ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อ้อม กับ รปภ. หมู่บ้าน

เริ่มโดย Aom, สิงหาคม 23, 2021, 03:31:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aom

อ้อม กับ รปภ.

หลังจากที่อ้อมแต่งตัวยั่วไรเดอร์จนถูกข่มขืนในบ้านตัวเองเมื่อครั้งที่แล้ว  ทำให้อ้อมมีความต้องการทางเพศสูงมากขึ้น อ้อมอยากถูกมัด-ข่มขืน เหมือนกับที่ไรเดอร์ทำกับอ้อมในครั้งนั้นอีก

อ้อมคิดว่าไหนๆ ก็ไหนๆ อ้อมก็ถูกข่มขืนแล้ว ไม่ต้องหวงเนื้อหวงตัวอะไรมากแล้ว ปล่อยเนื้อปล่อยตัวได้เต็มที่

อ้อม ใส่เสื้อกล้าม ใส่ยกทรงไร้สาย ใส่กางเกงผ้ายืดขาสั้นรัดรูป ใส่กางเกงในตัวจิ๋ว กางเกงที่อ้อมใส่ รัดเป้าเน้นจนเห็นโหนกหีชัดเจน

อ้อม โบกสองแถวในหมู่บ้านไปที่สวนสาธารณะหลังหมู่บ้าน

รถสองแถวมาจอดข้างๆ อ้อม แล้วเปิดกระจก คนขับบอกให้อ้อมมานั่งหน้าคู่กับเค้า เพราะข้างหลังมีคนงานต่างด้าวอยู่เยอะ

อ้อม กับ คนขับสองแถว ก็รู้จักกันดี ค่อนข้างจะสนิทกัน เพราะอ้อมจะนั่งสองแถวไปหน้าปากซอย รอรถของบริษัทฯ มารับที่หน้าปากซอยเป็นประจำ

คนขับสองแถว เห็นอ้อมแต่งตัวแบบนี้ ก็หันมามองอ้อมแทบจะตลอดเวลา แล้วพูดว่า "วันนี้ คุณอ้อม แต่งตัวโป๊น่าดูเลยนะครับ โชว์หน้าอก เห็นเต้านมเบียดกันในอกเสื้อเลย"

อ้อม "ชุดวิ่งสมัยนี้ ก็รัดรูปแบบนี้แหละค่ะ"

คนขับสองแถว "เหรอครับ ? รัดรูป รัดหน้าอก รัดเป้ากางเกง เห็นกลีบ...เห็นร่อง...เลยนะครับ"

อ้อม "อะ...นะ...พูดซะ..."

คนขับสองแถว "555 ถ้าไม่สนิทกัน ผมก็ไม่กล้าพูดกับคุณอ้อมแบบนี้หรอกครับ"

คนขับสองแถวเข้าเกียร์รถเสร็จแล้ว แกล้งทำเนียนเอามือมาวางบนขาอ่อนอ้อม ตอนนั้นอ้อมก็มีอารมณ์อยู่แล้ว ก็เลยปล่อยให้ทำไป ยิ่งเห็นอ้อมไม่ว่าอะไร ก็ยิ่งได้ใจ ลูบไล้ขาอ่อนขึ้นมาถึงโคนขา

อ้อมก็เลยถ่างขาให้คนขับสองแถว ลูบไล้ได้อย่างสะดวก ถนัดมือ คนขับสองแถวเห็นอ้อมถ่างขา อ้า...ให้ก็ยิ่งได้ใจ ล้วงเข้ามาในกางเกงในอ้อม แล้วเอานิ้วเขี่ยร่องหี เขี่ยเม็ดแตดอ้อม จนร่องหีอ้อมแฉะไปหมด

คนขับสองแถว เอามือมาจับนมอ้อม แล้วบีบขยำเคล้นคลึงหน้าอกอ้อมแบบมันส์มือ จนอ้อมทนเสียวไม่ไหวเผลอร้องครางออกมา

จนกระทั่งมีเสียงกดกริ่งให้จอดรถ สักพักก็มีป้าแม่ค้าเดินลงมาจ่ายเงิน เห็นอ้อมถูกคนขับสองแถวจับนมอยู่ ป้าก็พูดว่า "ถ้าเงี่ยนนัก ก็ไปเปิดโรงแรมเย็ดกันสิ ไม่ต้องมาทำกันบนรถแบบนี้หรอก อายคนอื่นเค้าบ้าง"

