ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำแทนเจ้าบ่าวพี่สาว คืนเข้าหอ copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 22, 2021, 01:47:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ทำแทนเจ้าบ่าวพี่สาว คืนเข้าหอ

ตัวแทนเจ้าบ่าว (พี่หน่อย)
« เมื่อ: 26 ตุลาคม 2007, 08:32:22 »

--------------------------------------------------------------------------------

วันนี้เป็นวันแต่งงานของ"พี่หน่อย"พี่สาวของผม ผมกับพี่สาวเป็นพี่น้องแท้ๆครับ พี่สาวผมเธอเป็นผู้หญิงที่สวยมาก เป็นเทพีสงกรานต์ และนางนพมาศ ทุกครั้งที่ว่าที่พี่เขยผมมาหาพี่หน่อย ถ้าพ่อกับแม่ไม่อยู่ที่บ้าน เขาจะพากันไปเล่นบทรักกันถึงพริกถึงขิงโดยไม่สนใจผม ที่เป็นน้องชายว่ายังอยู่ที่บ้าน ทำเหมือนอยู่กันแค่ 2 คน จนผมหรือจะทนได้ ต้องแอบดูอยู่เป็นประจำ คือห้องของพี่หน่อย จะอยู่ห้องข้างๆผมชั้นบน ตอนที่เย็ดกัน  พี่สาวและว่าที่พี่เขยผมจะเปิดไฟสว่างจ้าทุกที ผมก็มีช่องพิเศษของผม ดูไปชักว่าวไป หุ่นพี่สาวผมนิเหมือนกะนางแบบไม่มีผิด หีก็อูมใหญ่จนผมคิดไปและฝันไปเรื่อยเปื่อยต่างๆนานา ว่าได้เย็ดพี่สาวอย่างถึงใจ จนตื่นมา..ฝันเปียก

ยิ่งเพื่อนๆผมมีเรื่องเล่าเกี่ยวกับประสบการณ์การมีเซ็กส์กับพี่กับน้อง ผมยิ่งอยากลองเย็ดพี่สาวมากขึ้นทุกที  แต่ไม่มีโอกาส ผิวของพี่หน่อยขาวใส แถมยังหน้าตาน่ารักตามแบบคุณหนูผู้ดี แม้นิสัยของเธอจะเหมือนกับเด็กๆ แต่หุ่นของเธอนี่สิครับ ไม่ได้เป็นเด็กตามบุคลิกของเธอเลย หน้าอกที่อวบอิ่มจนล้นเสื้อของเธอ สะโพกที่กลมกลึง และเนินหีอันโหนกนูนภายใต้กางเกงขาสั้นจู๋ ผมยังประทับใจผมไม่รู้ลืม แต่เพราะเราเป็นพี่น้องกัน ผมจึงต้องข่มใจเลิกล้มความตั้งใจไป 

ช่วงเวลาที่พี่หน่อยอยู่ที่บ้าน เป็นช่วงที่ผมมีความสุขมาก พี่หน่อยไม่ได้ระมัดระวังตัวเลยเวลาที่อยู่กับผม นิสัยเด็กๆของเธอ ทำให้เธอชอบมาหยอกล้อและกอดคอเล่นหัวกับผมบ่อยๆ แม้เธอไม่ได้คิดอะไร แต่ผมนี่สิ สุดห้ามใจจริงๆ เวลาที่เนินหน้าอกเธอสัมผัสกับแขนผม หรือเวลาที่เธอยื่นหน้ามาใกล้ๆ กลับทำให้ผมเกิดอารมณ์ทางเพศ อยากร่วมรักกับเธอทุกที แต่ผมก็ต้องห้ามใจครับ เพราะเธอเป็นพี่สาวผม ได้แต่คอยแอบดูเนินอกเธอผ่านร่องกระดุมและเสื้อตัวเล็กแบบวัยรุ่น หรือแอบดูขาอ่อนขาวๆของพี่หน่อยเวลาที่เธอนั่งไม่ระวัง เพื่อนำไปสำเร็จความใคร่ระบายกามอารมณ์เท่านั้นเอง

