรือว่ารู้ เดินเฉียดมาใกล้ๆแล้วเอาตรงบริเวณหน้าขาแกทาบเข้าที่มือที่ผมวางไว้ทีวาง่พนักทันที มือผมเข้าตรงร่องกลางลำตัวของพี่กุ้ง ด้วยความอุ่นตรงบริเวณนั้น ทำให้หลังมือผมสัมผัสเข้ากับเนินสามเหลี่ยมของแกเข้าอย่างจัง สักพักแกก็เดินบิดตัวออกไป ผมได้ใจหงายมือรอมันที พี่กุ้งเลื่อนตัวกลับเข้ามาใหม่ แล้วก็เข้าตรงเป้าอีกครั้ง คราวนี้ฝ่ามือผมโดนเข้าสามเหลี่ยมแกเต็มๆ "...เป็นยังไงบ้างค่ะ? พอใจทรงผมไหม?" แกถามผม "ครับ" "..แล้วจะสระไหมค่ะ?" ผมถามว่าเท่าไหร่? แกจึงบอกว่าตัดสระ ก็ร้อยห้าสิบถ้าพิเศษก็สามร้อย ...ไอ้พิเศษของแกเป็นยังไง?

พี่กุ้งยิ้มแล้วไม่ตอบ ต้องบอกว่า "ต้องสระพิเศษ ถึงจะรู้.." วันนั้นผมพกติดตัวแค่ห้าร้อยบาท แกบอกว่าราคาสามร้อย เอาว่ะ..อยากลองดูเป็นไง ก็เงินยังเหลือ พี่กุ้งพาผมเข้าไปในห้องสระผม ที่น่าแปลกร้านนี้เป็นห้องสระเดี่ยวอีกแล้ว ไม่มีใครมาสระด้วย ได้ยินแต่เสียงข้างห้องที่สระเหมือนกัน แต่ก้ได้ยินไม่ถนัดมากเท่าไหร่ ผมนอนหงายลงบนที่นอนสระผมทันที พี่กุ้งลงมือสระ มือแกเบามาก จนผมรู้สึกเคลิ้มจนเกือบหลับ สระไปสองรอบ แกถามว่า "จะพิเศษด้วยไหม..คิดสามร้อย?" ผมบอกก็ตามแต่พี่กุ้งครับ เท่านั้นเองแกเอื้อมมือไปจับท่อนควยผมทันที มันแข็งรออยู่แล้ว

ผมสะดุ้งวาบเพราะไม่ทันตั้งตัว เลยถามว่า "อะไรหรือพี่?.." แกตอบว่า "พิเศษไง เดี๋ยวพี่ทำเอง" พี่กุ้งถอดกางเกงผมออกไปทางปลายเท้า ท่อนควยผมตั้งเด่ "..หืม ใหญ่เหมือนกันนี่เรา.." แกพูดเสร็จก็ก้มลงไปอมทันที ส่วนผมเสียวหัวควยวาบ เพราะเพิ่งจะโดนปากของผู้หญิง หลังจากห่างมานานหลายปี พี่กุ้งอมดูดเลียตรงบริเวณหัวควยผมอย่างเมามันส์ แกบอกใหญ่มากน่าดูด ..ผมเสียวเต็มที่ แต่ด้วยความตื่นเต้นจึงทำให้มันไม่ออก จึงบอกว่า "พี่ผมขอเย็ดได้ไหม?" พี่กุ้งเงยหน้าขึ้นมาทันที แกบอกว่า "ได้...แต่ต้องจ่ายพันหนึ่งน่ะ เดี๋ยวพี่จัดให้" ผมจึงบอกไปว่า "ผมมีตังค์ไม่ถึง มีทั้งหมดห้าร้อยเอง" งั้นแกก็บอกว่า "ถ้าแค่นี้ ก็จะชักว่าวให้.." ว่าแล้วแกก็อมไปด้วยชักว่าวให้ผมไปด้วย..

