ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องเก๋ เชียร์ลีดเดอร์ (ป.ปลาย) copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 22, 2021, 01:44:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

น้องเก๋ เชียร์ลีดเดอร์ (ป.ปลาย)

น้องเก๋ เชียร์ลีดเดอร์ (ตอนที่ 1-5)
โดย: chop69 [ผู้ประพันธ์-เรียบเรียงเอง] เวลา: 2011-9-10 23:01

น้องเก๋ เชียร์ลีดเดอร์ (ตอนที่ 1)

ผมมีโอกาสไปเที่ยวงานกีฬาสีโรงเรียนประถมแห่งหนึ่งแถวพัฒนาการ ซึ่งเพื่อนผมเป็นครูสอนศิลปะที่โรงเรียนนี้ ในงานกีฬาสี ผมเจอเด็กนักเรียน ป. 6 น่ารักๆหลายคน เด็กทั้งกลุ่มอยู่ในชุดเชียร์ลีดเดอร์สีแดง เสื้อตัวเล็กเอวลอย กระโปรงสั้นสีดำ เด็กสมัยนี้น่ารักมากๆ แถมหุ่นดีเกินวัยอีกต่างหาก คนที่ผมเล็งไว้ ทราบชื่อภายหลังว่า"น้องเก๋" มีผิวแทน ตัวเล็ก มีหน้าอกนูนนิดเดียว สูงน่าจะไม่เกิน 145 ผมจ้องมองเวลาเก๋เต้นเชียร์ไปเชียร์มา ผมจ้องเก๋จนเก๋รู้ตัว ผมยิ้มให้เก๋ เธอเขินอายหน้าแดง เพื่อนเธอแซวคะยั้นคะยอเธอให้คุยกะผม พอดีเชียร์ลีดเดอร์สีแดงหยุดพัก เก๋เดินไปที่ห้องน้ำด้านหน้าโรงเรียน ผมรีบเดินตามไปหาเก๋ ผมชมเธอว่า "น่ารักจัง...เต้นก็เก่ง พี่ชอบนะ ขอเบอร์ได้ปะ?" เก๋ยิ้มเขินๆ เธอให้เบอร์ผมมา ผมเมมไว้ในมือถือทันที และยิงไปที่มือถือเก๋ เธอรีบเมมไว้ทันที ผมบอกเก๋ว่า "เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมโทรไปหานะ"...

ผมก็รีบชิ่งออกมาทันที กลัวคนอื่นรู้ว่าผมจีบเด็ก ป.6 ผมกลับมาดูเชียร์ต่อจนจบ หลังจากวันกีฬาสี ผมหมั่นโทรหาน้องเก๋ทุกเย็นหลังเลิกเรียน ผมจีบเก๋ทุกวัน และสอนเก๋ให้ตั้งใจเรียน โทรคุยทุกคืน จนเก๋เริ่มสนิทคุยกับผมได้ทุกเรื่อง รวมถึงเรื่องเซ็กส์ด้วย ผมรู้ว่าเก๋ยังไม่เคยโดน เก๋เริ่มติดผมแล้ว จะเฝ้ารอโทรศัพท์ผมทุกคืน ผมลองไม่โทรไปหาเก๋ 2-3 วัน เก๋รีบโทรกลับมาหาผมและบอกว่า "คิดถึงผมมากๆ นอนไม่หลับ" ผมถามเก๋ว่า "จริงหรอ?" เก๋ตอบ...ค่า

ในตอนบ่ายสามโมงครึ่งวันหนึ่ง ผมอาสาไปรับน้องเก๋แถวโรงเรียน และชวนน้องเก๋ไปเดินเที่ยว ทานไอติมที่ห้างซีคอน ผมจะเดินจูงมือน้องเก๋ไปตลอดเวลาเดินในห้าง บางทีผมก็จะหอมแก้มน้องเก๋บ้างตอนเธอเผลอ บางทีผมก็จะเดินโอบเอวน้องเก๋บ้าง และบางวันผมจะชอบพาน้องเก๋ไปเดินซื้อชุดน่ารักดูเรียบร้อย แต่เซ็กซี่.. เล็กๆ ให้น้องเก๋ใส่เวลาไปเที่ยวกับผมในวันหยุดเสาร์อาทิตย์ เช่นชุดแซ็กสีขาวคอลึกๆ เน้นสั้นปิดหอยนิดนึง หรือชุดเกาะอกสีดำ มีเสื้อเชิ้ตสีขาวบางๆปิดทับ และกระโปรงสั้นสีขาว เป็นต้น ผมจะใช้เวลาอยู่กับน้องเก๋หลังเลิกเรียนตอนบ่าย 2-3 ชม.ก่อนจะพาไปส่งบ้านก่อน 5 โมงครึ่งเป็นประจำทุกๆอังคารและศุกร์

มีอยู่วันหนึ่งผมวางแผนจะลองปฏิบัติการเสียวขั้นต่อไป โดยชวนน้องเก๋ไปดูหนังหลังเลิกเรียนตอนบ่าย และให้น้องเก๋ขออนุญาติพ่อแม่กลับบ้านช้านิดนึง สัก1ทุ่มเพราะจะไปงานวันเกิดเพื่อน ผมไปรับน้องเก๋ตอนเลิกเรียนช่วงบ่ายสามโมงครึ่ง คราวนี้ผมพาน้องเก๋ไปดูหนัง ผมเลือกโรงหนังที่คนน้อย และเป็นหนังเรื่องที่เก๋อยากดู เพื่อจะได้มีโอกาสใกล้ชิดกับเก๋มากขึ้น พอหนังเริ่มฉาย ผมเลือกที่นั่งมุมซ้ายด้านหลังสุด พอหนังเริ่มฉาย ผมเริ่มโอบไหล่เก๋ให้มาชิดตัวผม ผมจูบแก้มเก๋และไซ้ใบหูไปด้วย เก๋ยิ่งขนลุกซู่ ทั้งหนาวทั้งสยิว ผมวางมือเบาๆที่ขาอ่อนของเก๋ และค่อยๆลูบขาอ่อนจนไปถึงในกระโปรงนักเรียน

น้องเก๋รีบจับมือผมไว้ไม่ให้รุกล้ำในเกงใน เธอบอก "อย่า....อย่า...ค่ะ เดี๋ยวมีคนเห็น"..ผมยิ้มและเลียใบหูของน้องเก๋เบาๆ และกระซิบว่า "มือพี่เย็น..ขอซุกได้ไหมครับ?...นะ...คร๊าบบ" เก๋พยักหน้าก็ได้ค่า เก๋ไม่ได้ห้ามผมจริงๆ เธอปล่อยให้ผมสอดมือซุกเข้าในกางเกงในเธอ ผมแกล้งขยับนิ้วไปมาตามร่องกลีบหอย ขณะเดียวกันผมเริ่มใช้มืออีกข้างที่โอบไหล่เก๋เลื่อนไปขยำหน้าอกเธอเบาๆ เก๋ยิ่งคราง...อือ....อูยยย  ผมสอดนิ้วเบาๆเข้าในหอยของน้องเก๋ เก๋รีบดึงข้อมือไว้ไม่ให้ผมสอดนิ้วเข้าไป ผมกระซิบที่หูเก๋ว่า "เก๋จ๋า..พี่ขอแค่แตะเบาๆนะ" เก๋พยักหน้าอือ...ไม่พูดไรต่อ.. เธอปล่อยมือวางแนบลำตัวเธอ ผมรู้ว่าน้องเก๋คงอยากลองเหมือนกัน ผมแนบนิ้วกลางไว้ตรงร่องกลีบเนื้อเบาๆ ผมเริ่มขยับนิ้วไปมาตามร่อง เก๋เริ่มครางอือ...ในลำคอ ผมใช้นิ้วถูเบาๆ น้ำเสียวของเก๋เริ่มซึมออกมา

ผมขยับนิ้วไปมาเป็นจังหวะ เก๋เริ่มเกร็งตัว หลับตาพริ้ม หายใจแรงมากขึ้น เสียงร้องครางอือ...เป็นระยะๆ ผมสอดนิ้วเข้าช้าๆ และวนนิ้วเป็นวงกลมข้างในหอยของเก๋ เก๋ครางเบาๆแต่ไม่กล้าร้องดัง กลัวคนอื่นรู้ ผมมองหน้าเก๋ เธอหลับตาพริ้ม หน้าตาเหยเก ก้นส่ายไปมา ผมกอดตัวเก๋แนบแน่นกับตัวผม เพื่อไม่ให้เก๋เขยิบหนีไป ผมเร่งขยับนิ้วในหอยเก๋เร็วขึ้น เร็วขึ้น เก๋ยิ่งครางยิ่งดิ้นด้วยความเสียวข้างในหอยเธอ เธอบีบแขนผมแน่น ปากร้องครางอือ...ซี๊ดส์... อีกไม่นานร่างเก๋ก็กระตุกสองสามครั้งและหยุดนิ่งไป ผมรู้ว่าน้องเก๋ถึงจุดสุดยอดแล้ว กางเกงในที่เก๋ใส่เปียกไปด้วยน้ำเสียว ผมถอดเกงในเก๋ออก และเก็บเข้าในกระเป๋าเกงทันที

น้องเก๋ร้องขอเกงในของเธอคืน แต่ผมบอก "มันเปียกแล้ว ไม่มีใครรู้หรอกนะครับ" และผมก็จัดชุดนักเรียนให้อยู่ในสภาพเดิม และผมพยุงตัวเก๋ออกจากโรงหนัง เธอเดินไม่ค่อยไหว เพิ่งเสียน้ำไปเอง ผมก็พาน้องเก๋กลับไปส่งที่บ้านก่อนเวลา ระหว่างทางผมถามน้องเก๋ว่า "รู้สึกไงบ้าง? ชอบไหม? มีความสุขไหม?" น้องเก๋ไม่กล้าพูดเยอะ แค่บอกว่า "อือ...เสียว...ดีค่ะ" หลังจากวันนั้น ผมจะโทรหาน้องเก๋บ่อยขึ้น และจะพูดคุยเรื่องเซ็กส์ เช่นเรื่องออรัลเซ็กส์ หรือเรื่องช่วยตัวเองของผู้ชายและผู้หญิง เป็นต้น น้องเก๋เริ่มให้ความสนใจ อยากรู้อยากเห็น อยากให้สอนบางเรื่อง เป็นต้น ผมจะโทรไปสอนโฟนเซ็กส์ให้น้องเก๋คืนวันศุกร์ช่วงดึกๆ เพื่อให้น้องเก๋ได้ลิ้มรสความเสียวอีกระดับหนึ่งด้วยตัวเอง พร้อมกับผมก็ช่วยตัวเองไปด้วย บางคืนน้องเก๋ถามวิธีออรัลเซ็กส์ว่าทำไงบ้าง? เห็นเพื่อนเธอมาเล่าให้ฟัง เวลามีไรกะแฟน ทำให้น้องเก๋อยากลองบ้างจัง ผมก็บอกไว้ ถ้ามีโอกาสจะสอนนะ น้องเก๋รีบขอบคุณผม

