ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมจัดเสียวแม่เป็นของขวัญวันแม่ copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 22, 2021, 01:40:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ผมจัดเสียวแม่เป็นของขวัญวันแม่

ตำนานเสียวสืบสายเลือด

ผมตามอ่านเรื่องเสียวของเพื่อนๆมาตั้งแต่เรื่องแรกๆ ผมไม่คิดว่าจะเจอคนที่มีประสบการณ์เหมือนกับผมในเรื่องของ family sex ซึ่งทำให้ผมกล้าที่จะนำเรื่องของผมาเล่าสู่กันฟังบ้าง เรื่องของผมเกิดในวันแม่ที่ผ่านมานี่เอง มันเป็นครั้งแรกในชีวิตของผมที่ได้รับรู้รสเสียวครั้งนี้ และคนที่สอนให้ผมได้รู้รสเสียวของผม ก็คือคุณแม่ของผมนั่นเอง ที่บ้านของผมมีกันอยู่แค่สองคนแม่ลูกเท่านั้น แม่แยกทางกะพ่อมานานแล้ว และเล่าให้ผมฟังอยู่เสมอ ว่าพ่อของผมไม่เคยทำให้แม่มีความสุขในชีวิตเลยสักครั้ง จึงต้องแยกทางกันมา แม่ผมปีนี้เพิ่งจะอายุ 36 ส่วนผมเพิ่งจะทำบัตรประชาชนมาหมาดๆ

ด้วยความที่เรามีอยู่กันแค่สองแม่ลูก จึงทำให้เรารักกันมาก และก็สนิทกันมากด้วย ในวันแม่ปีนี้ผมกะจะให้ของขวัญอะไรกับแม่สักอย่าง จึงไปเลือกซื้อของมาและเตรียมจะเอาไปให้ตอนเช้า กะว่าแม่ตื่นมาก็จะได้รับของขวัญจากผมทันที เช้าวันนั้น ผมตื่นขึ้นมาตั้งแต่เช้ามืด และอาบน้ำแต่งตัวเตรียมจะไปปลุกแม่ เพื่อมารับของขวัญ ผมเดินไปที่ห้องนอนของแม่ และก็เปิดประตูเข้าไปทันที เวลานั้นผมยังไม่เข้าใจว่าแม่กำลังทำอะไร ซึ่งมารู้เอาตอนหลังนี่เอง...แม่ผมกำลังตกเบ็ดช่วยตัวเองอยู่ กำลังจะเสร็จพอดี

พอผมเปิดประตูเข้าไป ก็เป็นจังหวะเดียวกับที่แม่ถึงจุดสุดยอด น้ำแตกออกมาจนนองจิ๋มพอดี แม่ตกใจที่ผมเปิดเข้ามาโดยไม่เคาะประตู ผมถามว่าแม่กำลังทำอะไรอยู่? แม่บอกว่า "ก็ทำสิ่งที่พ่อไม่เคยทำให้แม่น่ะสิ" ตอนนี้ผมเข้าใจแล้วว่าแม่ไม่เคยมีความสุขในชีวิตแต่งงานกับพ่อเลย ด้วยความที่เราสนิทกันมาก แม่ผมจึงไม่ยอมหาอะไรมาปิดบังสิ่งที่ผมเห็นเลย ผมมองแม่นั่งขัดสมาธิบนที่นอน มีน้ำใสๆไหลออกมาจากจิ๋มเป็นทางหายเข้าไปในร่องก้น ผมมองแล้วรู้สึกเกิดอารมณ์ จนไอ้หนูของผมแข็งขึ้นมา ดันกางเกงเป็นกระโจมสูงตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่รู้ มารู้สึกตัวก็ตอนที่แม่ผมเอื้อมมือมาจับของผมพอดี