ผมเสียวแล้ว แต่ใจก็อยากเย็ดแกใจจะขาด จึงบอกว่า "พี่..ผมจ่ายให้พี่ห้าร้อยเลยไม่ต้องชัก ผมชอบเลียหี ผมขอเลียหีพี่ได้ป่ะ?..." แกหยุดคิดนิดหนึ่ง จึงบอกว่า "เลียอย่างเดียวนะ ห้ามเอา ..ถ้าจะเอา ต้องพันหนึ่ง" ผมคิดในใจว่าตามแผน เลยลุกขึ้นมาแล้วประคองตัวพี่กุ้งให้นอนบนเตียงสระผมแทนทันที ผมถลกกระโปรงที่สั้นจู๋แกขึ้นไปหันที ง่ามหีที่อยู่ภายใต้กางเกงในลายลูกไม้สีขาว โหนกนูนออกมาก ผมค่อยๆบรรจงถอดกางเกงในพี่กุ้งออกอย่างช้าๆ เนินหีที่มีขนหมอยคลุมอย่างเป็นระเบียบสวยงาม หีแกสวยจริงๆ ขนหมอยลู่เรียบเป็นระเบียบ ..

"เร็วเถอะ พี่อายนะ" แกร้องบอก.. ผมค่อยจูบลงบนหน้าขาแกอย่างช้าๆ ไล่ปากขึ้นไปเรื่อย มุ่งสู่เนินหีแกอย่างเบาๆ จูบตรงเนินหีที่ปกคลุมด้วยหมอยแก สูดดมกลิ่นหอมปนกลิ่นคาวนิดๆ ทำให้อารมณ์ผมพลุ่งพล่านอย่างมาก ควยแข็งไม่ยอมหดเลย ผมอ้าขาพี่กุ้งออก กลีบหีที่ติดกันของแกเริ่มแยกออกไปด้วย ตามการแหกขา น้ำหีซึมเปียกอยู่บริเวณโพรงหีของแก พี่กุ้งหลับตาปี๋ ผมจึงค่อยวางลิ้นลงไปอย่างแผ่วเบาแตะเข้าเม็ดแตดแกเป็นอันดับแรก พี่กุ้งสะดุ้งอย่างลืมตัว เอามือกดเข้าที่หัวผมไว้ ผมเริ่มแหย่ลิ้นเข้าเลียเม็ดแตดพี่กุ้งไปมาซ้ายทีขวาที

พี่กุ้งเริ่มส่ายสะโพกที่กลมๆขาวไปมานิดๆ ผมฉกลิ้นเข้าไปในรูหี แยงเข้าออกอย่างชำนาญ "...อูยๆๆ เสียวจัง...น้อง..พี่เสียวหีจัง.." ผมแยงเข้าข้างแคมหีแก สลับกับเลียเม็ดแตด ใช้ลิ้นปัดกระดกอย่างเร็วตรงเม็ดแตดพี่กุ้ง คราวนี้พี่กุ้งจับหัวผมแน่น... "อูย ๆ ๆ เสียว ๆ ๆ ๆ อยู อย่าเลียแตดพี่... พี่เสียวหี..เสียวมาก.." น้ำหีแกเริ่มไหลเข้ามาเปียกตรงปากผมแล้วอย่างมาก ผมเอาทั้งปากมุดเข้าไปหีแกทันที ฉกลิ้นเข้าออกอย่างรวดเร็ว ผมเริ่มเอื้อมมือขึ้นไปเคล้นที่เต้านมของพี่กุ้ง มือเริ่มปลดกระดุมแกออกทีละเม็ด โดยทีแกยังไม่รู้ตัว หน้าท้องที่ขาวผ่องมีหน้าท้องนิดๆ สองเต้าพี่กุ้งลอยเด่นอย่างอวบอูม แกขยับตัวเอียงข้างแบบรู้งาน ผมปลดตะขอยกทรงออกทันที เท่านั้นสองเต้าก้เป็นอิสระจากยกทรง มันใหญ่มากกลมมากเลย เป็นนมที่สวยมาก หัวนมสีชมพูเล็กนิดเดียว ผมเคล้นสองเต้าไปมาด้วยความมันส์