มีวันหนึ่งหลังเลิกเรียนที่ผมไปรับ ระหว่างที่ผมขับรถไปส่งน้องเก๋ที่บ้านเหมือนทุกวัน น้องเก๋เอ่ยปากว่า ขอลองจับเล่นของผมบ้าง ผมก็ทำฟอร์มไม่อนุญาต แต่จริงๆแล้ว ผมอยากให้ทำตั้งนานแล้ว น้องเก๋ก็งอนผม หาว่าผมไม่รักเธอ งั้นเธอไปขอจับของผู้ชายคนอื่นก็ได้ ผมก็เลยโอเค บอกตามใจน้องเก๋นะ น้องเก๋ตื่นเต้นมากๆที่จะได้เห็นและสัมผัสของจริงๆ ผมเลี้ยวรถไปที่จอดรถห้างแถวบ้าน ผมเลือกชั้นบนสุดๆที่มีรถจอดน้อยและเลือกมุมมืดๆ ผมยังคงสตาร์รถและเปิดแอร์อยู่ เพื่อจะได้สะดวกสบายให้น้องเก๋เรียนรู้เซ็กส์ขั้นต่อไป น้องเก๋ใช้มือรูดซิปกางเกงผมลง และควักน้องชายผมที่อ่อนปวกเปียกออกมา เธอเอามือจับหลวมๆ และค่อยๆรูดขึ้นลงเบาๆ จนมันพองขึ้นมาเต็มมือ

น้องเก๋ตกใจร้อง "ว๊าย...ทำไมมันขยายใหญ่จังเลย?" ผมก็อธิบายให้เก๋ฟัง และสอนให้เก๋รูดขึ้นลงเบาๆ ใช้ลิ้นเลียและปากอมที่หัวแดง พร้อมกับใช้มือรูดขึ้นลง ผมรู้ว่าน้องเก๋เรียนรู้เร็วมากๆ นี่เป็นครั้งแรกของน้องเก๋ ถึงจะไม่ชำนาญ แต่ก็เสียวเหมือนกัน ผมชมน้องเก่ว่า "เก่งมากๆ นี่ขนาดครั้งแรกนะ พี่..ยังเสียวขนาดนี้เลย" และผมชมเธอต่อว่า "ถ้าทำบ่อยๆนะ พี่รักเก๋สุดๆเลย" น้องเก๋ยิ่งดูดและอมหัวแดงของผมเร็วขึ้น ผมเสียวมากๆ น้ำใกล้จะแตกแล้ว ผมร้องบอกเก๋ว่า "อูยย....เก๋...จ๋า...เสียวว...จะทนไม่ไหวแล้ว เบาๆๆ" เวลาที่ผมบอกเสียว น้องเก๋ยิ่งแกล้ง โดยเร่งการเลีย การดูดของผมใหญ่เลย จนน้ำแตกเข้าไปในปากและคอน้องเก๋จนหมด น้องเก๋โมโหที่ผมไม่บอกให้เธอรู้ ว่าน้ำจะแตกในปากเธอ แต่..ยังไงน้องเก๋ก็กลืนน้ำของผมจนหมด และใช้ลิ้นเลียท่อนเนื้อผมจนสะอาด ผมก็พาน้องเก๋กลับบ้านทันที ผมคิดในใจว่าอีกไม่นานผมจะมีโอกาสเปิดซิงน้องเก๋สุดเลิฟของผม และจะทำให้น้องเก๋ติดเซ็กส์ให้ได้ จะได้เอาได้ทุกๆเวลาที่ต้องการ

น้องเก๋ เชียร์ลีดเดอร์ (ตอนที่ 2)

หลังจากมีโอกาสสอนเสียวให้น้องเก๋เบื้องต้นแล้ว ผมมักจะยิงข้อความบอกรักสั้นๆ เข้ามือถือน้องเก๋เป็นประจำทุกวัน เพื่อสร้างความสนิทสนมคุ้นเคยกับน้องเก๋มากยิ่งขึ้น น้องเก๋มักจะโทรกลับมาหาผมตอนพักเที่ยงว่าเธอ"คิดถึงผมจัง" หรือ "รักนะ..จุ๊บๆ" เป็นต้น ก่อนที่จะวางสาย ผมบอกน้องเก๋ว่า ผมจะไปรับเธอใกล้ๆโรงเรียนเธอ ทุกวันอังคารและศุกร์ หลังจากเลิกเรียนบ่ายสามโมง ผมบอกเธอว่า "ผมก็คิดถึงเธอเหมือนกัน อยากมีเวลาใกล้ชิดเธอบ่อยๆ โดยเฉพาะคิดถึงเวลาที่เธอทำออรัลให้ มันสุดยอดเลย" น้องเก๋จะบอกว่า "บ้า..พี่ก็... เก๋อายนะ" ผมถามกลับไปว่า "แล้ว...เก๋..ชอบไหมล่ะ?" เก๋ตอบ "ก็...อือ"

พอบ่ายสามโมงวันอังคาร ผมไปจอดรอรับน้องเก๋ที่ซอยข้างๆโรงเรียนเธอเหมือนเดิม น้องเก๋โทรเข้ามือถือผมว่า "จอดรถตรงไหนค่ะ?....วันนี้มีเพื่อนจะไปด้วยนะ" ผมก็บอกตำแหน่งที่จอดรถว่าอยู่ตรงไหน? สักแป๊บนึง ผมเห็นน้องเก๋เดินมากับเพื่อนเธอ เพื่อนเธอคนนี้หน้าตาใช้ได้ ตัวสูงผอมกว่าเก๋ ผมยาวมัดด้านหลัง ทราบภายหลังว่าชื่อ"น้องไอติม" ชื่อก็น่ากินด้วยแฮะ น้องเก๋เปิดประตูขึ้นรถด้านหน้าข้างๆคนขับ ที่ผมจอดรอ ส่วนน้องไอติมขึ้นมานั่งด้านหลัง น้องเก๋แนะนำเพื่อนเธอให้ผมรู้จัก และบอกจุดประสงค์ที่เพื่อนเธอติดรถไปด้วยว่าจะลงที่ซีคอน ผมก็ไม่พูดปฏิเสธอะไร มันก็เป็นห้างที่ผมและน้องเก๋จะไปอยู่แล้ว

ผมขับรถไปจอดที่ป้ายรถเมล์หน้าห้างซีคอน พอน้องไอติมลงจากรถผม เก๋หันมาบอกผมว่า "เก๋....คิดถึงพี่จัง" ผมหันมาถามเก๋ว่า "คิดถึงพี่ หรือคิดถึงไอติมแท่งพี่..ล่ะจ๊ะ" เก๋ยิ้มอายๆและบอกว่า "บ้า.....พี่...ชอบแซวเก๋อยู่เรื่อยเลย" ผมยิ้มและถามเก๋ว่า "วันนี้....เก๋จะกินไอติมพี่อีกไหมล่ะ?" เก๋รีบตอบทันที "กินสิค่า.....ไอติมแท่งของพี่..อร่อย" ผมขับรถไปจอดที่ชั้นบนสุดของซีคอน เพื่อหาที่เงียบๆไม่มีคน เพื่อจะได้ให้น้องเก๋ได้กินไอติมแท่งผมอีกครั้ง น้องเก๋ก็รูดซิปกางเกงผมลง และใช้มือควักท่อนเนื้อที่เหี่ยวของผมออกมาเล่น สักพักท่อนเนื้อก็ขยายโตเต็มมือ น้องเก๋ก็เริ่มก้มหน้าลงไปดมความหอมของไอติมแท่งสตอเบอรี่ของผม

เธอใช้ลิ้นค่อยๆเลียรอบหัวแดงเบาๆ และใช้ลิ้นเลียตวัดไปมา ซ้ายทีขวาที รอบๆหัวแดง ผมครางอือ.... น้องเก๋ใช้มือรูดไอติมแท่งของผมขึ้นลงเบาๆ แบบค่อยเป็นค่อยไป พร้อมกับอ้าปากอมจ๊วบๆที่หัวแดงของไอติม ผมเอ่ยปากชมน้องเก๋ว่า "ทำเก่งขึ้นกว่าครั้งที่แล้ว เสียวดี...พี่ชอบ" ผมปล่อยให้น้องเก๋ใช้ปาก ลิ้น มือเล่นกับไอติมแท่งผมไปเรื่อยๆ ผมรู้ว่าน้องเก๋พยายามเรียนรู้ และทำให้ผมประทับใจที่สุด เท่าที่จะทำได้ เพื่อมัดใจผม ขณะเดียวกัน ผมก็ค่อยๆทำให้น้องเก๋ติดเซ็กส์มากยิ่งขึ้น แบบค่อยเป็นค่อยไป ไม่ผลีผลามจู่โจม หรือทำให้น้องเก๋เจ็บ เดี๋ยวน้องเก๋จะเปลี่ยนใจ หรือกลัวการมีเซ็กส์อีกเลย