ชีวิตผมวันๆหนึ่ง จึงได้แต่คอยป้วนเปี้ยนแอบมองที่ร่องกระดุมหน้าอกและขาอ่อนขาวๆเธอเท่านั้นเอง ท่อนขาของพี่หน่อยที่เรียวยาวขาวเนียน เร้าอารมณ์ผมดีมาก ทุกครั้งที่เธอนั่งสลับขาไขว่ห้างไปมา ก็จะทำให้กางเกงชั้นในสีขาวสะอาดของเธอ ลอดผ่านออกมาจากขากางเกงสั้นจู๋ของเธอ ทำให้ผมได้ควยแข็งอยู่บ่อยๆ ผมได้แต่สำเร็จความใคร่จากสิ่งเหล่านี้ โดยไม่คิดล่วงเกินเธอแต่อย่างใด แต่ก็อดที่จะคิดเป็นไม่ได้

งานแต่งงานของพี่หน่อยจัดขึ้นที่หอประชุมโรงเรียนมีชื่อของอำเภอ ที่เธอและผมเคยเรียนเมื่อมัธยม โดยเป็นพิธีแบบไทย (รดน้ำสังข์) ในตอนเย็น และจัดงานเลี้ยงอาหาร(โต๊ะจีน)ในตอนค่ำ โดยผมมาถึงงานเลี้ยงในตอนใกล้เวลางาน พี่หน่อยเวลาเธอใส่ชุดเจ้าสาว เธอยังดูอ่อนวัย สดใส และดูสวยเป็นผู้ใหญ่มากขึ้น ในชุดไทยผ้าไหมสีเหลืองอ่อน (ผมแอบเหลือบมองไปที่บั้นท้ายเธอระหว่างที่รดน้ำสังข์) เวลาที่เธอก้มไหว้ขอบคุณ ผมเห็นหน้าอกเธอแทบจะล้นทะลักออกมานอกเสื้อ ผมจึงแอบเก็บภาพเธอเอาไว้กะจะเอาไว้สำเร็จความใคร่ให้หายคิดถึงเสียหน่อย เป็นครั้งสุดท้าย ก่อนที่เธอจะได้ไปอยู่กับว่าที่พี่เขยของผม

ผมกระซิบชมเธอขณะกำลังถ่ายรูปร่วมกันว่า "พี่สวยมากครับ" และพูดเย้าแหย่เธอว่า "ถ้าไม่ใช่พี่สาวผมจะจีบให้ติด และแต่งงานด้วยเลย" เธอก็อายๆแลตีที่แขนผมเบาๆ และเธอก็พูดหยอกๆ ผมว่า "ไปเปลี่ยนนามสกุลไป แล้วค่อยมาจีบ" ผมก็ตอบไปว่า "อย่าคืนคำนะ จะไปเปลี่ยน" เธอก็พูดว่า"จ้า..." แต่เธอหารู้ไม่ว่าผมคิดอย่างนั้นจริงๆ งานยังคงดำเนินต่อไปจนถึงตอนดึก แขกทุกคนร่วมรับประทานอาหารและฉลองสมรสด้วยกัน จากนั้นแขกผู้ใหญ่ภายในงานเริ่มทยอยกลับกันไปบ้างแล้ว แต่ผมยังคงนั่งอยู่กับกลุ่มพ่อแม่และญาติ  ผมกะจะรอส่งตัวบ่าวสาวเข้าเรือนหอ ผมจึงวางแผนไว้ว่าจะมอมเหล้าว่าที่พี่เขยผมให้คลานเข้าเรือนหอเลยทีเดียว

ไม่นานพี่เขยกับพี่สาวผม ที่ออกไปขอบคุณแขกที่มาร่วมงานมงคล ที่หน้าประตูห้องจัดเลี้ยง ก็เข้ามาสมทบพวกผม โดยว่าที่พี่เขยนั่งที่โต๊ะเดียวกับพวกผม ส่วนพี่หน่อยนั่งกับกลุ่มเพื่อนของเธอที่โต๊ะใกล้ๆกัน พี่หน่อยสวยมากเลยครับ เธออยู่ในชุดแต่งงานคล้ายๆชุดราตรีสีขาวบางๆแนบเนื้อ เน้นให้เห็นสัดส่วนของเธออย่างชัดเจน คืนนั้นพวกเราคุยกันสนุกสนานมากครับ พี่เขยผมก็ยอมชนแก้ว และโดนผมมอมแต่โดยดี แต่ยังไม่ทันที่เจ้าบ่าวจะฟุบ เจ้าสาวก็แทบล้มพับไปก่อน เธอโดนเพื่อนสาวๆของเธอมอมเหล้าเหมือนกันครับ แต่เธอไม่เคยดื่มเหล้ามาก่อน จึงเริ่มเมาตั้งแต่แก้วแรกๆที่ชงให้แล้ว