อ้อม ได้ยินป้าแม่ค้าพูดอย่างนั้น อ้อมหน้าชาเลย แต่คนขับสองแถวกลับหัวเราะสะใจ 555 เหมือนไม่แคร์อะไร

เมื่อถึงสวนสาธารณะ อ้อมก็บอกให้จอดรถ ก่อนที่จะลงรถ คนขับสองแถวถลกเสื้ออ้อมขึ้นเห็นเต้านมที่มียกทรงตัวน้อยปิดอยู่ แล้วเอามือบีบเต้านมอ้อม พร้อมกับเอามือถือมาถ่ายรูป (เห็นหน้าอ้อมหรือป่าวก็ไม่รู้)

หลังจากนั้น อ้อมก็รีบลงจากรถ ในสภาพที่เสื้อยับยู่ยี่ ร่องหีแฉะเปียกเยิ้มไปหมด

อ้อมก็เดินไปที่สวนสาธารณะ ยืดเส้น ยืดสาย ก้มๆ เงยๆ ยกแข้ง ถ่างขา ก็เป็นท่าปกติที่อ้อมทำอยู่แล้ว แต่ครั้งนี้ อ้อมสังเกตเห็น รปภ. ที่ป้อม เอามือถือถ่ายมาที่อ้อม พออ้อมหันไปมอง ก็รีบเอามือถือลง พออ้อมไม่มอง ก็ยกมือถือขึ้นมาถ่ายอีก ทำให้อ้อมมั่นใจว่า รปภ. เอามือถือถ่ายมาที่อ้อมแน่ๆ

อ้อม ทำเป็นไม่สนใจ วิ่งออกกำลังกายไปเรื่อยๆ ซึ่งชุดที่อ้อมใส่มาวิ่งวันนี้ ต้องการยั่ว ต้องการโชว์หน้าอก โชว์โหนกหี กลีบหี อยู่แล้ว

อ้อมก้าวขาวิ่งที หน้าอกอ้อมก็กระเพื่อมขึ้น-ลงๆๆ ทำให้ผู้ชายที่มาออกกำลังกายแถวนั้น รวมถึง รปภ. มองหน้าอกอ้อมกันใหญ่ โดยเฉพาะ รปภ. เอามือถือถ่ายอ้อมขณะกำลังวิ่งแบบลืมตัว อ้อมหันไปมองก็ไม่เอามือถือหลบ

เมื่ออ้อมวิ่งครบแล้ว อ้อมก็วอร์มดาวน์ ยืดเส้น ยืดสาย ก้มๆ เงยๆ อีก ก็สังเกตเห็น รปภ. เอามือถือถ่ายมาทางอ้อมแบบไม่หลบแล้ว

อ้อม ก็เลยเดินเข้าไปหา รปภ. ทันที

รปภ. เห็นอ้อมเดินไปหาก็ตกใจ รีบเอามือถือลง

อ้อม "รปภ. เอามือถือถ่ายอ้อมใช่มั๊ยคะ ? อ้อมเห็นนะ ขอดูหน่อยสิว่าถ่ายอะไร ถ่ายแบบไหน ?"

รปภ. "เอ่อ...ผมป่าวครับ ผมถ่ายอย่างอื่นไปเรื่อยเปื่อยครับ"

อ้อม "อย่าโกหกนะ อ้อมเห็น ถ้าไม่อย่างนั้น อ้อมจะโทรแจ้ง หัวหน้า รปภ. แจ้ง นิติฯ หมู่บ้าน รปภ. อาจถูกตัดเงินเดือน หรือ ไล่ออกได้นะ"

รปภ. หน้าเสีย รีบขอโทษอ้อม "ผมขอโทษครับ ผมเห็นคุณอ้อม แต่งตัวเซ็กซี่ โชว์ให้เห็นเต้านมเบียดกันขนาดนี้ เห็นโหนกเนินหว่างขาคุณอ้อมขนาดนี้ ผมก็อดใจไม่ได้ ก็เลยเอามือถือมาถ่ายรูป ถ่ายคลิปเก็บไว้ดูน่ะครับ"

อ้อม "เก็บไว้ดู เก็บไว้ทำอะไร ?"