"....น้องจ๋า.... พี่เสียวหีเหลือเกิน..ช่วยพี่ด้วย" เข้าทางผมทันที.. ผมจึงบอกว่าพี่ให้ผมเย็ดนะ ผมจะทำให้พี่หายเงี่ยน.. แกไม่ตอบ ผมจึงแทรกตัวเข้ามาตรงหว่างขาแกทันที ท่อนควยที่ผงาดอยู่แล้ว ผมกดลงไปถุหีแกไปมา ไม่ยอมเอาเข้าให้แก ทรมานเล่นๆ พี่กุ้งส่ายหีไปหาเพื่อจะให้มันมุดเข้าไปใหญ่.. ผมจึงบอกแกว่า "พี่กุ้งผมไม่มีตังค์ เอามุดเข้าไปไม่ได้หรอก.." แกดึงตัวผมลงไปทันที ผมเลยอ้าปากงับเข้าที่หัวนมแกแล้วดูดจ๊วบอย่างแรง แล้วเอาปลายลิ้นกระดกเข้าที่หัวนม "...เสียบเหอะ พี่ไม่ว่าหรอก ช่วยพี่หน่อยนะ.." ผมกดเข้าไปทันที ลำควยผมเสียบเข้าหีแกพรืด แกสะดุ้งร้อง "ว้าย....ใหญ่จัง ผัวจ๋า คับหีไปหมด..กระแทกเมียเร็ว..เมียเงี่ยนมากแล้ว.."

ผมสาวช้าก่อน แล้วงัดควยไปว้ายทีขวาที แกล้งแกเล่น แกกระดกหีตามอย่างไม่ลดละ "กระแทกให้มิดเลย.. ผัวขา..น้ำหีเมียจะออกแล้ว.." ผมจึงกระเด้าอย่างหนัก พี่กุ้งร้องออกมาแบบกัดริมฝีปากไว้..เพื่อไม่ให้ข้างห้องได้ยิน ดูหน้าตาแกทรมานมาก.. แกโอบขาตวัดเอวผมไว้ทันที ดึงตัวผมลงไปดูดปาก "โอ้ยๆๆ....ออกแล้วผัวจ๋า... น้ำหีเมียแตกแล้ว..ซี๊ดส์..." ผมยังไม่ออก จับแกกระเด้าต่อไปเรื่อยๆ.. จับขาแกตะแคงเย็ดเข้าไปในท่านอนตะแคงทันที กระเด้าควยอย่างเร็ว มือแกขยำเบาะนอนอย่างแน่น ปากกัดฟันกรอดๆ ผมพลิกตัวพี่กุ้งให้อยู่ในท่าคลานทันที เสียบลำควยเข้าไปใหม่ ผมจับก้นที่กลมขาวของแกเอาไว้ กระแทกให้มันติดหนอกควย เป็นภาพที่สะใจมาก น้ำหีแกไหลออกมาอย่างไม่ขาดสาย

แกพี่กระซิบบอกมา "น้องจ๋า.. น้ำพี่จะแตกอีกแล้ว เร็วหน่อย.." ผมจับพี่กุ้งพลิกหงายอีกรอบ ตั้งหน้าตั้งตาเย็ดกระแทกควยเข้าไป ผมจวนเจียนจะถึงสวรรค์แล้ว จึงชักลำควยออกมา น้ำผมพุ่งเข้าไปโดนนมแกอย่างจัง น้ำควยผมไหลออกหมด จึงฟุบลงไปนอนทาบบนตัวพี่กุ้งอย่างหมดแรง พี่กุ้งเอามือมาลูบที่หน้าผม.. "โอยๆๆ..เสียวจังผัวจ๋า.. มาเป็นผัวพี่นะ.. เย็ดเก่งแบบนี้ พี่จับทำผัวซะเลย.."ผมงี้ใจหายวาบ หยิบทิชชูเช็ดคราบที่เลอะให้พี่กุ้ง แล้วดูดนมแกเล่นทันที

แกบอก "เอาอีกแล้ว เดี๋ยวพี่ก็เสียวอีก ไม่ต้องทำงานพอดี เจ้าของร้านสงสัยหมด.." ว่าแล้วแกก้เอาเบอร์โทรให้ผม บอกว่า "โทรหาพี่นะ พี่จะไปหาเอง.. ไม่ต้องมาร้านหรอกเสียตังค์.." ผมก็ควักเงินให้แก.. แต่พี่กุ้งบอกว่า "เอาแค่ค่าตัดสระนะ ค่าเย็ดไม่เอา เดี๋ยวเลิกงานพี่ไปหา.." แล้วยิ้มให้ผม เราสองคนรีบแต่งตัวออกไปข้างนอก แกกระซิบบอกว่า "พี่ขาสั่นหมดเลย รู้ไหม? พี่ไม่เคยโดนแบบนี้ มาตั้งนานแล้ว.. แล้วพี่จะไปหา..." ผมก็ยิ้มเดินออกจากร้านไปด้วยความสบายตัว