"แม่คิดว่า แม่ไม่เคยเห็นเราช่วยตัวเองเลย ใช่มั้ย?" "ครับ ช่วยตัวเองคือที่แม่ทำเมื่อกี้ใช่มั้ยครับ?" "ใช่สิจ๊ะ นี่แปลว่าลูกไม่รู้จัก แม้กระทั่งการช่วยตัวเองเลยเหรอ? สงสัยแม่จะเลี้ยงลูก บกพร่องไปซะแล้วสิ มา..เดี๋ยวแม่จะสอนให้เอง ถอดกางเกงออกมาสิ" ผมทำตามแม่อย่างว่าง่าย เพราะความอยากรู้อยากเห็น ตอนนั้นผมยังไม่เข้าใจหรอกว่าแม่กำลังจะทำอะไร? แม่เริ่มสอนวิธีการชักว่าวให้ผม สอนให้รู้ว่าเวลาจะนอนกับผู้หญิงต้องทำอย่างไรบ้าง? และมีกี่จุดที่จะกระตุ้นให้ผู้หญิงเกิดอารมณ์ถึงที่สุดได้ แม่สอนและก็ลองให้ผมสัมผัสร่างกายแม่ไปเรื่อยๆ ผมดูดหน้าอกไล่ลงมาที่หน้าท้อง และเลียต่อลงไปที่เนินจิ๋มที่โหนกนูนใหญ่โตของแม่ผม "เลียที่ติ่งตรงนั้นด้วยสิลูก นั่นหละดูดด้วยสิ โอ้ววว"

แม่เสียวจนทนไม่ไหว ประคองหน้าผมขึ้นมาจูบ บดปากแลกลิ้นกันอย่างเข้มข้น แล้วพลิกตัวกลับหัวกลับหางกัน โดยผมนอนอยู่ข้างล่าง แม่เริ่มใช้ปากกลืนกินไอ้หนูของผมอย่างช้าๆจนมิดโคน ผมรู้สึกสยิวอย่างบอกไม่ถูก แม่ผมคายไอ้หนูออกมา พูดกับผมเป็นระยะๆ "เลียให้แม่ด้วยสิจ๊ะ อาาา..เอานิ้วแยงร่องให้แม่ด้วย โอ้ววว...อย่างนั้นล่ะ ซี๊ดดดด" ผมหลับหูหลับตาเลียจิ๋ม และใช้นิ้วแทงลงไปในร่องของแม่ ในขณะที่โดนแม่ใช้ปากจู่โจมไอ้หนูของผมอย่างหนัก "แม่ครับ ผมรู้สึกเหมือนปวดฉี่" "ไม่เป็นไรลูก ไม่ต้องอั้นไว้ ปล่อยออกมาเลยจ้ะ" ผมทนไม่ไหว ในที่สุดน้ำรักครั้งแรกในชีวิตของผม ก็หลั่งออกมาในปากของแม่ แม่กลืนกินน้ำของผมจนเกลี้ยง ไม่เหลือแม้แต่หยดเดียว

ผมเกร็งตัวสุดชีวิต เผลอแทงนิ้วใส่จิ๋มแม่อย่างแรง จนข้างในจิ๋มของแม่บีบรัดนิ้วของผมตุบๆเป็นจังหวะ "แม่สอนลูกเท่านี้คงพอนะจ๊ะ วันหลังลูกหัดไปช่วยตัวเองมั่งนะ" เช้าวันนั้นผมยังไม่ได้เอาของขวัญมาให้แม่ เพราะลืมสนิทและยังติดใจในรสชาติความเสียวที่แม่มอบให้อยู่ ผมกำลังนึกอยากจะลองสอดใส่เข้าไปข้างในจิ๋มดูสักครั้ง ซึ่งแม่ก็สอนผมไปแล้ว แต่ผมยังไม่ได้ทำ เนื่องจากหมดแรงซะก่อน หลังจากที่โดนแม่รีดน้ำไปจนเกลี้ยงลำ ผมนึกถึงเรื่องของขวัญขึ้นมาได้ก็ตอนค่ำ พอผมจะเอาของขวัญไปให้แม่ ก็ปรากฎว่าแม่ผมเข้านอนแล้ว ผมเข้าห้องนอนแม่อีกครั้ง ก็พบว่าแม่นอนหลับไปแล้ว