แม่ผมจึงให้ผู้หญิงในกลุ่มนั้น ขับรถพาเธอไปส่งที่เรือนหอก่อน ส่วนพี่เขยผมนั้น ผมนั่งดื่มกับผมและญาติผม จะไปเข้าเรือนหอทีหลัง ทีแรกพี่เขยผมจะขอตัวไปพร้อมพี่หน่อย แต่ก็โดนผมรั้งไว้ จึงต้องอยู่ชนแก้วกับพวกผมก่อน พวกเราดื่มกันต่ออีกหลายกลม กว่าพี่เขยจะเมาได้ จากการพยายามมอมพี่เขยผม (มันคอแข็งจริงๆ) ตอนนี้พี่เขยเริ่มพูดไม่รู้เรื่องแล้วครับ แม่ผมกลัวจะเสียฤกษ์ยาม จึงบอกให้ผมพาพี่เขยไปส่งที่เรือนหอได้แล้ว แต่ญาติๆที่เหลืออยู่ในโต๊ะก็มีอาการไม่ต่างไปจากพี่เขยผม ผมที่ดื่มน้อยกว่าทุกคนจึงรับอาสาขับรถพาไอ้พี่เขยที่โชคดีของผม ไปส่งที่เรือนหอคนเดียว

ผมขับรถพาพี่เขยไป ก็ถึงที่หมายครับ พอไปถึงเรือนหอ ผมก็เอากุญแจจากพี่เขยไปไขประตูให้ และหิ้วปีกเข้าไปในห้อง แต่ไม่ทันจะถึงห้องหอ พี่เขยผมก็รีบพุ่งไปเกาะชักโครก อ้วกในห้องน้ำทันที ผมไม่รู้จะทำยังไง จึงไปตามพี่หน่อยให้มาดูแลเจ้าบ่าวแทน เพราะผมต้องรีบกลับเหมือนกัน กะจะไปสำเร็จความใคร่ให้หายคิดถึงพี่สาวแสนสวย เป็นครั้งสุดท้ายเสียหน่อย แต่พอผมไปเจอพี่หน่อยเข้าสิครับ ภาพที่ผมเห็นทำให้ผมไม่อยากกลับบ้านเลยทีเดียว

...พี่หน่อยนอนอยู่บนเตียงครับ หลับสนิทจนผมปลุกเท่าไรก็ไม่ตื่น (เธอคงดื่มไปเยอะเหมือนกัน) ผมเลยลองเรียกพี่หน่อยปรากฏว่าไม่ตอบ ผมจึงไปใกล้ๆ เขย่าตัวไม่ตื่นอีก พอผมมองต่ำลงมาที่กระโปรงของเธอ มันยิ่งทำให้หัวใจของผมแทบวายเลยครับ กระโปรงชุดแต่งงานของพี่หน่อยมันผ่าขึ้นไปสูงมาก ผ่าสูงจนเกือบถึงโคนขาเลยทีเดียว แถมพี่หน่อยยังชันขาข้างนึงขึ้นมาอีกด้วย เผยให้เห็นเรียวขาขาวๆข้างนั้นของเธอ ลึกเข้าไปถึงใต้ร่มผ้า ผมรู้สึกร้อนวูบวาบที่หน้าท้อง ผมก้มดูที่โคนขาของเธออย่างใกล้ๆ มันยิ่งทำให้ผมเกิดอารมณ์ทางเพศมากขึ้น เพราะเรียวขาของเธอนั้นขาวเนียนมาก ไม่มีแม้ริ้วรอยเพียงเล็กน้อยให้เป็นตำหนิเลย