รปภ. "ผมเอาไว้ดูตอนช่วยตัวเองครับ"

อ้อม "ห๊า !! เอารูปอ้อม เอาคลิปอ้อม ไว้ดูตอนสำเร็จความใคร่เหรอ ?"

รปภ. "ครับ ผมเอาไว้ดูตอนชักว่าวครับ"

อ้อม บอกให้ รปภ. ส่งมือถือมาให้ดูว่าถ่ายรูป ถ่ายคลิปอะไรไว้ ไม่งั้นจะแจ้ง หัวหน้า รปภ. และ นิติฯ หมู่บ้าน ในที่สุด รปภ. ก็ยอมส่งมือถือให้แต่โดยดี

อ้อม เปิดดูคลิปในมือถือ รปภ. เห็น รูป-คลิป ของอ้อม และ ลูกบ้านผู้หญิงคนอื่นๆ ที่ รปภ. แอบถ่ายเอาไว้เยอะมาก เน้นถ่าย-ซูม หน้าอก ซูมเป้ากางเกง โดยเฉพาะ รูป-คลิป ของอ้อมขณะที่กำลังวิ่งออกกำลังกาย รปภ. ถ่ายเน้นๆ ที่หน้าอก ที่โหนกเนินหีอ้อมเน้นๆ เลย

อ้อม "ไม่ได้มีเฉพาะคลิปของอ้อมนะคะ มีคลิปของลูกบ้านผู้หญิงคนอื่นๆ ด้วย อย่างนี้ ถ้าแจ้งหัวหน้า รปภ. และ นิติฯ หมู่บ้าน รปภ. ถูกไล่ออกแน่นอน และอาจถูกแจ้งตำรวจดำเนินคดีด้วยนะ"

รปภ. หน้าซีดเผือด ยกมือไหว้อ้อม แล้วพูดว่า "ผมขอโทษครับคุณอ้อม อย่าเอาเรื่องนี้ไปแจ้ง หัวหน้า รปภ. เจ้าหน้าที่ นิติฯ หมู่บ้าน เลยนะครับ ไม่งั้น ผมอาจถูกสั่งพักงาน หรือ ไล่ออกได้"

อ้อม ได้ยิน รปภ. พูดอย่างนั้น ก็รู้สึกสงสาร ไม่อยากให้ รปภ. ตกงาน

อ้อม "อ้อม ไม่แจ้ง หัวหน้า รปภ. ไม่แจ้ง นิติฯ ก็ได้ แต่อ้อมต้องลบ รูป-คลิป ของลูกบ้านผู้หญิงคนอื่นๆ ด้วยนะ"

รปภ. "คุณอ้อม ไม่ลบทั้งหมดได้มั๊ยครับ เหลือเอาไว้ให้ผมดูบ้าง"

อ้อม "ก็ได้ อ้อมจะไม่ลบทั้งหมด แต่อ้อมจะลบ รูป-คลิป ของลูกบ้านคนอื่นทั้งหมดออก เหลือแต่ รูป-คลิปของอ้อมเองก็แล้วกัน"

รปภ. "ขอบคุณ คุณอ้อมมากเลยครับ ผมจะเอาไว้ดูคนเดียวไม่ให้เพื่อน รปภ. คนอื่นเห็นเป็นอันขาด"

อ้อม "เอา รูป-คลิป อ้อมไว้ดูตอนชักว่าวน่ะเหรอ ?"

รปภ. "ใช่ครับ รูปร่างอย่างคุณอ้อม อวบๆ ขาวๆ อย่างนี้ สเป็คผมเลย"

อ้อม "รปภ. ชอบชักว่าวนักหรือไง ?"

รปภ. "ก็ผมไม่เมียครับ เงินไปเที่ยวกะหรี่ก็ไม่มี ต้องอาศัยชักว่าว โดยอาศัยดูคลิปลูกบ้านผู้หญิง ที่มาออกกำลังกายนี่แหละครับ"

ตอนนั้น อ้อม ยอมรับว่าเริ่มมีอารมณ์ทางเพศขึ้นมาแล้ว และก็อยากลองโดน รปภ. ลวนลามดูเหมือนกัน

อ้อม "เอาอย่างนี้ แทนที่จะดูคลิปแล้วชักว่าว อ้อมจะแก้ผ้าเหลือแต่ยกทรงกับกางเกงในให้ รปภ. ดูแล้วชักว่าวไปด้วยเอามั๊ย ?"