แม่นอนหงายอ้าขาเล็กน้อย ใส่ชุดนอนยาวแบบกระโปรงบางเบา ผมเกิดอารมณ์ขึ้นมาอีกครั้ง และนึกอยากจะทำอย่างที่แม่สอนเมื่อเช้า ผมเดินเข้าไปเลิกชุดนอนแม่จากด้านล่างไปกองไว้ที่เอว แล้วก็แกะสายคล้องไหล่ที่เพียงแค่ผูกเป็นปมเอาไว้ออก เท่านี้ชุดนอนของแม่ผมก็ไม่เป็นที่เกะกะอีกต่อไป เพราะลงมากองอยู่ที่เอวเท่านั้น หน้าอกของแม่ผมคล้อยนิดๆ แต่ก็ยังไม่ยานยังสวยได้รูปอยู่ หัวนมสีคล้ำเล็กน้อยตาม ประสาคนที่เคยมีลูกมาแล้ว ส่วนเนินจิ๋มไม่ต้องพูดถึง เพราะขนาดใหญ่มหึมาหายห่วง มีขนขึ้นหร็อมแหร็มไม่เกะกะสายตาเท่าใดนัก

ผมก้มหน้าลงไปซุกที่หว่างขาแม่ ใช้ลิ้นละเลงลากขึ้นลากลงที่ร่องจิ๋ม ตามที่แม่สอน แล้วก็เอามือไปคลึงเคล้นหน้าอกด้านบนเบาๆ ไม่นานนักก็มีเสียงอือๆเบาในลำคอ พร้อมกับขาที่แยกกางออกไปเรื่อยๆของแม่ผม มีน้ำมาหล่อเลี้ยงจนจิ๋มฉ่ำชื้นไปด้วยน้ำลายผมและน้ำของแม่ ผมกลัวว่าแม่ของผมตื่นขึ้นมา จะดุด่าผม ผมจึงหาทางป้องกันไว้ก่อน โดยกดไหล่ของแม่ไว้เบา ขณะที่กำลังจะสอดใส่ลงไป เพื่อว่าหากแม่จะดิ้นหนี ผมจะได้จับไว้ได้ ส่วนหัวเข่าผมก็แทรกกันไม่ให้แม่หุบขาเข้ามาได้ ผมค่อยๆจับปลายลำให้ตรงร่องหี และค่อยๆกดลงไปช้า ไอ้หนูของผมมันลื่นจมหายลงไปในหลืบจิ๋มของแม่ช้าๆ ท่ามกลางความกระชับ เนื่องจากห่างเหินจากการสอดใส่มานาน พอไอ้หนูของผมสอดเข้าไปได้ครึ่งลำ แม่ผมก็สะดุ้งตื่นขึ้น และตกใจเล็กน้อยในตอนแรก กับสิ่งแปลกปลอมขนาดใหญ่ที่สอดแทรกเข้าไปในร่างกายของตัวเอง

แต่พอแม่มองเห็นว่าเป็นผม ที่เข้ามาปฏิบัติการลักหลับเช่นนี้ แม่ก็กลับเอามือมากดสะโพกผม และออกแรงดึงเข้าหา พร้อมกับแอ่นสะโพกสวนขึ้น มากระแทกจนไอ้หนูของผมมันเข้าไปมิดโคน "ซี๊ดดดด ใหญ่จริงๆ คับด้วย อูวววว" แม่ผมครางออกมาขณะที่ผมแช่ไอ้หนูเอาไว้โดยไม่เคลื่อนไหว ผมคุยกับแม่ "ทำไมแม่ไม่ว่าผมละครับ ที่มาทำอย่างนี้?" "จริงๆแม่อยากให้ลูกมาทำอย่างนี้กับแม่เหลือเกิน แต่กลัวว่าลูกจะกังวลกับความเป็นแม่ลูก และรังเกียจที่จะมีความสัมพันธ์กับคนที่แก่แล้วอย่างแม่" "ไม่จริงหรอกครับ แม่ยังไม่แก่เลย รูปร่างแม่ก็ยังดีอยู่ ข้างล่างก็ยังฟิตได้ขนาดนี้ ผมว่าสาวๆบางคนอาจสู้แม่ไม่ได้ด้วยซ้ำ" แม่ผมไม่ตอบ แต่แสดงอาการเขินด้วยการขมิบจิ๋มรัดท่อนลำของผม จนผมครางออกมาเบา