ตอนแรกผมนึกว่าเธอสวมถุงน่องเสียอีก ยิ่งเพิ่มความเงี่ยนให้ผม โดยที่ผมไม่สนใจเลยว่า นั่นน่ะเป็นพี่สาวแท้ๆของผม ผมอดใจไม่ไหวฉวยโอกาส ตอนที่พี่เขยกำลังอ้วกพุ่งอยู่ในห้องน้ำ เลยลองเรียกพี่หน่อยอีกครั้ง ปรากฏว่าไม่ตอบ ผมจึงไปใกล้ๆเขย่าตัว..ไม่ตื่นอีก ผมได้ใจเลยครับ เลยลองจับที่นมพี่หน่อย..ไม่รู้สึกตัวอีก เธอไม่ได้ใส่ยกทรง นมก็ใหญ่ ผมรู้สึกร้อนวูบวาบที่หน้าท้อง อยากจะเคล้นดู และเกิดอารมณ์ทางเพศขึ้นมาทันทีทันใด ผมเลยลองจับที่นมของพี่สาว แต่เธอก็ยังไม่ตื่นเลยครับ สงสัยคงเพลียจากงานผสมฤทธิ์เหล้า ส่วนมือก็ล้วงเข้าไปในคอเสื้อเธอเพื่อเค้นคลึงเต้าสวาทของเธอ 

นมเธอใหญ่แต่แน่นเต็มไม่เหลว นมของเธอก็ชูชันสู้มือผมตลอดเวลา ผมแหวกคอเสื้อของเธอออก เต้านมทั้งสองของเธอจึงเป็นอิสระ โผล่ออกมาทักทายผมอย่างง่ายดาย หัวนมเธอยังสีชมพูอยู่เลยครับ น่าดูดมาก แต่ผมต้องห้ามใจไว้เพราะกลัวเธอตื่น ผมจึงได้มีความคิดที่ดีๆขึ้นมาได้ว่าจะลองจับที่หีของพี่หน่อย ลองดูซิว่าจะตื่นมั๊ย? ผมจึงลูบล้วงเข้าไปในใต้กระโปรงเธอผ่านรอยผ่าของกระโปรงที่เป็นใจ ใต้ร่มผ้าของเธออุ่นมากครับ ผมมือไม้สั่นไปหมด เมื่อสัมผัสกับร่องเสียวของเธอที่มีกางเกงในผ้าตัวน้อยปกป้องอยู่ ผมลูบคลำร่องเสียวสักพัก พี่เขยผมก็เงียบเสียงไป เขาอาจจะได้สติแล้วก็ได้ ผมกลัวเขาจะมาเห็นเข้า จึงต้องหยุดแต่เพียงเท่านั้น แต่ก่อนเดินออกมาผมได้ใช้กล้องโทรศัพท์มือถือถ่ายภาพเธอเอาไว้ในเกือบทุกท่วงท่า

คืนนี้ผมคงได้ชักว่าวจนเจ็บควยแน่ๆ ผมคิดในใจ พร้อมกับแอบอิจฉาที่พี่เขยผมได้เธอเป็นเมีย จากนั้นจึงดึงชายกระโปรงลงให้เธอเหมือนเดิม ส่วนผมก็เดินออกจากข้องนอนนั้นอย่างอาลัย พร้อมกับไอ้หนูที่พองโต เดินกลับไปหาพี่เขยผมในห้องน้ำ ที่เงียบเสียงไปตั้งแต่เมื่อครู่ ..ปรากฏว่าพี่เขยไม่ได้สติมากกว่าเดิม นอนคว่ำจมกองอ้วกหมดสภาพในห้องน้ำไปแล้ว ผมพยายามปลุกเท่าไรก็ไม่ตื่น จนผมจนปัญญา ได้แต่เช็ดอ้วกที่เลอะเทอะให้เขา และจับลุกขึ้นมานั่งพิงผนังห้องน้ำ แล้วพูดความในใจกับมันว่า "กูล่ะอิจฉามึงจริงๆ ที่ได้เย็ดพี่สาวนางฟ้าของกูแล้ว เฮ้อ แต่พอมาถึงหน้าเรือนหอ มึงก็ดันมาเมาเหมือนหมาเสียอีก เดี๋ยวกูก็เป็นเจ้าบ่าวแทนซะหรอก"