ผมค่อยๆใช้มือดึงเสื้อนักเรียนของน้องเก๋ ให้หลุดออกจากกระโปรง เวลาที่น้องเก๋กำลังง่วนกับการอม เลียและดูดไอติมแท่งของผมอยู่ ผมค่อยๆสอดมือซ้ายเข้าไปในเสื้อนักเรียนสีขาว และสัมผัสเบาๆที่หน้าอกขนาดกำลังดี ไม่เล็กไม่ใหญ่ สำหรับเด็กวัยประถมปลาย ผมค่อยๆดึงเสื้อชั้นในของน้องเก๋ขึ้นไปเหนือหน้าอก เพื่อให้ผมจะได้ใช้มือซ้ายขยำนมน้องเก๋เบาๆ แบบไม่มีอะไรปิดบัง ผมใช้นิ้วบี้หัวนมน้องเก๋เบาๆ จนหัวนมเธอแข็งชูชันขึ้น ผมละมือจากหน้าอกเลื่อนลงมาเป็นขาอ่อน ผมใช้มือซ้ายดึงกระโปรงนักเรียนขึ้น มาถึงกางเกงในสีขาว ผมใช้นิ้วสอดเข้าในกางเกงในสีขาว และถูกลีบเนื้อหอยของน้องเก๋เบาๆ น้องเก๋ครางอือ ส่วนน้องเก๋ก็เร่งการใช้มือรูดท่อนเนื้อผมเร็วขึ้น เร็วขึ้น พร้อมไปกับการใช้ปากดูด เลียหัวแดงของไอติมแท่งผม จนผมรู้สึกเสียวที่หัวแดงมากๆ ทำให้ผมครางลั่นออกมา "อูยยย....เก๋...เบาๆนะ....เสียยววววว....พี่จะ...ทนไม่ไหวแล้ว"

ผมเร่งการไชนิ้วล้วงคว้านในหอยของน้องเก๋ ข้างในหอยบีบรัดนิ้วผมเป็นจังหวะ ผมรู้สึกว่าภายในรูของน้องเก๋รัดแน่นดี นี่..ขนาดนิ้วยังแน่น รัดตัวดี ถ้าเป็น...ไอติมแท่งโต...คงจะมันสุดๆแน่เลย ผมขยับนิ้วคว้านเป็นวงกลมตามผนังกลีบเนื้อ น้องเก๋ครางอูยยยย.... เธอบอกผมว่า "คันข้างในจังเลย..พี่.. เสียว..." เธอหยุดดูดไอติมแท่งผมทันที ผมรู้ว่าภายในน้องเก๋ขมิบที่นิ้วผม น้ำเสียวเก๋เริ่มเอ่อล้น ผมยิ่งเร่งถูข้างในหอยเร็วขึ้น เร็วขึ้น น้องเก๋ครางงง....อือ.... ส่ายก้นหนีการไชในหอยของเธอ น้องเก๋ร้องบอกให้ผมรอให้น้ำแตกพร้อมกับเธอ ผมไม่สนใจ อยากแกล้งเธอมากกว่า ผมยิ่งเร่งจังหวะขยับนิ้วเร็วขึ้น เร็วขึ้น จนน้ำเสียวของน้องเก๋แตกเต็มมือ

ส่วนน้องเก๋เห็นว่าผมไม่หยุดทำตามคำขอร้องของเธอ น้องเก๋ก็โกรธผม ด้วยการเร่งจังหวะการดูดเน้นที่หัวแดงมากยิ่งขึ้น และดูดรูดไอติมแท่งเกือบมิดโคนมากขึ้น เร็ว จนผมทนความเสียวไม่ไหว "อ๊า........อ๊า.....อูยยยยย......น้ำ....ต...ต...แตก...แล้วววววว" ผมกดหัวน้องเก๋ให้กินน้ำเสียวจนหมด เธอใช้ลิ้นเลียทำความสะอาดไปทั่วแท่งไอติมผมจนสะอาด เธอก็เงยหน้ามาแล้วยิ้มให้ผม ถามผมว่า "ไอติมแท่งพี่...อร่อยจัง" ผมยิ้มและตอบ "อืม....สุดยอด...มากๆ...แทบขาดใจ" น้องเก๋ก็หันมาหัวเราะ และยิ้มมุมปาก ผมรู้ว่าน้องเก่เริ่มติดใจเรื่องออรัลเซ็กส์แล้ว ผมก็รีบจัดชุดนักเรียนและกระโปรงของน้องเก๋ให้เรียบร้อย และแต่งตัวผมให้เรียบร้อย

ผมรีบพาน้องเก๋ขับรถไปส่งที่บ้านทันที ก่อนเวลา 5 โมงเย็นเหมือนเช่นเคย ผมชมน้องเก๋ว่า "น้องเก๋...ดูดเก่งมากๆ...พี่เสียวแทบขาดใจเลย" น้องเก๋หัวเราะดีใจที่แกล้งให้ผมร้องครางและดิ้นพล่านเพราะความเสียวได้

น้องเก๋ เชียร์ลีดเดอร์ (ตอนที่ 3)

หลังจากนั้น ผมวางแผนว่าจะต้องสอนให้น้องเก๋รู้จักความเสียวอีกวิธี ก็คือการลงลิ้นที่เม็ดแตด ผมโทรศัพท์คุยกับน้องเก๋ หลังสามทุ่มของคืนวันพุธ ผมเล่าวิธีการลงลิ้นให้น้องเก๋ฟังแบบรายละเอียด เพื่อให้น้องเก๋ยิ่งอยากรู้อยากลองมากขึ้น น้องเก๋ถามผมว่า "ถ้าเก๋อยากลองวิธีนี้บ้าง เก๋ต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ?" ผมตอบ "ง่ายมากๆ ..น้องเก๋แค่เปิดใจลอง" น้องเก๋ถามด้วยความสงสัยว่า "ค่ะ... แต่..เก๋ไม่รู้ว่าเม็ดแตดอยู่ตรงไหนนะค่ะ?" ผมยิ้มและตอบว่า "ไม่ต้องกังวลนะ...พี่สัญญาจะสอนให้น้องเก๋เอง" น้องเก๋ตอบ "ก็ได้ค่ะ...แล้วแต่พี่" ผมก็นัดหมายว่าจะเจอกันในวันเสาร์ที่จะถึงนี้

เวลานัด 10.00 น.ในเช้าวันเสาร์ ผมรอน้องเก๋อยู่ที่หน้าโรงหนัง น้องเก๋เดินมาในชุดแซ็กสั้นสีขาวประมาณครึ่งน่อง ผมสำรวจรูปร่างน้องเก๋ตั้งแต่หัวจรดเท้า วันนี้น้องเก๋น่ารักเป็นพิเศษ ผมชมน้องเก่ว่า "เก๋ใส่ชุดนี้น่ารักมากๆ ดูหวานมากๆ แล้ว....หวานทั้งตัวไหมครับ?" เก๋ตอบว่า "ไม่รู้ค่ะ...พี่..ต้องลองชิมเอง" เธอก้มหน้าตอบแบบอายๆ ผมรีบจูงมือน้องเก๋เดินไปเที่ยวตามห้างสักพัก เพื่อให้ผ่อนคลาย และผมถามเก๋ว่า "วันนี้ต้องรีบกลับบ้านไหม?" น้องเก๋ตอบว่า "เก๋ขออนุญาตแม่ว่า จะไปงานเลี้ยงวันเกิดเพื่อนๆ จะกลับประมาณ 3 ทุ่มค่ะ" ผมยิ้มและคิดว่าน้องเก๋คงอยากรู้อยากลองบทเรียนเซ็กส์บทต่อไปกับผมแน่นอน และผมคิดในใจว่าวันนี้เป็นวันพิเศษที่ผมจะสอนการลงลิ้นทั้งตัวให้น้องเก๋สุดที่รัก เพื่อให้ประทับใจแบบสุดๆ ไม่มีการสอดใส่ใดๆทั้งสิ้น จะได้ทำให้น้องเก๋ติดใจให้ผมลงลิ้นบ่อยๆ เหมือนกับที่น้องเก๋จะขอดูดไอติมแท่งผมบ่อยๆ ผมใช้เวลาประมาณ 2 ชม.กับน้องเก๋ที่ห้าง สำหรับทานข้าวและเดินเที่ยว

หลังจากนั้นผมขับรถพาน้องเก๋ออกจากห้างซีคอน มุ่งหน้าตรงไปที่เป้าหมาย ก็คืออพาร์เมนท์แถวศรีนครินทร์ที่ค่อนข้างเงียบ และเป็นส่วนตัวมากๆ ที่ผมจองเปิดห้องเรียบร้อยแล้วเมื่อตอนเช้า ผมพาน้องเก๋ไปที่ห้องพักและรีบล็อคประตูทันที ผมคิดในใจว่าผมมีเวลาเกือบๆ 6-7 ชม.ที่จะลงลิ้นและสอนเรื่องเสียวๆให้กับน้องเก๋สุดที่รักของผม ผมจ้องตาและบอกน้องเก๋ว่า "วันนี้...พี่มีความสุขที่สุด...ที่ได้อยู่ใกล้ชิดกับคนที่พี่รักที่สุด" น้องเก๋พูด "ค่ะ...เก๋ก็มีความสุขเหมือนกัน" ผมยืนกอดน้องเก๋และค่อยๆจูบเบาๆที่ริมฝีปากของน้องเก๋ ผมสอดลิ้นเข้าในปากของน้องเก๋ และใช้ลิ้นของผมพันลิ้นน้องเก๋เบาๆ เธอกอดตัวผมแน่นขึ้น ผมและน้องเก๋จูบปากและลิ้นพันลิ้นอยู่พักหนึ่ง

