ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 63 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 02, 2021, 12:43:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

testman

เทพโทนเรามีสาวเลี้ยงตั้ง 55 บาท เกือบลืมไปแล้วนะตอนแรก

งานนี้เคลียใจได้แล้ว

เอาจริง มินท์นี้นางเอกในใจตัวจริงของหลายคน แต่ในมุมของสาว ๆ ขาดดาวไม่ได้เลยนะ

ดาวนี่เป็นพี่สาว เป็นคนจัดการ เป็นคนใจเย็น เป็นคุณสมบัติที่ดีทุกอย่างที่หาจากสาวอื่นไม่ได้เลย

ลองเป็นสาวอื่นสิ ถ้าโทนทำแบบนี้ เขาไม่ใจเย็นมาง้อแบบนี้แล้วนะ

tanachai

ดาวเปิดโหมดอัลติรุนแรงแล้ว ทุกคนอึ้งไปตามๆกันเลยคราวนี้ แบบนี้ต้องมาติดต่อกันยาวๆแล้วมั้งครับ

zzzbamboozzz

ดาวนี่แน่นอนจริงๆ ใจแข็งมาก โดนมาขนาดนี้ก็ต้องเข็มแข็งเนอะ

Night Sky

แม่เสือดาวนี่แสบจัด ไอ้แฟนเก่าก็หน้ามึนได้โล่จริงๆ แล้วจะเอายังไงดีล่ะเทพโทน

♤judas♤

ดาวมาง้อนายโทนแบบคนเนี้ยแฟนฉันดูสิจะยอมคืนดีไหมนะแถมเจอแฟนเก่าของดาวมาง้ออีกอแต่คราวซวยของแฟนเก่าดาวเจอทั้งป๋าและพี่จิ๋ว

peddo

โถๆๆ ฟังแล้วจะชื่นชมพี่โทนว่า ไม่เบียดเบียนดาว หรือจะถูกมองว่า ถุงยางก็ยังให้ผู้หญิงออกตังค์ดีนะ หรือเขาจะคิดว่าพี่โทนกะจะสด ดาวเลยต้องป้องกันเอง มันกำกวมนะครับน้องดาว เอาให้มันจะแจ้งไปเลยดีกว่า ไหนๆ ก็มีคนฟังเต็มร้านเกะ ตำนานพี่โทนจอมอึดจะได้กระจ่างครับ
วันนี้ดาวลางาน กะจะเอาให้คุ้มทุกรูเลยนะครับ แล้วดันมาเปิดรูนี้ตอนกินยาอีก เต้นไม่ออกแน่ หรืออาจต้องเต้นท่าพิสดารตอนทำงาน โอยยย อิจฉาจัง

acropobia899

โถ่เอ๊ย   มันก็แค่แมงดาสิน่ะ  อย่างที่ป๋าบอกเลย  ไม่ต้องไปยิงมันให้เสียดายกระสุนเลยพี่จิ๋ว

ka55anova

โอ้วไม่นะ แม่เสือดาวจะเปิดหลังบ้านให้โทนอย่างนั้นเลยเหรอ อย่างนี้โทนก็เข้าออกได้สบายสินะ กุญแจไม่ต้อง ใช้แค่กุญเจล 555
#ชนเผ่าเสือดาว