"เมื่อลูกไม่รังเกียจ เราก็มาสนุกกันเลยดีกว่านะ" "ได้ครับแม่" ผมสาวท่อนลำออกมาช้าๆ จนเกือบจะหลุด พอใกล้ๆจะสุด แม่ก็ยกก้นลอยตามขึ้นมา เหมือนกลัวว่าผมจะหนีหายไปไหน ผมกระแทกสวนกลับไปช้าๆ แต่หนักหน่วง "อืยยย อูววว เสียวจริงๆ โอ ววว ซี๊ดดดด" ผมเร่งความเร็วขึ้นเรื่อยๆ แม่ผมเด้งรับผมได้ทุกจังหวะ  แม่โชว์ลีลาด้วยการชันเข่าเอาไว้ แล้วใช้เท้าเป็นหลักยึด ในการเด้งสะโพกแข่งกับผม เรากระแทกสะโพกสวนกันกลางอากาศดังพั่บๆๆๆ ก้นแม่ลอยไม่ติดพื้นเลยด้วยซ้ำ เหมือนเป็นศึกกลางเวหามากกว่า ผมก้มหน้าลงไปจูบแลกลิ้นกับแม่ด้วย เราทำกันอยู่นานมาก จนแม่บอกว่าเหนื่อย เมื่อยสะโพกด้วย

ผมจึงเปลี่ยนท่าให้แม่คลานสี่ขาหันหลังให้ ผมมองจิ๋มของแม่จากมุมนี้แล้ว ทำให้อารมณ์ผมพลุ่งพล่านมาก จิ๋มแม่ย้อยมาทางด้านหลัง มีน้ำหล่อลื่นไหลย้อยเป็นทาง จนหยดลงบนที่นอน ผมจัดการจ่อท่อนเนื้อแล้วเสียบเข้าไปในร่องของแม่อย่างแรง กระแทกสะโพกใส่จนแม่หัวสั่นหัวคลอน ครางไม่ได้ศัพท์ ผมเอื้อมมือไปขยำนมที่ย้อยลงมาของแม่ด้วย แล้วแม่ก็ร้องครางเสียงดังตัวเกร็ง ร่องจิ๋มขมิบตอดรัดไอ้หนูของผมถี่ๆ จนผมเกือบจะกลั้นไม่ไหว ผมถอนท่อนเนื้อออกมา แม่นอนแผ่ลงบนที่นอนหายใจรวยริน ใบหน้ามีแต่ความสุข ผมบอกกับแม่ว่า "แม่ครับ ผมอยากจะให้ของขวัญแม่ เนื่องในโอกาสวันแม่ ผมคิดว่าผมจะทำให้แม่มีความสุขเป็นของขวัญครับ" "แค่นี้แม่ก็สุขที่สุดในชีวิตแล้วจ้ะ แม่ไม่นึกเลยว่าความสุขที่ได้จากลูกจะมีมากมายถึงเพียงนี้ มามะ เดี๋ยวแม่จะขอของขวัญจากเรา เป็นน้ำของเด็กบริสุทธิ์ละกัน"

พูดเสร็จแม่ผมก็จับผมนอนหงายแล้ว ขึ้นคร่อมตัวผม เอามือเหนี่ยวหัวเตียงไว้ แล้วโน้มตัวลงมา หน้าอกของแม่อยู่ระดับปากของผมพอดี ผมจับท่อนลำของผมให้ตั้งตรงแล้ว บอกให้แม่กดลงมา พอมันเข้าไปมิดแล้ว แม่ก็เริ่มโยกโดยใช้หัวเตียงเป็นจุดยึดจับ แล้วโชว์ลีลาควบม้าใส่ผม ผมเห็นหน้าอกแม่กระเพื่อมไปมาตรงหน้า ก็อดไม่ได้ที่จะเอามือไปจับ และเงยหน้าขึ้นไปดูดนมแม่ ผมคิดถึงตอนเด็กๆที่ผมก็คงดูดนมแม่ในลักษณะนี้เช่นกัน ต่างกันตรงที่ตอนนี้ท่อนเนื้อของผม มันเข้าไปเสียบคารูจิ๋มของแม่อยู่เท่านั้น ความเสียวเริ่มคุกคามผมมากขึ้น ผมเอามือไปจับสะโพกแม่ เพื่อช่วยในการคุมจังหวะ