รปภ. "หา !! คุณอ้อม พูดจริงเหรอ ?"

อ้อม "จริงสิ แต่ต้องเอามือถือให้อ้อมเก็บก่อน จะได้ไม่เอามาถ่ายคลิปตอนที่อ้อมแก้ผ้า เหลือแต่ยกทรง กับ กางเกงใน"

รปภ. "ได้ครับ" รปภ. รีบปิดมือถือแล้วส่งให้อ้อมเอาไปเก็บไว้ในกระเป๋าทันที

อ้อม "จะให้ อ้อม แก้ผ้าที่ไหนล่ะ ?"

รปภ. "ในห้องน้ำสวนสาธารณะก็ได้ครับ ตอนนี้ไม่มีใครมาใช้บริการแล้ว"

อ้อม "ไม่มีใครมาเห็นแน่นะ ไม่งั้น อ้อม อายเค้าแย่เลย"

ตอนนั้น อ้อม ใจเต้นตึ่กๆๆๆ ที่กำลังจะต้องไปแก้ผ้า เหลือแต่ ยกทรง กับ กางเกงในให้ รปภ. ดูและชักว่าวไปด้วย

รปภ. พาอ้อมเดินไปที่ห้องน้ำหลังสวนสาธารณะ ตอนนั้นค่อนข้างมืดแล้ว ไม่มีใครผ่านมาจริงๆ

รปภ. "คุณอ้อม แก้ผ้าได้เลยครับ ผมอยากเห็นเต็มทีแล้วครับ"

อ้อม ทำใจอยู่พักนึง ก็ค่อยๆ ถอดเสื้อ ถอดกางเกงออก เหลือแต่ ยกทรง กับ กางเกงใน ตามที่ตกลงไว้กับ รปภ.

รปภ. "โห หุ่นคุณอ้อม น่ากินมากครับ เต้านมคุณอ้อม อวบขาวจริงๆ ครับ เนินหีก็ยังโหนกนูนน่ากระแทกอีกด้วย"

อ้อม "อะนะ พูดตรงๆ ขนาดนี้เลยเหรอ ?"

อ้อม "อย่าเอาแต่พูดเลย อ้อมก็แก้ผ้าให้ดูแล้ว รปภ. ก็ชักว่าวสิ"

รปภ. "ได้ครับ ตอนนี้ควยผมลุกโด่คับเป้ากางเกงแล้วครับ"

รปภ. รีบถอดกางเกงออก แล้วเอามือกำดุ้นควยขนาดใหญ่ ยาว (ประมาณ 6-7 นิ้ว) ซึ่งใหญ่ ยาว กว่าของสามีอ้อมมากๆๆๆ (ควยสามีอ้อมยาวประมาณ 5 นิ้ว)

รปภ. เอามือรูดดุ้นควย เข้า-ออกๆๆๆ พร้อมกับสูดปากเสียงดัง และ ครางชื่ออ้อมไม่หยุดปาก

อ้อม ยืนเอามือไพล่หลังไว้ทั้ง 2 ข้าง ให้ รปภ. เห็นเรือนร่างอ้อมได้ชัดเจนไม่มีอะไรมาปิดบัง

รปภ. "ถ้าได้เห็นคุณอ้อม ถอดยกทรง ถอดกางเกงใน ให้ผมเห็นเต้านม เห็นรูหี ก็คงจะเป็นบุญตาของผมจริงๆ ครับ"

ตอนนั้น อ้อม ก็มีอารมณ์ทางเพศมากๆ แล้วเหมือนกัน

อ้อม "ก็ได้นะ อ้อม จะถอดยกทรง ถอดกางเกงใน ให้ดู ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว ให้เห็นอีกหน่อยจะเป็นไรไป"

อ้อม ถอดยกทรง ถอดกางเกงในออก เผยให้เห็นเต้านม เห็นหัวนม เห็นร่องหี รูหีของอ้อมชัดเจน เต็มๆ ตา