ผมค่อยๆจูบไซ้ซอกคอน้องเก๋แบบเบาสุดๆ ซึ่งผมสัมผัสได้ว่าน้องเก๋ขนลุกซู่ไปทั้งตัว ผมใช้มือขยำนมทีละข้างเบาๆ เพื่อกระตุ้นความเสียวให้เพิ่มขึ้นทีละนิด ผมยังคงใช้นิ้วเขี่ยไปตรงหัวนมที่มีชุดแซ็กปิดอยู่ สักพักผมรู้สึกว่าหัวนมของน้องเก๋เริ่มชูชันเป็นไตแข็งนูนออกมา ผมใช้นิ้วบี้หัวนมเบาๆ น้องเก๋ครางอือ....อา... ผมเลื่อนมือลงไปที่ขาอ่อน ลูบคลำเบาๆจากขาอ่อนขึ้นไปที่เป้าหมาย ก็คือกางเกงในของน้องเก๋ ผมบรรจงใช้นิ้วคลึงตรงหอยพอดี น้องเก๋ครางซี๊ดส์..... น้องเก๋พยายามขยับตัวถอยหนี การรุกของนิ้วชี้ของผมที่คลึงเบาๆต่อเนื่อง ผมยังคงใช้นิ้วถูไปมาจนรู้สึกว่าน้ำเสียวของน้องเก๋ ซึมออกมาจนเปียกกางเกงใน จากนั้นผมเอื้อมมือไปด้านหลังชุดแซ็ก และค่อยๆรูดซิปที่อยู่ด้านหลังของชุดแซ็กลง ชุดแซ็กหลุดลงบนพื้น น้องเก๋รีบยกแขนสองข้างขึ้นมาปิดรูปร่างของเธอ โดยเฉพาะที่หน้าอกและหอยของเธอทันที

ผมตะลึงมองรูปร่างหุ่นเพรียวของน้องเก๋ ที่มีแค่เสื้อชั้นในและกางเกงในลายการ์ตูนปิดไว้ ผิวเธอสีแทนเนียนไปทั้งตัว ผมชมน้องเก๋ว่า "สวยจัง" น้องเก๋ยิ้มแบบอายๆ เธออายหน้าแดง เพราะเธอเพิ่งยืนโชว์รูปร่างทั้งตัวแบบไม่มีเสื้อผ้าปิดเลย นอกจากเสื้อชั้นในและกางเกงในเท่านั้น ผมบอกน้องเก๋ว่า "พี่...ขอดูรูปร่างสวยๆ.. แบบไม่มีอะไรปิดเลยนะ" เก๋ตอบรับ "ค่ะ" ผมจับแขนสองข้างของน้องเก๋ที่ปิดจุดสำคัญลงให้แนบลำตัว และปลดตะขอชุดชั้นในของเธอออก และรูดกางเกงในลงไปกองที่พื้น ผมมองหน้าอกของน้องเก๋ที่นูนขึ้นมาเป็นกระเปาะกลมสวยขนาดประมาณผลส้ม หัวนมสีน้ำตาลแดงอ่อนๆ น่าดูดมากๆ ผมใช้นิ้วแตะเบาๆที่หัวนมของน้องเก๋ เธอครางอือ... ผมใช้นิ้วบี้เบาๆ ผมค่อยๆลูบเบาๆไปตามเนินนมของน้องเก๋ ผมเห็นน้องเก๋ขนลุกซู่ และผมก้มตัวลงมาเพื่อใช้ลิ้นเลียรอบๆหัวนมของน้องเก๋ พร้อมกับดูดหัวนมจ๊วบๆ น้องเก๋ครางซี๊ดส์... ผมเลียไปรอบๆหัวนมจนหัวนมเก๋ชูชัน แข็งเป็นไตขึ้นมา

ผมกระซิบข้างหูของน้องเก๋ ให้ยืนแยกขาออกและปล่อยตัวตามสบายนะ ผมคุกเข่าลง ที่น้องเก๋ยืนเปลือยกายอวดเรือนร่างที่สวยและเนียน หน้าของผมเกือบชิดกับหอยของน้องเก๋ ที่มีขนบางๆปิดอยู่ ผมจ้องหอยของน้องเก๋ มันสวยมากๆ มีขนขึ้นบางๆ ปากหอยปิดสนิท แม้ว่าผมจะเคยใช้นิ้วถูมาบ้างแล้ว ผมเลียริมฝีปากและคิดในใจ ว่าอยากกินหอยเด็กสาวแบบน้องเก๋มานานแล้ว วันนี้จะทำให้ติดใจ จะได้ยอมให้เลียได้บ่อยๆ ผมสอดมือเข้าไปสัมผัสเบาๆ ที่กลีบหอยของน้องเก๋ เธอสะดุ้งอุ๊ยและขยับถอยหนีไปด้านหลัง ผมบอกน้องเก๋ "ยืนนิ่งๆสิครับ... พี่..ขอดมความหอมชื่นใจ...หน่อยนะ" น้องเก๋ไม่ทันพูดอะไรตอบ ผมรีบซุกหน้าไปที่หอยของเธอ และใช้ลิ้นเลียแซะกลีบเนื้อของน้องเก๋ทันที

น้องเก๋ครางซี๊ดส์...อูยย... ผมใช้มือสองข้างจับก้นกลมของน้องเก๋ไว้ เพื่อจะได้เลียหอยได้ง่ายขึ้น โดยที่น้องเก๋ไม่ขยับหนีลิ้นของผมอีก ผมเริ่มลงลิ้นแซะเข้าไปในกลีบหอยถี่ขึ้น..ถี่ขึ้น พร้อมทั้งใช้ปากดูดหอยไปด้วย น้องเก๋ยิ่งร้องคราง "...อูยยย....อา......พี่......เก๋...เสียวววว" น้ำเสียวของน้องเก๋เริ่มเอ่อล้นออกมาจากหอย ผมยิ่งเร่งจังหวะของลิ้นให้เร็วขึ้น ให้ชอนไชเข้าในกลีบหอยของน้องเก๋มากขึ้น น้องเก๋เริ่มส่ายสะโพกไปมา เพื่อพยายามจะดิ้นหลุดการล็อคตัวของผม แต่...ก็ไม่สำเร็จ ผมยิ่งดูดยิ่งเลียที่หอยของน้องเก๋ พร้อมกับใช้นิ้วกลางไชเข้าไป เพื่อขยายรูหอยให้กว้างขึ้น น้องเก๋ยิ่งส่ายก้นไปมา และครางลั่น เสียงสั่นสะท้าน "อูยยย.....พี่..ขา.....เก๋...เสียววว....จะยืนไม่ไหวแล้ว...นะ" ผมยิ่งเลียเร็วขึ้น พร้อมกับใช้นิ้วไชเร็วขึ้น เพื่อเร่งความเสียวให้น้องเก๋ถึงจุดสุดยอดให้ได้ น้องเก๋รู้ว่าเธอหนีจากการล็อคตัวของผมไม่ได้ เวลาเธอยิ่งเสียว เธอจะใช้มือกดหัวผมเข้าที่หอยเธอมากขึ้น

ผมรู้ว่า น้องเก๋เสียวสุดๆแล้ว น้ำเสียวของเธอใกล้จะแตกแล้ว ผมยิ่งเลียเข้าไปในรูหอยของเธอ จนในที่สุดน้ำเสียวของน้องเก๋แตกออกมา เต็มหน้าผม พร้อมกับเสียงครางลั่นห้องของน้องเก๋ "โอย.....อ๊า....ซี๊ดส์...... ซี๊ดส์" ผมรู้ว่า นี่เป็นครั้งแรกของน้องเก๋ที่ถึงจุดสุดยอด แบบสุดๆด้วยลิ้นและนิ้วแบบพร้อมๆกัน น้องเก๋ทรุดตัวลงนั่งบนพื้นทันที เธอเหนื่อยแฮ่กๆ ไม่พูดอะไรต่อ ผมพาน้องเก๋ไปนอนลงบนเตียงและแยกขาออกให้กว้าง ผมเอาหมอนหนุนที่สะโพก เพื่อให้หอยน้องเก๋ถูกยกขึ้น และผมใช้มือแหวกกลีบหอยของน้องเก๋ออก ผมเห็นเนื้อข้างในสีแดงเรื่อ มันเปิดออกเป็นรูนิดเดียว ใส่ได้แค่นิ้วเพียงนิ้วเดียวเท่านั้น

ผมคิดในใจว่า ไม่อยากทำให้น้องเก๋เจ็บเลย ไม่งั้นหมดสิทธิ์มีครั้งต่อไปแน่ๆ....ต้องค่อยเป็นค่อยไปดีกว่า ทำให้น้องเก๋เสียวทีละนิดบ่อยๆ จะได้ขาดเซ็กส์ไม่ได้ ผมจะได้มีโอกาสได้เอาน้องเก๋บ่อยๆ ทุกที่ทุกเวลาตามที่ผมต้องการ ผมค่อยๆสอดลิ้นแยงเข้าในรูหอยของน้องเก๋ที่เปิดออก น้องเก๋ร้องคราง....ซี๊ดส์... ผมใช้ลิ้นเลียตวัดเบาๆที่เม็ดแตดของน้องเก๋ที่นูนเป็นตุ่มขึ้นมา ทุกครั้งที่ผมเลียที่เม็ดแตด น้องเก๋จะร้องคราง ซี๊ดส์ทุกครั้ง พร้อมกับยกสะโพกขึ้นเป็นจังหวะไปด้วย ผมจะเลียเน้นที่เม็ดแตดและข้างในรูหอยสลับกันไปมาให้เบาที่สุด มันทำให้น้องเก๋เสียวสะท้านมากยิ่งขึ้นมากยิ่งขึ้น น้ำเสียวของเธอเริ่มเอ่อล้นออกมา

ผมเริ่มเร่งจังหวะการเลียซ้ายทีขวาทีบนกลีบเนื้อรูหอยของน้องเก๋ ทำให้น้องเก๋เสียวยิ่งขึ้น เธอร้องคราง อูยย...อ๊า...แบบไม่อายผมแล้ว น้องเก๋เริ่มใจกล้าที่จะร้องครางออกมาแบบเปิดเผย และส่ายก้นไปมาเป็นจังหวะ เวลาเธอเสียวมากๆ ผมชอบใช้ปลายลิ้นฉกไปมาเบาๆที่เม็ดแตดของเธอ น้องเก๋จะร้องครางลั่นและยกสะโพกส่ายหนีการเลีย ผมยิ่งได้ใจยิ่งเลียให้เร็วขึ้น เร็วขึ้นที่เม็ดแตดของน้องเก๋ จนน้องเก๋ทนไม่ไหว ร้องลั่น ดิ้นพล่าน "อูยยยยยย........อ๊า.........ส....ส...เสียววววว...ไม่ไหวแล้ว.....น้ำ....จะ...จะ..แตก...แล้ว" ในที่สุดน้ำเสียวของน้องเก๋แตกเต็มหน้าผม และผมก็เลียทำความสะอาดรูหอยจนแห้งอีกครั้ง