ทีแรกผมพูดออกไปโดยไม่รู้ตัวครับ แต่พอพูดออกไปได้สักพัก ผมก็หายโง่ครับ ความเงี่ยนขึ้นสมองผมในทันที "ในเมื่อเจ้าบ่าวตัวจริงอย่างพี่เขยผมหมดสภาพ ตัวสำรองอย่างผมย่อมมีสิทธิ ลงสนามแทนโดยชอบธรรม" ว่าแล้วผมก็เดินออกจากห้องน้ำ พร้อมปิดประตูและล็อคประตูจากข้างนอกอีกชั้น กันไม่ให้ไอ้พี่เขยตื่นมารบกวน จากนั้น จึงจัดแจงถอดเสื้อผ้าตัวเองออกจนหมด และเดินอาดๆควยแข็งโด่ไปหาพี่หน่อย ที่นอนหลับใหลไม่รู้เรื่องในห้องนอน ไอ้หนูของผมมันพองโตขึ้น จนผมรู้สึกได้ถึงพลังของวัยหนุ่มที่พลุ่งพล่านอยู่ภายใน

ส่วนพี่หน่อยที่อยู่ในวัยเจริญพันธุ์เช่นกัน ก็ชันขาทั้งสองข้างขึ้น เหมือนรู้หน้าที่ของเธอ ผมไม่รอช้าเอาหัวมุดเข้าไปในกระโปรงของเธอทันที แล้วโลมเลียเธอทั้งแต่ขาอ่อน ไปจนถึงโคนขาของเธอ และก็มาหยุดวนเวียนละเลงลิ้นอยู่ที่ร่องหีสวาทของเธอ ที่มีกางเกงในตัวน้อยปกป้องอยู่ จนเปียกแนบเนื้อเธอไปหมด ทำให้ร่องเสียวของเธอนั้นลอยเด่นขึ้นมาเหนือกางเกงชั้นในตัวน้อยของเธอ ในทันใดเหมือนเชื้อเชิญให้ผมใช้ลิ้นสัมผัสมันโดยตรง พี่น้องครับ..หัวใจผมเต้นแรงมาก..เพราะตื่นเต้น หีของพี่สาวผม ขนหมอยประปราย ผมได้ใจอีก หลังจากพี่หน่อยยังไม่ตื่น ผมจึงถลกกระโปรงของเธอไปไว้เหนือเอว แล้วบรรจงถอดกางเกงในตัวน้อยออก ผมรูดมันมาไว้ที่ข้อเท้าเธอข้างหนึ่งครับ

ผมมองผ่านหว่างขาของพี่หน่อย ทางด้านหลังเห็นหีของเธอโชว์เด่น ยิ่งเพิ่มความเงี่ยนมากขึ้น ผมก็เลยลอกคราบพี่หน่อยจนล่อนจ้อน ผมพลิกให้เธอนอนหงาย นมตั้งเต่งอยู่ตรงหน้าผม ผมเลยจับขาพี่หน่อยแยกออก แล้วจึงแลบลิ้นทะลวงร่องเสียวของเธออีกครั้ง โดยครั้งนี้ไม่มีสิ่งใดกั้นขวางเราทั้ง2คนได้อีกแล้ว ทุกครั้งที่ลิ้นของผมทะลวงเข้าไปในรูรักของเธอ เธอจะบิดตัวไปมาเล็กน้อย แล้วครางอือๆ..ตลอดเวลา น่ารักมากครับ ผมประเคนท่อนลิ้นให้เธออย่างถึงใจ จนร่างเธอกระตุกขึ้นมาหลายครั้ง ผมตกใจมากเลยครับ รีบถอยออกมา นึกว่าเธอจะตื่นเสียอีก ที่ไหนได้...เธอล่วงหน้าไปถึงสวรรค์แล้วละครับ น้ำรักของเธอไหลทะลักออกมาจากรูเสียวของเธอเยอะมาก จนผมต้องแปลกใจเลยทีเดียว