รปภ. "โอ้ ว้าว ได้เห็นคุณอ้อมแก้ผ้า โชว์นม โชว์หี ต่อหน้า ให้ชักว่าวชนาดนี้ น้ำควยพุ่งกระฉูดแน่เลยครับ"

รปภ. เอามือรูดควยตัวเอง ชักเข้า-ออกๆๆๆ อยู่นานมากๆๆ จนกระทั่งใกล้จะเสร็จ

รปภ. "ถ้าได้มีโอกาส จับเต้านม จับโหนกหีคุณอ้อมจริงๆ ผมคงจะน้ำแตกอย่างมีความสุชสุดเสียวมากๆ เลยครับ"

อ้อม "อยาก บีบนม ดูดนม จับหี ล้วงหี อ้อม ก็แล้วแต่เลย"

รปภ. "คุณอ้อม พูดจริงนะครับ คุณอ้อม อนุญาตผมแล้วนะครับ"

พูดจบ รปภ. ก็ตรงเข้ามาหาอ้อม แล้วเอามือมาบีบขยำเต้านมอ้อม ล้วงหีอ้อม ในขณะที่ปากก็ดูดหัวนมอ้อม จนอ้อมเสียวรูหีมากๆ

รปภ. เอากุญแจมือมาใส่ข้อมืออ้อมทั้ง 2 ข้าง คล้องไว้กับเสาประตูห้องน้ำ

อ้อม "ทำอะไรน่ะ ? ทำไมต้องใส่กุญแจมือด้วย ?"

รปภ. "ผมชอบแบบนี้ครับ ผมจะมีอารมณ์มากๆ ครับ"

พูดจบ รปภ. ก็คลึงเคล้นเต้านมอ้อม สลับกับดูดหัวนม พร้อมๆ กับล้วงรูหีอ้อม

รปภ. คุกเข่าลงกับพื้น แล้วแหวกรูหีอ้อมถ่างกว้างออก แล้วเลียร่องหี เลียเม็ดแตดอ้อม สลับกับเอาฟันขบกัดเม็ดแตดอ้อม พร้อมๆกับ เอานิ้วแหย่รูหีอ้อม ชักนิ้วเข้า-ออกรูหีอ้อมไม่หยุด จนน้ำหีอ้อมเริ่มเอ่อแฉะเยิ้มเต็มร่องหีไปหมดเสียงดัง แจ๊ะๆๆๆๆๆ

ตอนนั้น อ้อม อารมณ์กระเจิง ร้องครางเสียวออกมาอย่างไม่กลัวใครได้ยิน

รปภ. "โห น้ำหีคุณอ้อม เยอะมากเลยนะครับ แสดงว่าคุณอ้อมเสียวหีมากสิครับ"

รปภ. "คุณอ้อมครับ น้ำควยผมใกล้จะแตกแล้ว ผมขอแตกในรูหีคุณอ้อมนะครับ"

รปภ. "ผมขอยัดควยเข้าไปในรูหีคุณอ้อมเลยนะครับ ผมจะไม่ขยับ กระแทกเข้า-ออก ครับ ผมจะแช่ไว้หลั่งน้ำควยเฉยๆ ครับ"

อ้อม ก็รู้ตัวเองว่า อยู่ในสภาพไหน ถูกใส่กุญแจมือคล้องไว้กับเสาห้องน้ำอยู่อย่างนั้น จะไปขัดขืนอะไรได้

รปภ. ค่อยๆ ยัดควยดุ้นเขื่องเข้ามาในรูหีอ้อม ดุ้นควยขนาด 7 นิ้ว ค่อยๆ มุดเข้ามาทีละนิดๆๆ จนมิดดุ้น

รปภ. แช่ดุ้นควยไว้ในรูหีอ้อม ไม่ขยับ ไม่กระแทกดุ้นควยใส่รูหีอ้อม ตามที่พูดไว้

ระหว่างที่ รปภ. เสียบดุ้นควยแช่คารูหีอ้อมอยู่นั้น อ้อมเห็นลุงแก่คนหนึ่งแอบมองอยู่หน้าห้องน้ำ ลุงแก่ใช้มือถือถ่ายรูปอ้อมที่กำลังโดน รปภ. ข่มขืนอยู่่