ผมปล่อยให้น้องเก๋นอนพักสักแป๊บ ส่วนผมขยับตัวเองขึ้นมานอนข้างๆตัวน้องเก๋ ผมเริ่มจูบน้องเก๋ที่ริมฝีปากแบบที่เธอชอบ ผมกระซิบชมน้องเก๋ว่า "พี่...รักเก๋นะ...อยากมีเวลาอยู่กับเก๋แบบนี้บ่อยๆ" น้องเก๋ตอบ "ค่ะ...เก๋ก็มีความสุข..ที่อยู่กะพี่" ผมรู้ว่า น้องเก๋กล้าเปิดเผยความรู้สึกที่แท้จริงของเธอออกมาว่า เธอติดใจเซ็กส์ที่ได้รับจากผม ตั้งแต่การใช้นิ้วตกเบ็ด การอมดูดเลียไอติมแท่งของผม หรือการลงลิ้นของผมตามร่างกายของเธอ โดยเฉพาะที่หัวนมและเม็ดแตดของเธอ เป็นต้น ผมเริ่มจูบริมฝีปากของร้องเก๋ และใช้มือลูบไล้ตามตัวของน้องเก๋เบาๆ เป็นการกระตุ้นเซ็กส์ให้น้องเก๋อีกครั้ง

ผมจูบไซ้จากซอกคอลงมาถึงเต้านมของน้องเก๋ เธอครางอือ... ปล่อยให้ผมลูบไล้เล่นที่หัวนมของเธอ โดยไม่ขัดขืน ผมใช้ลิ้นเลียรอบๆหัวนมของน้องเก๋เบาๆ จนหัวนมเธอชูชันแข็งขึ้นมา ผมจะดูดและเลียเบาๆที่หัวนมของเก๋ พร้อมกับใช้นิ้วมือไปเขี่ยที่เม็ดแตดของน้องเก๋อีก น้องเก๋กอดตัวผมแน่น เธอต่อว่าผมว่า "แกล้งเธออีกแล้ว ไม่ให้เธอพักเลย" ผมถามเธอว่า "แล้ว...เก๋..ไม่ชอบหรอ...งั้นหยุด..ก็ได้" น้องเก๋ร้องห้ามผมไม่ให้หยุดทำ เพราะเธอเริ่มจะเสียวหอยขึ้นมาอีกแล้ว ผมใช้นิ้วไชเข้าในรูหอยเธอบ่อยขึ้น เพื่อช่วยขยายรูหอยให้กว้างขึ้น กว้างขึ้น เพื่อในคราวหน้าจะได้มีโอกาสได้ใช้อาวุธประจำตัวเข้าแทนนิ้ว เวลาที่ผมใช้นิ้วที่สอดเข้าในรูหอยของเธอจะหมุนขยับนิ้วเป็นวงกลมเพื่อสัมผัสด้านในรูหอยได้รอบๆ น้องเก๋ยิ่งครางลั่น หน้าตาเหยเก บ่งบอกได้ถึงความเสียวสุดที่เก๋ได้รับ

ผมเร่งจังหวะการขยับนิ้วเร็วขึ้น เร็วขึ้น น้องเก๋ยิ่งคราง "อูยยย....พี่...ขา....โอยยย...เสียววว...เก๋...จะทน.... ไม่ไหว...อีกแล้ว" ผมยิ่งเร่งจังหวะจู่โจมทั้งบน (เลียและดูดที่หัวนม) และล่าง (ไชนิ้วเข้าออก) ของน้องเก๋ เธอกอดตัวผมแน่น ปากร้องคราง "อ๊า....ส์..........เสียววววววววววว....น้ำ.....น้ำ....แตก.....อีกแล้วววว" น้องเก๋กระซิบว่า "พี่..เก่งจัง...เก๋ขอบมากๆ เวลา...พี่...ทำทุกอย่างกะเก๋" ผมยิ้มและจูบปากน้องเก๋ทีนึงและบอกว่า "ยังมี...ที่เด็ดกว่านี้อีกนะ....รับรองน้องเก๋ติดใจสุดๆ ถ้าได้ลอง"     น้องเก๋ตอบค่ะ เราสองคนก็นอนกอดกันไปสักพัก ผมก็พาน้องเก๋กลับไปส่งที่บ้านเธอก่อนเวลาสามทุ่ม

น้องเก๋ เชียร์ลีดเดอร์ (ตอนที่ 4)

หลังจากที่ผมได้สอนการลงลิ้นให้น้องเก๋ในวันนั้น น้องเก๋ติดใจมากขึ้น เธอมักจะขอให้ผมเลียหอยให้เธออาทิตย์ละ 2 วัน หลังเธอเลิกเรียน ผมก็ตามใจเธอและอีกอย่างผมก็ชอบเลียด้วย ส่วนใหญ่ผมจะเลียให้น้องเก๋ที่คอนโดของผม มีบางครั้งที่อยากลองเปลี่ยนสถานที่บ้าง เช่นในรถผม หรือในห้องน้ำห้างที่คนน้อย เป็นต้น ผมดูแลเอาใจใส่น้องเก๋ทุกๆวัน จนน้องเก๋ยิ่งติดใจลีลาผมมากขึ้น

ผมรู้ว่าที่บ้านน้องเก่จะไปเที่ยวต่างจังหวัดเป็นอาทิตย์ แต่น้องเก๋จะต้องอยู่บ้านคนเดียว เพราะยังสอบไม่เสร็จ ผมชวนน้องเก๋ไปติวหนังสือ และเอาชุดนักเรียนมาอยู่ที่คอนโดผม จนกว่าจะครอบครัวน้องเก๋กลับมาวันอาทิตย์เช้า ผมวางแผนจะพาน้องเก๋ไปเที่ยวทะเล หลังจากสอบเสร็จเย็นวันพฤหัส ผมจะมีเวลา 3 วัน 2 คืนได้อยู่กับน้องเก๋ตามลำพัง ผมคิดว่าช่วงวันหยุด 3 วัน 2 คืน ผมจะต้องเปิดซิงน้องเก๋ และเอาน้องเก๋ทุกท่าให้ติดใจ ให้คุ้มกับเวลาที่ตามจีบอยู่เกือบปี ผมไปรับส่งน้องเก๋ไปสอบวันสุดท้าย และรอนับเวลาทีละชั่วโมงจะได้เจอน้องเก๋ ผมโทรจองห้องพักที่โรงแรมสี่ดาวที่ริมทะเลว่าจะพัก 3 วัน และจะไปถึงที่พักประมาณ 3-4 ทุ่มโดยประมาณ

พอหลังสอบตอน 4 โมงเย็น ผมขับรถไปรับเก๋ที่เดิม คือปากซอยโรงเรียนของน้องเก๋ และผมเตรียมชุดอื่นๆไปให้น้องเก๋เปลี่ยนด้วย จะได้ไม่มีปัญหาในภายหลัง ว่าผมพาเด็กนักเรียนประถมเข้าโรงแรม อาจซวยติดคุกได้ ผมวางแผนว่าจะจอดรถมุมตึก รีบให้เก๋เปลี่ยนชุดนักเรียน เป็นชุดใหม่ที่เตรียมมาในรถทันที เก๋ก็ไม่กล้าปฏิเสธ ก็ปีนไปนั่งด้านหลังรถ และถอดเสื้อผ้าออก เพื่อเปลี่ยนชุด ชุดที่ผมเตรียมมาก็คือ ชุดเสื้อยืดสีขาวบางๆตัวเล็กรัดรูป มีเสื้อยีนส์อีกตัวใส่ทับ เพื่อให้ดูเรียบร้อยขึ้น และกระโปรงยีนส์แบบสั้นประมาณเกินคืบมานิดนึง เวลาเก๋ใส่ชุดนี้ เก๋น่ารักมากๆๆ ดูเป็นสาวมหาลัยเลย เซ็กซี่มากๆ

ผมรีบชมว่า เก๋น่ารักมากๆ เซ็กซี่ที่สุด ผมภูมิใจมากๆ น้องเก๋กระซิบบอกผมว่า "ชุดนี้มันโป๊จัง" ผมสำรวจรูปร่างของน้องเก๋ ตั้งแต่หัวจรดเท้า เสื้อยืดที่ผมเลือกให้เก๋ใส่ ผมจงใจเน้นให้เห็นนมมากขึ้น ส่วนกระโปรงสั้นทำให้เห็นวับๆแวมๆ  ผมปลอบใจน้องเก๋ว่า "พี่ชอบตอน...เก๋ใส่ชุดนี้แล้วน่ารักดี และอีกอย่างหนึ่ง เก๋โตเป็นสาวแล้วนะ น่ากินทั้งตัวเลย"    น้องเก๋รีบแก้เขิน เอามือทุบผม "บ้า...พี่" ผมรู้ว่าเก๋เป็นคนขี้อาย ไม่เคยแต่งตัวเซ็กซี่แบบนี้มาก่อน แต่ที่กล้าใส่ เพราะความรักที่มีต่อผมเป็นทุนเดิม และอีกอย่างคือกลัวผมไปมีคนอื่น ผมรู้จุดอ่อนของน้องเก๋สองข้อนี้ ก็จะให้น้องเก๋ทำตามที่ผมบอกทุกเรื่อง

ผมขับรถพาเก๋ไปห้างแถวศรีนครินทร์ ขับรถไปจอดบนดาดฟ้าโซนโรงหนัง พอลงจากรถ ผมชวนน้องเก๋เดินมาที่ร้านอาหารและไปโซนโรงหนัง มีทั้งหนุ่มแก่และหนุ่มๆ จ้องมองมาที่น้องเก๋ตาเป็นมัน น้องเก๋เขินอาย เธอบอกผมว่า "มีคนจ้องมองน้องเก๋ เธออายมากๆ" ผมยิ้มและชมเธอว่า "เก๋โตเป็นสาวแล้ว ไม่ใช่เด็กเล็กแล้ว" เวลาที่เก๋เดินกับผม เธอมักกอดแขนผมแน่นเดินไปมา ผมรู้สึกถึงหน้าอกของน้องเก๋ชนแขนผมบ่อย สัมผัสถึงความนุ่ม เด้งมือดี น่าจะโตขึ้นกว่าตอนที่เจอน้องเก๋ครั้งแรก ผมพาน้องเก๋ไปเลือกซื้อชุดว่ายน้ำทูพีซไว้ใส่ตอนว่ายน้ำในสระหรือทะเล ถ้าเก๋อยากว่ายน้ำ และพาไปเลือกซื้อชุดน่ารักๆที่เก๋อยากได้ กรณีเก๋จะไปเดินเที่ยวชายหาด ผมพาไปชอปปิ้งของกินของใช้ เครื่องดื่มสปายไว้ฉลองสอบเสร็จ รวมถึงถุงยาง 2 กล่องใหญ่ที่ผมคาดว่า จะได้เต็มที่กับน้องเก๋ทั้งคืนทั้งวัน

