ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 62 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 23, 2021, 12:11:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

เอาแล้วเหมียวไม่ยอมนอนจะทำไงละทีนี้เจ้าโทน แอบคิดถึงสามสาว เจนนุ่นโบว์ ซะแล้วสิ ไม่ใช่และ 555 สามสาวร้านเกะสิ

อิอิตอนหน้าสาวร้านเกะมาแน่ๆ

aekkung

Mubin9999

อยากคอมเม้นต์ว่าในเมื่อมาแล้วอดใจไม่อยู่จริงๆเอาวะเป็นไงเป็นกันพี่โทน55555
...............
ใจหนึ่งมันก็รู้สึกดีนะที่มาง้อแต่ถ้าทางข้างหน้าต้องเป็นแบบเดิมอีกสู้ทิ้งความรู้สึกว่าโทนโดนทรยศไว้แบบนี้เถอะขอร้องล่ะ.....ดาว

Manoptana

เหมียวมาได้จังหวะกล่อมนายโทนให้นิ่งลงหน่อย อย่างน้อยก็มานอนให้กอดจะได้ผ่อนคลายและใตเย็นขึ้นนิดหนึ่ง พรุ่งนี้เป็นวันหยุดอีกวัน มีกิจกรรมได้อีก

n_neng

ไหนบอกจบแค่ที่ ทะเล งัย  เหมียวโกหก  มาปลอบนายโทนถึงบ้านเลย

zeebraa

คาดเดาว่าปมต่างๆ กำลังจะคลาย งานนี้รอลุ้นตอนกลับไปทำงานว่าจะเกิดอะไรขึ้นต่อ หรืออาจจะมีตอนโทนป่วยหนักเข้าโรงพยาบาล ทุกสิ่งจะคลี่คลายหมด

Roam/Z/l3

งานนี้เหมียว จะร้อง เมี้ยวๆป่าวนะ แล้วแก๊ง3สาวจะเป็นยังไงต่ออยากรู้ตอนต่อไปแล้วครับ

Wichana

อีพีนี้ อยากได้คนเคลียใจ ไม่อยากได้คนปลอบนะครับ จะมีไหมหนอ

Edit นี่แหละที่ต้องการ คนเคลียใจ ถูกใจมากครับ อย่าให้ดิ่งกว่านี้เลย อยากให้มีความสุขครับ

รอ ep 63 ขออย่าเกินอาทิตย์นะครับ จะลงแดง

Channarong Saekow

อาการหงุดหงิดน่าลดลงบ้างไม่มากก็น้อยลงเหมือนกันน่ะคุณโทน  แล้วจะทำอย่างไรต่อล่ะที่นี่ จะสู้ต่อหรือยอมแพ้ล่ะครับ

Run2020

นายโทนน่าจะเคลียอารมณ์ตัวเองได้เเล้ว สภาพจิตน่าจะหายช่วงจิตตกจัดเหมียวแล้วรีบไปเคลียกับเจ๊ๆ โดยเฉพาะเตยกะบหมิวได้เเล้ว

zero008

somte

พลอตหนังไทยชัดๆ พระเอกกับนาวเอกติดฝนอยู่ในกระท่อม อะไรจะเกิดมันก็ต้องเดิดแหละ