แต่แทนที่อ้อมจะบอกให้ รปภ. รู้ตัว อ้อมกลับร้องครางเสียงดัง ให้ลุงแก่ได้ยินชัดเจน ปล่่อยให้ลุงแก่ถ่ายรูป ถ่ายคลิป อ้อมกำลังถูกรปภ.จับใส่กุญแจมือ แลัวข่มขืนอยู่

รปภ. บีบขยำเต้านมอ้อม พร้อมๆ กับจับสะโพกอ้อม โยก บด คลึง กับดุ้นควยที่เสียบแช่คาไว้ในรูหีอ้อม โยกไปมาๆๆๆๆ จน รปภ. น้ำควยแตกทะลักในรูหีอ้อม

อ้อม "พอใจแล้วสิ ตอนนี้ปล่อยอ้อมได้แล้ว ไม่งั้น ใครมาเห็นเข้า จะถูกข้อหาข่มขืนกระทำชำเรานะ"

รปภ. ได้ยินที่อ้อมพูดก็กลัว เพราะถ้าใครมาเห็นสภาพอ้อมถูกจับใส่กุญแจมือแล้วมีควย รปภ. ยัดรูหีอ้อมอยู่แบบนี้ ก็ต้องเข้าใจว่า รปภ. จับอ้อมมาข่มขืนแน่ๆ

รปภ. รีบไขกุญแจมือออก แล้วเอาสายชำระฉีดล้างรูหีให้อ้อม

ระหว่างนั้น ลุงแก่ ก็รีบเดินหลบไป

เมื่อ รปภ. ฉีดน้ำเข้ามาในรูหี อ้อมแสบรูหีมากๆ และเห็นมีเลือดไหลปนออกมาจางๆ คงเป็นเพราะ ควย รปภ. ใหญ่ ยาว และ ฝังมุกอีกต่างหาก

อ้อม ล้างตัวเสร็จ กำลังจะหยิบเสื้อผ้ามาใส่ แต่ รปภ. หยิบเสื้อผ้าอ้อมออกไป แล้วพูดว่า "ผมยังไม่อยากให้คุณอ้อมกลับครับ ผมยังอยากเอาคุณอ้อมไว้เย็ดหีต่ออีกครับ ผมยังเย็ดหีคุณอ้อมไม่สาแก่ใจเลยครับ"

อ้อม "เราไม่ได้ตกลงกันแบบนี้นะ อ้อม แค่จะแก้ผ้าให้ดู แล้วให้ชักว่าวเท่านั้นนะ นี่ก็เกินเลยมากไปแล้ว"

รปภ. หน้าเสียแล้วพูดว่า "ก็จริงครับ แค่นี้คุณอ้อม ก็ยอมผมมากแล้ว"

อ้อม "อ้อม เข้าใจนะ ถ้าอ้อมจะยอมให้เย็ด จะเอาอ้อมไปไว้ที่ไหนล่ะ ?"

รปภ. ทำหน้าดีใจ "คุณอ้อม ยอมให้ผมเย็ดจริงเหรอครับ ? ผมอยากจะเอาคุณอ้อมไปขังไว้ที่บ้านร้างที่ถูกธนาคารยึด ที่บ้านร้างนั้น มีเตียงเหล็ก ผมจะจับคุณอ้อมแก้ผ้าขึงพืดรอให้ผมเอาดุ้นควยไปเสียบรูหีคุณอ้อม กระแทกเข้า-ออกๆๆ ไว้ที่นั่นเลยครับ"

อ้อม ได้ยิน รปภ. พูดอย่างนี้ ก็ตกใจ ไม่คิดว่าตัวเองจะกล้าเสนอตัวให้ รปภ. พาไปเย็ดรูหีได้ขนาดนี้ แต่ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว อารมณ์อ้อมก็กระเจิงหมดแล้ว ก็ได้แต่ยอม...