เอาล่ะ..ผมคิดว่าพี่สาวของผมคงพร้อมที่จะผสมพันธุ์แล้วล่ะ ผมจึงคลานเข้าไปที่หน้าขาของพี่หน่อย และจับขาทั้งสองข้างแยกออก ร่องสวาทสีชมพูของเธอที่เคยปิดสนิท เผยอออกมาเล็กน้อย ถึงตอนนี้ก็ยังมีน้ำรักของเธอซึมออกมาอยู่เลย มันไหลลงไปตามร่องก้นผ่านรูก้นรูจิ๋วของเธอ ดูแล้วเร้าอารมณ์ของผมมากๆครับ เวลานี้ผมเงี่ยนจนเต็มหลอดแล้ว ไอ้หนูควยของผมก็พองโตพร้อมออกศึกเต็มที ผมแทรกตัวตรงหว่างขาของพี่หน่อย และไซ้ที่ซอกคอและดูดนม หัวนมของพี่หน่อยที่ตั้งชันชู กลิ่นแป้งของพี่หน่อยเตะจมูกผม ยิ่งมีอารมณ์มาก

ผมจึงเลื่อนประกบจูบปากเธอ และค่อยๆเลื่อนลงมาดูดนมเธอ นมยังแข็งอยู่เลย ผมขยำและเลื่อนลิ้นลงมาที่หน้าท้องและมาถึงที่หีของเธอ ผมแยกขาเธอออก เห็นกลีบหีเธออ้า ยังแดงๆสดๆอยู่เลย ยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์เพิ่มมากขึ้น ผมก้มเลียที่หีพี่หน่อยและยกตูดขึ้นลอย พอสักครู่ผมก็เลื่อนหน้าขึ้นไปด้านบน ควยผมพร้อมใช้งานด้วยความเงี่ยน ท่อนเอ็นควยอันเขื่องของผมจ่อไปที่ร่องสวาทของเธอ เพื่อเตรียมสอดใส่ร่องหีพี่หน่อย ผมเอาควยของผมที่กำลังแข็งอยู่จ่อที่รูหีและดันเข้า ด้วยความเงี่ยนผมจึงเร่งเข้า กลัวเหล้าหมดฤทธิ์ ผมไม่เคยนึกไม่เคยฝันมาก่อนเลยครับ ว่าพี่สาวของผมจะมานอนหงายถ่างขา รอให้ผมเย็ดแบบนี้

ถึงจากนี้ไปเธอจะไปเป็นเจ้าสาวของคนอื่นก็ตาม แต่คืนนี้ผมขอเป็นเจ้าบ่าวของเธอแค่ครั้งนี้ครั้งเดียว และครั้งสุดท้ายก็พอ ว่าแล้วผมก็บรรจงกดท่อนเอ็นควยลงไปในรูหีสวาทของเธอจนมิด รูรักพี่สาวผมฟิตมากครับ แถมยังอุ่นมากๆด้วย และตอดท่อนเอ็นควยผมตั้งแต่ปากรูเลย (ผมงี้แทบแตกตั้งแต่ตอนเสียบเลย) ทำให้ผมทุลักทุเลเล็กน้อย แต่ก็สามารถเสียบท่อนเอ็นควยเข้าไปในรูรักของเธอได้จนมิด เพราะมีน้ำรักของเธอช่วยหล่อลื่นอยู่ ผมแช่แท่งเสียวคาบรูหีเธออยู่อย่างนั้น แล้วล้มลงไปนอนกอดจูบแลกลิ้นกับเธอที่นอนหลับไม่ได้สติ ผมก้มลงไปดูดนมเธอเหมือนเด็กๆที่หิวโหย ส่วนเอวก็ขยับซอยเข้าออกกระเด้าเธออย่างช้าๆ เพื่อให้ร่องสวาทของเธอปรับตัวเข้ากับไอ้หนูควยของผมได้