ผมรีบบึ่งรถไปโรงแรมสี่ดาวริมชายหาดส่วนตัวที่ผมจองไว้แล้ว ผมชวนน้องเก๋คุยไปคุยเรื่องต่างๆ เช่นเรื่องสอบ เรื่องเพื่อนในกลุ่มเธอ เป็นต้น น้องเก่บอกผมว่า "เธอมีความสุขมากๆ ที่ได้อยู่กะผม" ผมยิ้มไม่พูดอะไร พอถึงที่พักช่วง 4 ทุ่ม ผมพาน้องเก๋เดินไปที่เคาน์เตอร์ เพื่อจ่ายมัดจำล่วงหน้า 5 พันบาท และให้เบลบอยช่วยขนกระเป๋าเสื้อผ้าของผมและน้องเก๋ขึ้นไปที่ห้องพัก ผมเดินจูงมือน้องเก๋แบบกระหนุงกระหนิง เหมือนคู่รักข้าวใหม่ปลามันที่เพิ่งแต่ง พอถึงห้องพัก ผมให้เบลบอยขนกระเป๋าเข้าในห้องพักทันที แถมทิป 100 ด้วย ผมพาน้องเก๋มานั่งที่เตียงนอน และปล่อยให้น้องเก๋ผ่อนคลายตัวเอง หลังจากเธอเพิ่งสอบเสร็จ ผมเปิดทีวีให้น้องเก๋ดู ส่วนผมเอาสปายไวน์คูลเลอร์ใส่ตู้เย็น ผมบอกน้องเก๋ว่า "ไว้เราค่อยมาฉลองกันพรุ่งนี้นะ วันนี้นอนพักก่อนนะ เหนื่อยมาทั้งวัน" ผมย้ายชุดต่างๆที่เตรียมมา ของผมและน้องเก๋ไว้ในตู้เสื้อผ้า ผมบอกน้องเก๋ให้ไปอาบน้ำ ส่วนผมนั่งดื่มเบียร์และดูทีวีไปเรื่อยๆ

เวลาผ่านไปครึ่งชั่วโมง น้องเก๋ตะโกนออกมาถามผมว่า "ชุดเก๋ล่ะ...ค่ะ" ผมเดินไปหยิบมาให้น้องเก๋ น้องเก๋ผลุบเข้าในห้องน้ำแป๊บนึง เธอเดินออกมา พร้อมกับบอกผมว่า "ชุดนี้...โป๊จัง...เลยพี่" ผมยิ้มให้น้องเก๋ แต่สายตาผมจับจ้องที่รูปร่างที่มีชุดนอนเสื้อกระโปรงลายลูกไม้แบบสั้นและบางๆ แทบจะปิดสัดส่วนไม่ได้เลย ผมชมน้องเก๋ว่า "ชุดนอนน่ารักดี พี่ชอบ" น้องเก๋ยิ้มเจื่อนและเดินขึ้นบนเตียงนอนทันที ผมหยิบรีโมททีวีเพื่อเปิดช่องพิเศษ ก็คือหนังโป๊ ในทีวีเป็นหนังญี่ปุ่น เป็นเรื่องเกี่ยวกับ...อาผู้ชายกำลังกอดจูบลูบไล้หลานสาวที่เป็นนักเรียนมัธยม หลานสาววัยมัธยมกำลังโดนดูดเลียหัวนมทีละข้าง และมีเสียงครางอูย....อ๊า....ดังขึ้นตลอด... ผมเปิดหนังโป๊เพื่อกระตุ้นให้น้องเก๋มีความอยากรู้อยากเห็นเรื่องเซ็กส์มากขึ้น ผมบอกน้องเก๋ดูหนังไปก่อนนะ

แล้วผมก็เดินเข้าไปอาบน้ำทันที ก่อนที่ผมจะออกจากประตูห้องน้ำ ผมได้ยินเสียงน้องเก๋ครางซี๊ดส์... ผมค่อยๆเปิดประตูห้องน้ำแอบดู ภาพที่เห็นก็คือน้องเก๋นอนบนเตียง ใช้มือขยำนมข้างหนึ่ง ส่วนอีกข้างกำลังถูร่องเสียวไปด้วย ขณะที่เธอกำลังดูหนังโป๊ ผมรู้ว่าน้องเก๋กำลังมีอารมณ์ทางเพศอย่างมาก ผมค่อยๆย่องขึ้นไปนั่งข้างๆตัวน้องเก๋บนเตียง เธอตกใจที่ผมเห็นภาพที่เธอกำลังตกเบ็ดให้ตัวเองอยู่ ผมกระซิบข้างหูของน้องเก๋ว่า "เสียวหรอจ๊ะ?....ให้พี่ช่วย...นะ" ผมไม่รอคำตอบของน้องเก๋เลย รีบนั่งประกบเข้าด้านหลังของน้องเก๋ ผมใช้มือข้างขวาประกบที่ตรงหว่างขาของน้องเก๋แทนมือของเธอ ผมใช้นิ้วถูไปตามร่องกลีบเนื้อของน้องเก๋ เธอครางซี๊ดส์ยิ่งกว่าตอนที่เธอทำเองอีก

น้องเก๋ร้องห้าม... "อูย....อย่า....อย่า....ค่ะ...เก๋...ส..เสียว..." ผมรู้ว่าน้องเก๋ไม่ได้ร้องห้ามจริงๆ เพราะเธอไม่ได้ขัดขืนอะไรเลย ผมเริ่มจูบที่ใบหูของน้องเก๋เบาๆ และค่อยซุกไซ้ไปตามซอกคอ น้องเก๋ขนลุกซู่ ผมใช้มืออีกข้างสอดเข้าใต้แขนของน้องเก๋ เพื่อไปสัมผัสเต้านมด้านซ้ายของน้องเก๋ ผมรู้สึกได้ถึงความแน่นของเต้านมที่ขยายโตขึ้นกว่าครั้งแรกที่จีบเธอ ผมก้มหน้าไปที่เต้านม และใช้ลิ้นเลียตวัดรอบๆหัวนมสีแดงเรื่อๆของน้องเก๋ เธอครางอูย...อูย.... พร้อมกับมืออีกข้างที่ผมสอดนิ้วเข้าไปเกี่ยวเบ็ดในรูหอยของน้องเก๋ เธอเสียวมากจนเธอยกก้นส่ายไปมา ปากก็ร้อง อา...ซี้ดส์ ผมเร่งจังหวะการกระตุ้นทั้งบนและล่างของน้องเก๋จนเธอทนไม่ไหว ร่างกระตุกสองสามครั้งและนิ่งไป ผมรู้ว่าน้องเก๋ถึงจุดสุดยอดเร็วกว่าทุกครั้ง

ผมวางน้องเก๋ให้นอนหงายลงบนเตียงนอน ผมนอนลงข้างๆตัวเก๋ ผมค่อยๆจูบน้องเก๋ที่ริมฝีปากเบาๆ และสอดลิ้นเข้าในปากของเก๋ที่เผยอ ผมสัมผัสได้ถึงความรู้สึกที่ลิ้นของผมเข้าพันกับลิ้นของน้องเก๋ น้องเก๋เริ่มจูบเก่งขึ้น มีการตอบสนองมากขึ้น ผมค่อยๆเลื่อนมือขวามาสัมผัสเต้านมของน้องเก๋เบาๆ ไม่รีบเร่ง มือของผมเริ่มขยำเบาๆ และใช้นิ้วเขี่ยและบี้หัวนมเธอเบาๆ เป็นการกระตุ้นความเสียวอีกครั้ง หัวนมของน้องเก๋ชูชันแข็งเป็นไต ผมกระซิบให้น้องเก๋นอนพิงหมอนและแยกขาออกให้กว้าง ส่วนผมขยับตัวไปคร่อมหว่างขาและซุกหน้าลงไปดอมดมความหอมของหอยเด็กสาว วัยเรียนประถมหกอย่างน้องเก๋คนนี้ ผมใช้มือสองข้างแหวกกลีบเนื้อของรูหอยออกจนเห็นเนื้อข้างในหอยเป็นสีแดงน่ากิน ผมใช้ลิ้นเลียข้างในเนื้อหอยสีแดงเบาๆ และเลียตวัดไปมา

น้องเก๋ส่งเสียงครางซี้ดส์...เป็นระยะๆ พร้อมกับยกก้นส่ายไปมาด้วยความเสียว ผมสอดนิ้วสองนิ้วเข้าไปในรูหอยอย่างช้าๆและเร็วสลับกันไป    ขณะเดียวกันผมใช้ลิ้นเลียเบาๆที่เม็ดแตดของเธอไปด้วย น้องเก๋ยิ่งร้องคราง "อูยยยย...อ๊า....ซี๊ดส์....ซี๊ดส์....อูย" ผมยิ่งเร่งจังหวะการเข้าออกของนิ้วผมให้เร็วขึ้น น้องเก๋ดิ้นพล่านเหมือนปลาโดนทุบหัวเลย น้องเก๋ร้องให้ผมหยุดทำ เพราะเธอเสียวข้างในรูหอยมากๆ เธอจะทนไม่ไหวแล้ว น้ำจะแตกแล้ว ผมไม่ฟังการขอร้องจากน้องเก๋ใดๆทั้งสิ้น ผมเร่งซอยนิ้วเข้าออกในรูหอยของน้องเก๋ จนร่างของน้องเก๋กระตุกแล้วกระตุกอีก เก๋ก็ร้องครางลั่น "โอยยยย......อูย....ต...แตก.....แล้ววววว" น้ำเสียวของเก๋แตกเต็มมือผมเลย ผมเอานิ้วที่เต็มไปด้วยน้ำเสียวของน้องเก๋ให้เธอดู เธอทุบผมด้วยความอาย "บ้า...พี่.... แกล้งเก๋...อีกแล้ว" ผมยิ้มๆถามเก๋ว่า "เก๋...ชอบไหมล่ะ?"