รปภ. พาอ้อมไปที่บ้านร้าง มีเอกสารธนาคารแปะอยู่ที่ประตูรั้วบ้าน แต่กุญแจประตูรั้วถูกงัดออก กุญแจลูกบิดก็ถูกไขออก
          รปภ. ขอให้อ้อมแก้ผ้าแล้วเอาเสื้อผ้าอ้อมใส่ถุงแขวนไว้ที่หน้าประตูรั้ว จากนั้น รปภ. ก็พา อ้อม เข้าไปในบ้านร้างด้วยสภาพเปลือยกาย ไม่กลัวว่าจะมีใครมาเห็นแต่อย่างใด

รปภ. จับ อ้อม นอนหงายกับเตียง แล้วเอาเชือกที่เตรียมมา มัดข้อมือ มัดข้อเท้าอ้อม ไว้กับมุมเตียงทั้ง 4 มุม

หลังจากมัดขึงพืดอ้อมแล้ว รปภ. ก็กระโดดขึ้นเตียง แล้วเอาควยเสียบรูหีอ้อมทันที ยัดดุ้นควยพรวดเดียวดุ้นขนาด 7 นิ้ว มิดดุ้นมุดเข้ามาในรูหีอ้อมทันที

อ้อม จุก และ คับแน่นรูหีมากๆๆๆ ประกอบกับดุ้นควยของ รปภ. ฝังมุกหลายเม็ดรอบดุ้น ทำให้อ้อม ทั้งจุก ทั้งเสียว ทั้งแสบ

ไหนๆ อ้อม ก็อยู่ในสภาพที่ขัดขืนอะไรไมได้แล้ว ก็ได้แต่ร่วมมือ ทำให้ รปภ. มีความสุขที่สุด อ้อม แอ่นเต้านม ร่อนเนินหี ขมิบรูหี ให้รับกับดุ้นควยของ รปภ. ที่กระแทกดุ้นใส่เข้ามารูหีอ้อมในแต่ละทีๆๆ

รปภ. เห็น อ้อม ตอบรับอย่างนั้น ก็ยิ่งได้ใจ ทั้งบีบขยำเต้านมอ้อม ดูดกัดหัวนมอ้อม และ กระแทกดุ้นควยฝังมุกใส่รูหีอ้อม นานแค่ไหนไม่รู้ รู้แต่ว่า อ้อม เจ็บระบมเต้านมไปหมด หัวนมก็ถูกขบกัดจนเจ็บแสบ รูหีที่ถูกควยฝังมุกกระแทกก็แสบมากกว่าเสียว แต่ดูเหมือน รปภ. จะไม่สนใจ ยังคงกระแทกดุ้นควยใส่รูหีอ้อมอย่างรุนแรงต่อเนื่อง

รปภ. เย็ดหีอ้อมจนใกล้จะเสร็จ ก็เอื้อมมือมาบีบเต้านมอ้อมอย่างแรง เหมือนอย่างกับจะให้แหลกคามือ ก่อนกระแทกดุ้นควยใส่รูหีอ้อม 2-3 ครั้งสุดท้าย และ ปล่อยน้ำควยพุ่งใส่มดลูกอ้อมอย่างแรง

อ้อม รู้สึกมีน้ำอุ่นๆ พุ่งเข้ามาในรูหีอ้อม จำนวนมาก เอ่อล้นทะลักออกมาจากรูหี เลอะดุ้นควย ไหลนองลงบนเตียงเต็มไปหมด

รปภ. ถอนดุ้นควยออกจากรูหีอ้อม แล้วพูดว่า "ผมจะยังไม่แก้มัดคุณอ้อมนะครับ ผมจะขังคุณอ้อมไว้ที่นี่ก่อน ออกเวรแล้วผมจะรีบกลับมาเย็ดหีคุณอ้อมอีก"

อ้อม เหมือนตกเป็นทาสกามของ รปภ. ที่ต้องถูกมัดขึงพืด ถ่างขา อ้าหี รอให้ รปภ. กลับมาเย็ดหีเมื่อไหร่ก็ได้ ตามที่ต้องการ

เมื่อ รปภ. ออกไปแล้ว อ้อมลองขยับข้อมือดู เชือกที่มัดอยู่ก็เริ่มคลายความแน่นแล้ว สะบัดไป สะบัดมา ก็เริ่มหลุด

*** แต่ อ้อม กลับไม่หนีไปไหน อ้อม เลือกที่จะนอนแผ่หราอ้าหีรอให้ รปภ. กลับมาเย็ดหีอ้อมต่อ ไม่รู้เพราะอะไร ***

xonly289482

รอ รปภ.ออกเวรก่อน
ติดใจแบบนี้ มีรึจะปล่อย ยก 2 หลุดลอยไป  ::HoHo::