เธอครางอาๆ..อ๊าๆ..ทุกครั้งที่ผมแทงไอ้หนูควยของผมเข้าไป ผมกระเด้าอยู่ท่าเดียว โดยเอาหมอนมารองที่ก้นของพี่หน่อย ยิ่งเข้าไปลึก..ผมเสียวมาก ผมจึงจับขาพี่สาวผมมาพาดที่ไหล่ และซอยจากช้าไปจนเร็ว ผมเลยหยุดชั่วครู่เพราะกลัวน้ำแตก แล้วจึงเร่งเข้ากระเด้าไม่ถึง10ครั้ง ผมก็น้ำแตก ดึงออกมาปล่อยตรงหน้าท้องพี่หน่อย ผมเลยฟุบตรงอกของพี่สาว และลุกขึ้นเอาทิชชู่เช็ดน้ำรักของผมที่หน้าท้องเธอ โดยไม่ใส่เสื้อผ้าให้พี่สาวเลย ผมห่มผ้าให้พี่สาว และออกจากเรือนหอไป ขณะนั้นก็ ตี1กว่าๆ โดยที่ผมไม่ได้ล็อกห้อง กะจะมาดูอีกว่าเป็นไงมั่ง? ผมขับรถออกไปกินข้าวต้มที่โต้รุ่ง

ประมาณตีสองกว่า พอเสร็จ ผมจึงกลับมาอีก เปิดประตูเข้าไป พี่สาวผมยังอยู่สภาพเดิม และไปดูพี่เขยยังนอนอยู่ข้างชักโครกเหมือนเดิม คงไม่ตื่นแน่ๆ ผมจึงไปดูที่ห้องพี่หน่อย เธอยังไม่ตื่นอีกครับ ผมก็มีอารมณ์ขึ้นมาอีก จึงเริ่มปฏิบัติกามอีกรอบ เลียที่หีของเธอและขึ้นมาจับขาแยกออก และแทรกตัวตรงหว่างขา ผมกระเด้าสุดฤทธิ์เลยครับ โดยไม่คิดแม้แต่น้อยว่าเธอจะตื่น ดูเหมือนว่าเธอจะเริ่มมีเสียงครางขึ้นมา ผมก็ไม่ไหวแล้วเหมือนกัน เอาควยจ่อที่รูหีของเธอ และดันเข้าอย่างรวดเร็ว เพราะน้ำเงี่ยนของเธอออกมามากแล้ว ผมคร่อมกระเด้าเธอจากช้าเป็นเร็วขึ้น เธอก็ครางเสียงดังขึ้นกว่าเดิม

ผมก็มองที่หน้าพี่สาว เธอหน้าเหยเก แล้วลืมตาขึ้นมา ผมตกใจมากครับ พอเห็นหน้าผม..เธอก็ตกใจทำตาโตมองดูผม ผมเลยหยุดกระเด้า เธอกำลังจะร้อง ผมจึงเอามือปิดปากเธอ เธอก็หยุดและทำท่าอายๆ ไม่มองตาผม มีแต่หลบตา เธอจึงถามผมอย่างเขินๆ "ทำไมทำงี้ล่ะ? พี่เป็นพี่สาวเธอนะ" ผมทั้งตกใจทั้งสั่น ผมตอบออกไปด้วยความจริง "ผมเย็ดพี่ เพราะผมเงี่ยนมาก พี่ไม่นึกถึงผมเลยเวลาเย็ดกับพี่เขย ทำให้ผมเงี่ยน ผมเลยอยากลองดู เมื่อคืนมาส่งพี่เขย มาเห็นพี่ ผมก็ว่าจะปลุก แต่มันเงี่ยน" พี่สาวผมอายผมมาก "จะให้พี่ทำยังไงล่ะ ก็มันเงี่ยนนิ" "อยากน่าเอาทำไมล่ะ?" พี่สาวผมเลยพูดว่า "แล้วพี่เขยอยู่ไหน? ถ้ามาเห็นคงเป็นเรื่องแน่ๆเลย" ผมเลยบอกว่า "ไม่มีใครเห็นเราหรอก พี่เขยนอนหลับเป็นตายอยู่ในห้องน้ำ"

พี่สาวผมถามอย่างเป็นห่วง ขณะพูดกัน..ควยผมยังอยู่ในหีของพี่สาวผมอยู่เลย ผมเลยพูดขึ้น "แล้วพี่หน่อยมีอารมณ์หรือเปล่าล่ะ?" พี่สาวผมก็บอกว่า "ก็มันเงี่ยนนิ จะให้ลงง่ายๆ ได้ยังไง?" ผมก็กำลังมีอารมณ์อยู่มากเลย จะพี่สาวก็ตามเถอะ ขอเอาก่อนเถอะ พี่หน่อยเลยเปลี่ยนมาเป็นท่าขี่ม้าให้ผม และโยกกันผมก็เอามือขยำนมและบี้หัวนมของเธอ ดูเธอจะมีอารมณ์มากครับ เพราะเธอควบเก่งมากเลย ผมทั้งกระเด้าสู้กับเธอ และพูดไปพร้อมๆกันว่า "ถ้ารู้ว่าพี่สาวเอาเก่งขนาดนี้ ก็จะเย็ดตั้งนานแล้ว ไม่ปล่อยให้คนอื่นได้ไปหรอก" เธอก็ยิ้มและครางเสียงดังขึ้น ยิ่งเห็นหน้าเธอ ยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์ เพราะพี่สาวผมสวยครับ