เธอไม่พูดอะไรได้แต่พยักหน้า ผมเริ่มกอดจูบลูบไล้ ปลุกอารมณ์เซ็กส์ให้น้องเก๋อีกครั้ง ผมเริ่มใช้มือขยำนมของน้องเก๋ไป พร้อมกับใช้ปากดูดหัวนมจ๊วบๆ จนน้องเก๋เริ่มมีอารมณ์มากขึ้น ผมจับน้องเก๋นอนหงายบนเตียง ผมจ่อท่อนเนื้อที่แข็งแกร่งของผมให้ตรงกับรูหอยของน้องเก๋ และค่อยๆกดเข้าไปอย่างช้าๆไม่รีบเร่ง น้องเก๋ร้องลั่นเลย "โอ๊ยยยย....เบาๆ..ค่ะพี่.... เก๋เจ็บ....เสียวด้วย" และกอดตัวผมแน่น ผมจูบปากน้องเก๋สักพักเพื่อให้เธอคลาย ความเจ็บตึงแน่นทั้งรูหอยของเธอ ผมคิดว่าขนาดผมใช้นิ้วแหวกรูหอยของน้องเก๋หลายครั้งแล้วนะ เวลาใส่เข้าไปยังรัดแน่นท่อนเนื้อผมมากๆ แทบจะแตกเลย ผมติดใจรูหอยของเด็กประถมปลายแบบน้องเก๋ฟิตมากๆ แต่ไม่ฝืนบังคับใจน้องเก๋ อยากให้เธอค่อยๆติดใจความเสียวสยิวทีละนิด จนขาดเซ็กส์ไม่ได้

ผมเน้นการซอยเข้าออกในรูหอยช้าๆและเร็วๆ สลับกันไป น้องเก๋ร้องอ๊า.....ไป พร้อมกับกอดรัดตัวผมแน่นขึ้น น้องเก๋พยายามดิ้นหนี เวลาเธอเสียวมากๆ ผมจะล็อคตัวเธอไว้ และเน้นๆการซอยเร็วๆ เป็นจังหวะ น้องเก๋ร้อง...ด้วยความเสียว "อูยยยย.......อ๊า.....เก๋เสียววววว.....ไม่ไหว...แล้ว....พี่..แกล้งเก๋ตลอดเลย" ผมยิ้ม.. ยิ่งเร่งการเด้าท่อนเนื้อเข้าในรูหอยของเก๋บ่อยขึ้น เร็วขึ้นไม่ให้น้องเก๋ได้พัก เธอดิ้นพล่าน ปากร้องครางลั่นอ๊า.... กอดรัดและข่วนหลังผมหลายครั้งที่เธอเสียวจนทนไม่ไหว ผมเปลี่ยนท่าหลายท่า ทุกท่าน้องเก๋ก็ร้องเสียวแทบทุกท่า จนในที่สุดผมบอกให้น้องเก๋คลานแบบท่าหมา ส่วนผมอ้อมตัวเข้าด้านหลังและซุกหน้าลงที่ร่องก้นของน้องเก๋เบาๆ ผมค่อยๆเลียเบาๆไปตามร่องก้นของเธอ น้องเก๋ร้องครางอูยยย....พร้อมกับส่ายก้นไปมา เพื่อจะให้เสียวน้อยลง แต่ก็ไม่ได้ช่วยเท่าไหร่

ผมยิ่งลงลิ้นเลียที่เม็ดแตดของน้องเก๋มากขึ้น น้องเก๋ยิ่งร้องครางลั่น "อูยยย......เสียววววว" น้องเก๋พยายามคลานหนีการเลียของผม ผมรีบใช้มือสองข้างตะปบเข้าที่แก้มก้นของน้องเก๋ และแหวกรูก้นให้กว้างขึ้น ผมห่อลิ้นแหลมแล้วค่อยๆแยงเข้าในรูก้นทีละครั้งสองครั้งสลับกัน น้องเก๋ยิ่งคราง "....อย่า...ค่ะพี่....เก๋...เสียววว ว....."    ผมยิ่งเลียที่กลีบเนื้อหอยจากล่างขึ้นบน เลียจากบนลงล่าง โดยเฉพาะเลียเน้นที่เม็ดแตดสีแดงเรื่อๆของน้องเก๋ น้องเก๋ยิ่งร้องครางลั่นมากขึ้น มากขึ้น "อูยยยยย.......เก๋.....จะ...ทน....ไม่..ไหว.แล้ว...เสียววววเหลือเกิน" เธอยิ่งส่ายก้นไปมา ผมรู้ว่าน้ำเสียวของน้องเก๋เริ่มเอ่อล้นเต็มรูหอย ถึงเวลาที่จะสอดท่อนเนื้อของผมที่แข็งเป็นลำเข้าสักที ผมจ่อท่อนเนื้อให้ตรงรูหอยของน้องเก๋ที่ปากเผยอแล้ว ผมค่อยๆดันท่อนเนื้อเข้าไปในรูหอยอย่างช้าๆ มันยังคงฟิตแน่น รัดท่อนเนื้อของผมเป็นจังหวะ แม้ว่าโดนผมเปิดซิงไปแล้วก็ตาม

น้องเก๋ยังร้อง "อูยยยยย......พี่..ขา...เบาๆ..นะ เก๋...ยัง...เจ็บอยู่" ผมชะลอการสอดท่อนเนื้อของผม เพื่อให้รูหอยของเธอได้คลายความเจ็บลง ผมกระซิบข้างหูน้องเก๋ว่า "อดทนอีกแป๊บนะจ๊ะ... เดี๋ยว...เก๋จะมี...แต่เสียวกับเสียว...นะ"    ผมค่อยๆดันท่อนเนื้อของผมเข้าไป ในหอยของน้องเก๋จนสุด ผมสัมผัสถึงความฟิตแน่นที่ตอดรัด บอกได้คำเดียวว่ามันสุดยอดจริงๆ สำหรับเด็กวัยประถมปลายอย่างน้องเก๋ ผมค่อยๆถอนท่อนเนื้อออกจากรูหอยช้าๆ ได้แค่ครึ่งลำ น้องเก๋ร้องห้าม "อย่า....อย่า...เอา..ออกค่ะ.." ผมรู้ว่า น้องเก๋เริ่มหายเจ็บแล้ว เหลือแต่ความเสียวกับเสียว ผมเริ่มเร่งจังหวะการซอยเข้าออกให้เร็วขึ้นต่อเนื่อง พร้อมกับใช้มือสองข้างประคองเต้านมของน้องเก๋ไปด้วย น้องเก๋คราง "อูยยย.....เสียวววว"

ผมเริ่มกระแทกรูหอยเข้าออกเป็นจังหวะ ทั้งเร็วและช้าสลับกันไป น้องเก๋ครางอา..... ผมมองกระจกที่อยู่รอบห้อง เห็นใบหน้าของน้องเก๋บิดเบี้ยวด้วยความเสียวซี้ดส์ ตอนที่ผมกระเด้าเข้าออกตลอดเวลา ผมยิ่งชอบใจ ยิ่งเร่งการซอยให้เร็วขึ้น ผมเลื่อนมือสองข้างของผมมาจับตรงสะโพกน้องเก๋ และค่อยๆเน้นการซอยเข้าออกเป็นจังหวะ น้องเก๋ครางซี๊ดส์ทุกครั้งที่ผมเด้งเข้าเด้งออกในรูหอยของเธอ ผมมองที่กระจก เห็นหน้าน้องเก๋เหยเก ปากร้องครางเวลาผมกระแทกเข้ารูหอย ผมซอยถี่มากขึ้นมากขึ้น น้องเก๋ยิ่งครางอ๊า.......อูยยยย ผมเปลี่ยนท่าให้น้องเก๋นอนหงาย อ้าขาให้กว้าง และตัวผมคร่อมอยู่ระหว่างขาของน้องเก๋ ผมจ่อแท่งเนื้อของผมตรงรูหอย และกดเข้าไปช้าๆ

น้องเก๋ร้องลั่น "อูยยยย...เสียวค่ะพี่..." ผมก้มลงดูดนมน้องเก๋ไปด้วยพร้อมกับการเด้าเข้าในรูหอยของน้องเก๋เป็นจังหวะ น้องเก่ครางลั่น อูยยย....ซี๊ดส์.....อ๊า.....อูยยยยย.... ผมเร่งจังหวะมากขึ้น ไม่รีรอให้น้องเก๋ได้พัก ซอยเข้าออกเร็วขึ้น น้องเก๋กอดตัวผมแน่น หยิกหลังของผม ปากก็ร้องอ๊า......ตลอดเวลา จนในที่สุดน้องเก๋ร้องครางลั่น เธอหอบหายใจแฮ่กๆๆ ผมก็รีบถอนท่อนเนื้อออกเกือบไม่ทัน น้ำแตกเต็มหน้าท้องของน้องเก๋ คืนนั้นผมพาน้องเก๋ขึ้นสวรรค์ไป 7 รอบตลอดคืน และในที่สุดผมพาน้องเก๋ไปอาบน้ำให้ตัวสะอาด และพาน้องเก๋ไปนอนหลับบนเตียงแบบมีความสุข

น้องเก๋ เชียร์ลีดเดอร์ (ตอนที่ 5)

