ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 87

เริ่มโดย mrt006, กรกฎาคม 26, 2021, 10:01:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

medsay

::WooWoo:: จะพาเมียครไหนกลับบ้างละนี่ป๋าชัย

pm2015

Asujimaster

ยังไม่ต้องจบครับ 

ไปต่ออีกหน่อย  กลับมิติเดิมกลับบ้านไปหาบรรดาเมียๆทั้งหมดก่อน  

แล้วไปทำภาระกิจใหม่ อีกมิตินึง คราวนี้จัดแบบโหดๆ  ต้องสู้กับภูติผี ปิศาจ ภารกิจสูงสุดต้องจับนางพญาปิศาจมาทำเมียก่อน ถึงจะกลับบ้านได้  เปิดโหมดพิเศษ ดึกตัวช่วยจากมมิติ เมียทาสทั้งหลายไปช่วยได้ด้วย

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ถ้าครบจำนวนตามภารกิจ​ และต้องกลับโลกปัจจุบัน... ลุงชัยจะคิดถึงแดนสนธยาแห่งนี้หรือไม่นะ

Sak2563

dawdom

phu_nun

แจ่มๆแบบนี้ให้ท้องไม่ได้เสียเวลา อิอิ

akennya

ถ้าอยากให้ชัยหยุด สาว ๆ ต้องเอาเบียร์ไปซ่อน

kpnttn

txxt30

น่าจะปั๊มลูกชายให้าวสาวไว้ขยายเผ่าพันธุ์หน่อยนะ

samsung014

ซินน่าหลงป๋าเต็มที่เลย ขึ้นทำเองซะด้วย สุดยอด
เรื่องสนุกขนาดนี้อย่าเพิ่งจบเลยครับ นี่เพิ่งมาได้มิติเดียวเอง น่าจะไปสักสิบที่ครับ

kpkp

ใกล้ครบ300คนแล้ว จะได้ไปไหนต่อล่ะทีนี้
I love Xonly

swgxxx26

BabyFace

xonly-301

ครบสามร้อยนี่จะมีลูกชายกี่คนล่ะเนี่ย