พอแม่หมดแรง ก็ลงนอนหงายหลังผึ่งลงไป ผมตามประกบตัวแม่แบบไม่ให้ท่อนเนื้อควยของผมหลุดออกมาจากรูจิ๋ม ผมตามลงไปกอดแม่เอาไว้ แล้วกระเด้าสะโพกใส่อย่างถี่ยิบ เพราะผมใกล้จะถึงขีดสุดแล้ว ผมกับแม่ครางดังมากขึ้นเรื่อยๆ ตามจังหวะสะโพกที่กระแทกกระทั้น แรงและถี่ขึ้นเรื่อยๆเช่นกัน จนในที่สุดผมก็สาวสะโพกแบบยาวๆ และอัดหนักๆลงไปสองสามครั้ง ก็กระฉูดน้ำรักของผมเข้าไปในจิ๋มของแม่อย่างมากมาย เป็นของขวัญวันแม่ แทนของขวัญที่ผมซื้อเอาไว้เลย เราสองแม่ลูกหายใจเหนื่อยหอบทั้งคู่ แต่ผมยังเคลียคลอแม่ไม่ห่าง ไม่ยอมถอนไอ้หนูของผมออกมา ผมยังจูบไปตามใบหน้าและซอกคอของแม่เรื่อยๆ สร้างความพึงพอใจให้แม่อย่างที่สุด

กว่าผมจะถอนท่อนลำออกมา ก็ต้องรอจนถึงประมาณตี2ตี3นู่น เพราะผมกับแม่เหมือนข้าวใหม่ปลามัน เหมือนคนรักที่จากกันไปนาน แล้วพบกันอีกครั้ง ผมวนเวียนขึ้นลงไปตัวแม่นับครั้งไม่ถ้วน สลับบทบาทกันไปมา ไม่ว่าจะอยู่ล่างหรือบน จนแม่หมดแรงเพลียหลับไป ส่วนผมพอเห็นแม่หลับ จึงได้ถอนท่อนเนื้อควยออกมาลงมานอนข้างกายแม่ นับๆดูแล้วคือนั้นผมได้หลั่งน้ำเชื้อของขวัญวันแม่เข้าไปในจิ๋มของแม่ประมาณ 5-6 ครั้งได้ ....ตื่นขึ้นมาตอนเช้า ก็พบกับฟ้าเหลืองที่คนอื่นเค้าพูดถึงกัน ส่วนแม่ผมมาบอกผมทีหลัง ว่าคืนนั้นแม่ไปถึงสวรรค์ประมาณ10กว่าครั้งได้ จนหลังจากนั้น จิ๋มของแม่บวมแดงเพราะใช้งานมากเกินไปอยู่ตั้งหลายวัน

หลังจากวันนั้นมา ผมก็ไม่เคยนอนแยกห้องกับแม่อีกเลย แม่ผมยังชอบแซวผมว่า "ของขวัญวันแม่อะไรกัน ให้ได้ทุกคืนเลย จนแม่จะอิ่มน้ำของลูกตายอยู่แล้วรู้มั้ย?" "โธ่แม่ครับ ก็ผมรักแม่นี่ครับ ต่อไปนี้ผมจะมอบความสุขให้กับแม่ทุกคืนเลย"

จบครับ หวังว่าเพื่อนๆคงไม่แอนตี้กับประสบการณ์ของผมนะครับ ที่ผมเล่ามาเพราะผมก็ อยากบอกให้เพื่อนๆรู้ว่ายังมีอีกหลายคนที่มี family sex ได้แต่ไม่กล้าเปิดเผยให้ใครรู้เท่านั้นเอง
ส่วนชื่อเจ้า ของเรื่องก็ลงว่าชื่อ เอ็ม ละกันนะครับ

เขียนโดย คนเดิม   เมื่อ วันอาทิตย์ที่ 25  สิงหาคม 2545, 22:30:34 น.