หลังจากวันที่ผมเปิดซิงน้องเก๋ที่ทะเลในช่วงวันสุดท้ายของสอบปลายภาค จนน้องเก๋ติดเซ็กส์แล้ว ผมสังเกตเห็นการเปลี่ยนแปลงในตัวน้องเก๋ ตั้งแต่การแต่งกายจากเดิมชุดเรียบร้อยมาเป็นชุดเซ็กซี่แบบที่ผมชอบ และรูปร่างของน้องเก๋ที่โตเป็นสาวมากขึ้น โดยเฉพาะที่หน้าอกที่นูนอวบอูมมากขึ้น เต็มมือมากขึ้น เอวเล็กและสะโพกผาย ผมมักจะชวนน้องเก๋ไปเดินซื้อชุดชั้นในแบบเซ็กซี่ หรือชุดเซ็กซี่เน้นกระโปรงสั้นๆ เสื้อบางๆ ซึ่งเธอใจกล้าที่จะใส่แบบไม่ลังเลเหมือนคราวก่อน ผมยิ่งชอบเธอมากขึ้น ผมจะนัดเจอน้องเก๋ทุกวันเสาร์ช่วงกลางวัน เพื่อดูหนังทานข้าว ปิดท้ายด้วยมีเซ็กส์กะน้องเก๋ และพาน้องเก๋กลับบ้านก่อนหกโมงเย็น ส่วนวันธรรมดา ผมจะกำชับให้น้องเก๋ตั้งใจเรียน อ่านทบทวนหนังสือและที่สำคัญ คือให้ขมิบรูหอยให้ได้ วันละ 300 ครั้ง เพื่อให้รูหอยฟิตเหมือนเดิม เธอก็ทำตามที่ผมบอก

ส่วนวันอื่นๆ ผมจะโทรไปหาน้องเก๋ทุกคืนวันอังคารและพฤหัส เพื่อให้น้องเก๋หายคิดถึงผมบ้าง แม้ว่าผมจะอยากเอาเธอทุกวันก็ตาม แต่ผมต้องข่มใจไว้ ไม่อยากให้น้องเก๋การเรียนตกต่ำ เดี่ยวน้องเก๋จะออกจากบ้านมาพบผมไม่ได้ วันหนึ่งผมสั่งซื้อตัวไข่สั่นไร้สายทางออนไลน์มา เพื่อปฏิบัติการเฉพาะกิจกับน้องเก๋โดยเฉพาะ ผมไปรับน้องเก๋ที่บ้านเหมือนเช่นเดิม น้องเก๋ใส่ชุดที่ผมซื้อให้วันก่อน ก็คือเสื้อยืดแขนกุดสีขาวบางๆรัดรูป พร้อมกับเสื้อคลุมพอดีตัวให้ใส่ทับไว้ไม่ให้โป๊เกินไป กระโปรงสั้นแค่คืบสีเข้มแบบบาน ผมชมน้องเก๋ว่าน่ารักสุดๆ น้องเก๋ยิ้มชอบใจที่ผมชอบเธอ ผมขับรถพาน้องเก๋ไปห้างแถวปิ่นเกล้า ระหว่างทางผมบอกน้องเก๋ว่า ผมอยากให้น้องเก๋ทดสอบอุปกรณ์พิเศษ (ตัวไข่สั่นแบบไร้สาย) ที่ผมได้มา จะให้น้องเก๋ช่วยเป็นคนทดสอบประมาณ 2-3 ชม.

น้องเก๋ถามว่ามันคืออะไร? ผมอธิบายให้น้องเก๋ฟังละเอียด น้องเก๋พูดว่า "จะดีหรอ...?" ผมตอบ "ถ้าน้องเก๋ไม่ช่วย... พี่หาคนอื่นก็ได้" น้องเก๋ร้องห้ามผมทันที เธอกลัวว่าผมจะมีคนอื่น เธอตอบ "ก็ได้ค่ะ....เก๋ช่วยพี่ก็ได้" ผมยิ้มและเอามือลูบหัวน้องเก๋แบบเอ็นดูทนุถนอม "ว่านอนสอนง่ายแบบนี้ พี่...รักหมดใจเลย" น้องเก๋ตอบค่ะ ผมหยิบไข่สั่นไร้สายสีชมพูขึ้นมา แตะตามร่างกายของน้องเก๋ พร้อมเปิดสวิทซ์ให้ทำงานสั่นไปทุกที่ ตั้งแต่หัวนม เรื่อยลงมาถึงตรงกางเกงในที่เป็นเป้าหมาย น้องเก๋ร้อง "อุ๊ย....ซี๊ดส์...อย่า...อูยยยย" ผมสอดและกดไข่สั่นเข้าในรูหอยของน้องเก๋อย่างช้าๆ จนมันเข้าไปฝังตัวในรูหอยของน้องเก๋จนหมด น้องเก๋บอกผมว่า "พี่เบาๆนะค่ะ..... อย่าแกล้งน้องเก๋นะค่ะ" น้องเก๋ทำสายตาอ้อนวอน ร้องขอไม่ให้ผมแกล้งเธออีก ผมไม่ตอบอะไร และรีบจัดชุดที่เก๋ใส่ให้เข้าที่ดังเดิม ผมแกล้งกดปุ่มสวิทซ์ไข่สั่นให้ทำงานทันที น้องเก๋ร้องครางอุ๊ย....อูยยย ผมรีบขอโทษน้องเก๋ บอกเธอว่าอยากลองทดสอบเครื่องก่อน

พอถึงที่หมาย ผมพาน้องเก๋ไปเดินในห้าง มีทั้งหนุ่มๆแก่ๆมองอิจฉาผม ที่ควงน้องเก๋เดินเที่ยว น้องเก๋แต่งตัวดูเป็นสาวมหา'ลัยมากกว่าเด็กประถมปลาย ผมจับมือถือแขน กอดเอวน้องเก๋ตลอดเวลา ผมแกล้งกดสวิทซ์ให้ไข่สั่นทำงานเป็นระยะๆ น้องเก๋หยุดเดิน และคว้าแขนผมไว้ เธอก้มตัวงอด้วยความเสียวในรูหอย น้ำเสียวซึมออกมา เธอห้ามผมไม่ให้กดสวิทซ์ด้วยสายตาวิงวอนขอร้อง ให้หยุดแกล้งเธอ หยุดกดสวิทซ์ไข่สั่น ผมยิ้มๆและขอโทษว่าไม่ได้ตั้งใจ มือเผลอไปโดน น้องเก๋กระซิบบอกผมว่า "เก๋....ส..ส....เสียว... เก๋ยืนไม่ไหวแล้ว" ผมประคองตัวน้องเก๋ไว้ไม่ให้ล้ม ผมก็ชวนน้องเก๋คุยและพาไปทานข้าว

ระหว่างทานข้าวผมจะแอบกดสวิทซ์เปิดปิดตัวไข่สั่นไร้สายเป็นช่วงๆอีก น้องเก๋จะร้องอุ๊ย...ซี๊ดส์... กอดผมบ่อยๆ เสียงเธอสั่น... ขอร้องผมให้หยุดแกล้งเธอ เพราะเธอเสียวในรูหอยมากๆ ผมปลอบใจน้องเก๋ว่า "ทำใจให้สบายนะ... พี่อยากทดสอบว่าน้องเก๋ตามสถานที่ต่างๆ" น้องเก๋บอก "ค่ะ...แต่...เก๋แทบยืนไม่ไหว...มันเสียววววว.... และอีกอย่าง กลัวคนอื่นรู้" ผมยิ้มๆและตอบว่า "ถ้าเก๋ไม่ชอบ... พี่หาคนอื่นมาลองก็ได้นะ" น้องเก๋รีบบอก "อย่าค่ะพี่.... เก๋ยอมตามใจพี่ทุกอย่าง... เก๋รักพี่นะ" ผมยิ้มตอบอย่างพอใจ ผมประคองตัวน้องเก๋เดินไปช้าๆ ขณะที่ตัวไข่สั่นยังคงสั่นในรูหอยของเธอ สีหน้าของน้องเก๋บอกว่าเสียวมากๆ และอาการยืนแทบไม่อยู่แล้ว น้องเก๋มองหน้าผมด้วยสายตาร้องขอให้ผมปิดสวิทซ์ เพราะมันทรมานเธอมากๆ ที่เธอร้องครางไม่ได้และกลัวคนอื่นจะรู้ด้วย น้องเก๋ทำได้อย่างเดียวคือจับแขนผมและหนีบขาเธอไว้แน่น

ผมปิดสวิทซ์ไข่สั้น เพื่อให้น้องเก๋ได้พักสักครู่หนึ่ง เธอร้องขอว่า "พอเถอะ.... อย่าทรมานเธออีกเลย... มันเสียววว จะขาดใจแล้ว" ผมพาเธอไปที่รถผมที่จอดชั้นใต้ดิน ผมล็อคประตูรถ สตาร์ทเครื่องยนต์และเปิดแอร์ไว้เพื่อจะได้ทดสอบต่อ ผมเปิดสวิทซ์ไข่สั่นต่อ คราวนี้น้องเก๋ร้องครางทันทีเลย "ซี๊ดส์.....อูยยย.....โอย... เสียว วว.." เธอยกก้นขึ้นลงส่ายไปมาเพราะความเสียววว ผมเร่งสวิทซ์ให้เร็วขึ้น น้องเก๋ยิ่งดิ้นครางลั่น ไม่กลัวคนอื่นได้ยิน จนร่างของเธอกระตุกจนแน่นิ่ง หายใจหอบแฮ่กๆ น้ำเสียวของเธอไหลย้อยเต็มขาเลย น้องเก๋บอกผมว่า "วันนี้มันเสียวมาก และทรมานสุดๆ" ผมถามว่า "โกรธพี่ไหมล่ะ?" น้องเก่ยิ้มและตอบว่า "ไม่ค่ะ... ถ้าทำให้พี่พอใจ เก๋ตามใจพี่ทุกเรื่อง" ผมบอกเธอว่า "ผมรักเก๋ที่สุด" หลังจากนั้นผมพาน้องเก๋กลับบ้านก่อนเวลา เพื่อให้น้องเก๋ได้พักผ่อนให้มากที่สุด

(.......น่าจะยังมีต่อ แต่ไม่พบต้นฉบับตอนหรือบทต่อไปเลย)

Suriyu Buarung

มีต่ออีก 4 ตอนครับ ผมเห็นมีคนเอาไปลงในธัญวลัยอยู่ นี่ก็กำลังจะอ่านอยู่เหมือนกัน

devilzoa