ความคิดผมเลยเปลี่ยนไปเลยเพราะยังไงแล้ว ผู้หญิงกับผู้ชายก็เป็นเรื่องธรรมดาที่ต้องเย็ดกัน ผมเลยพลิกให้พี่สาวผมนอนหงายและกระเด้าเร็วๆ จนพี่สาวผมไม่ใช่ครางอย่างเดียว..ร้องขึ้นมาด้วย ผมเด้าเร็วขึ้น และเสียวมากจึงเอาออกมาปล่อยข้างนอก รดหน้าท้องของเธอ ผมก็หมดแรงไปเหมือนกัน เธอก็หายใจแรงกระเส่า และเรี่ยวแรงหายไป เราก็นอนกอดกันอยู่บนที่นอน พอดีได้ยินเสียงพี่เขยผมไอขึ้นมา เราต่างตกใจกันมาก และรีบใส่เสื้อผ้า ผมเลยรีบไปอยู่หน้าเรือนหอ พี่สาวผมเลยไปดู สักครู่พี่ก็มาหาผมที่หน้าเรือนหอ บอกผมว่าเขายังหลับอยู่ มาช่วยพี่ยกไปนอนหน่อย ผมจึงไปช่วย พอถึงที่นอน วางพี่เขยลง พี่หน่อยเลยมาส่งผมที่รถ และคุยกันแบบอายๆกัน

ผมเลยลองพูดขึ้นอีกว่า "พี่ให้ผมเย็ดอีกได้มั๊ย?" พี่สาวผมบอกว่า "ควยของเธอน่ะใหญ่กว่าของพี่เขยตั้งเยอะ ไม่เคยพบเคยเห็น พี่เข้าห้องน้ำยังรู้สึกระบม วันหลังค่อยว่าว่ากันใหม่" แสดงว่าพี่สาวผมก็เริ่มติดใจแล้ว  หลังจากวันนั้นแล้ว พอเรามีโอกาสทีไร ผมจะไปเยี่ยมพี่สาวผมทุกทีเลย และพอมีการกินเหล้าที่บ้านพี่สาวผม จะมอมพี่เขยทุกครั้งเลย พอพี่เขยหลับ พี่หน่อยก็ต้องมาเสร็จให้ผมปล่อยน้ำในรูหีทุกที ทุกวันนี้ผมกับพี่สาวยังเอากันอยู่เป็นประจำ ในบ้านพี่สาวบ้าง..เวลาพี่เขยไปไม่อยู่ และเวลาไปเที่ยวตอนกลางคืนด้วยกัน ถ้าพี่เขยเมา เราก็จะแวะที่ม่านรูดก่อนกลับบ้านทุกครั้งไป หรือมาเย็ดกันที่บ้านเหมือนกัน ราวกับเราเป็นผัวเมียกัน

เราเย็ดกันแทบทุกวัน พอได้ให้ผมหายเงี่ยน เวลาพี่เขยไปไม่อยู่ พี่สาวจะโทรให้ผมไปอยู่เป็นเพื่อนเป็นประจำ พ่อแม่ผมก็ให้ไปเป็นเพื่อนพี่สาว จนทุกวันนี้ยังไม่มีใครรู้เลยว่าผมกับพี่สาว เราเย็ดกัน มีความสุขเหมือนกันครับ ใครว่าผิดศีลธรรมก็ตาม เพราะผู้หญิงกับผู้ชายต้องเป็นของคู่กัน ราวกับลูกกุญแจกับแม่กุญแจ หรือ หีต้องคู่กับควย อย่างใดก็อย่างนั้น...