ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พิษสวาทบ่วงบาศกามา ตอน 1

เริ่มโดย Orgasmic writer, สิงหาคม 04, 2021, 06:37:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

teeieie123

สงสัยน้องหลิวโดนชายร่างอ้วนแบล็คเมล์อะไรสักอย่าง  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

chaiya88

เรื่องนี้น่าติดตาม เปิดมาก็สนุกเลย

magna67t

มาบ่อยๆนะครับ เปิดเรื่องด้วยสำนวนเข้าใจง่าย ดีครับ
ผู้ชายขายน้ำ / แฟนกู / แปดปียี่สิบสี่คน / วันธรรมดาของชีวิต

eeepc2

bangsan

เนื้อเรื่องน่าติดตามหลิวจะหลุดพ้นบ่วงบาศกามาหรือป่าวนะแต่สุขุมไม่ปล่อยไปง่ายๆแน่

nkikuji

fufu22

แค่ชื่อเรื่องก็ดึงดูดให้อ่าน เปิดเนื้อหามายิ่งทำให้อยากรู้ว่าเกิดอะไรขึ้นอีก

drblackjack

นางเอกเป็นทาสกามตั้งแต่แรกเลยเหรอครับเนี่ย
น่าติดตามจริง ว่าโดนได้ไง

zaar65

เริ่มเรื่องน้องหลิวก็เสียวซะแล้ว

SilentKnight

เปิดเรื่องมาก็มีเงื่อนงัมซะงั้น น่าสนุกมั๊กครับ

jakrasri

Wattbeta1980

น่าสนใจดีครับ ขอลุ้นน้องหลิวยาวๆ

.....เป็นแรงใจ แรงเชียร์ครับ

sunnies

ไม่ต้องปูเรื่องเลยซัดก่อนค่อยบอกรายละเอียดทีหลัง