ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลองใจก่อนแต่ง ตอนที่ 8 ความรู้สึกที่สับสน

เริ่มโดย ตับหวานจ้วย, กันยายน 07, 2021, 12:28:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Agalos von Stresermann

น้องพราวแอบไปจัดกับไอ้เจแน่ๆ
พราวคงไม่พอหรอกยกเดียว

chanky2007

ชุดเปลี่ยน แต่ใจเปลี่ยนด้วยหรือเปล่า ลุ้นกันแหละครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

freedom007

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: puretank เมื่อ กันยายน 07, 2021, 01:02:30 ก่อนเที่ยง
ก่อนอื่น....แค่อ่าน7-8ตอน ผมยกให้เป็นไรท์เตอร์อีกคนที่ผมรู้สึกว่า ดำเนินเรื่องเนื้อหาเกี่ยวกับ แนวๆ NTR อ่านแล้วไหลลื่นอยู่ในเกณฑ์ที่ดีที่ชอบในส่วนตัวของผมเลยนะ เอาจริงๆ ติดท็อป5เลย ผมชอบกดไปดูใน readawrite บ่อยๆ(ชื่อเว็บนี้เนอะ)

ปล. ผมว่าเจมันแกล้งเมา เนียนเมาหลับเก่งด้วยนะ

ขอบคุณมากๆครับที่ชื่นชอบ และติดตาม คอมเมนท์แบบนี้ผมมีกำลังใจอย่างมากเลยครับ จะพยายามผลิตผลงานออกมาเรื่อยๆครับ
ตอนนี้ผมลงงานไว้ 4 เว็บครับ
two-hitchhikers.ru และ readawrite จะมีภาพ jpg และ gif แบบหวือหวาหน่อย
ส่วน
tunwalai และ fictionlog ลงภาพ jpg และ gif ได้บางส่วน ครับ
::Thankyou::

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: 1819 เมื่อ กันยายน 07, 2021, 03:42:48 ก่อนเที่ยง
พราว เจ  เล่นละคร ตบตาโนช แน่ๆ     แต่เห้ย ชุดนอนเมิ่อคืนทันสีชมพูอ่อน แต่ เช้า สีเข้ม  สงสัน พราวแอบไป กับj แล้ว เหรอ    แล้ว ที่โนขตดใจต้อนแรกคือ   พราว กำลังว่าว สด ให้เจ   
มาแบบนี้ โนช มีอารมณํํ   เดาว่า คงต้อง เสียพราว ให่เจเอา แล้ว พราว คง ประเภทบอกติดใจ sexของ j  แต่ รัก โนช  แยก ระหว่างรักกับsexแล้ว โนช ก็ยอมรับ    ว๋าา... ทำไมเราชอบเดาไปก่อน   

โห...วิเคราะห์ได้ลึกล้ำ ::WooWoo::
ข้าน้อยขอคารวะ 1 จอก
::HoHo::

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: veget เมื่อ กันยายน 07, 2021, 08:02:12 ก่อนเที่ยง
เมื่อคืน พราวคงแอบออกไปหาเจมาแล้วแน่ๆ ชอบมากครับแนวแอบผัวในบ้านตัวเอง
ขอบคุณมากครับที่ชื่นชอบ
จะพยายามลงตอนต่อๆไปให้ต่อเนื่องครับ

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: sutee seechart เมื่อ กันยายน 07, 2021, 11:28:27 ก่อนเที่ยง
เจมันน่าจะจบกับเมียโนชแล้วแหละ แผมสูงจัด แพรวก็หงี่จริงๆ ดูทรงแล้วพอกันทั้งคู่
ผมนี้กู refresh รอทุกวันในธัฐวลัยเลยครับ
ขอบคุณมากๆครับที่ชื่นชอบ และติดตาม จะพยายามลงตอนใหม่ให้ต่อเนื่องครับ
ตอนนี้ผมลงงานไว้ 4 เว็บครับ
two-hitchhikers.ru และ readawrite จะมีภาพ jpg และ gif แบบหวือหวาหน่อย
ส่วน
tunwalai และ fictionlog ลงภาพ jpg และ gif ได้บางส่วน ครับ

Ziyaah

แอบผัวไปให้ของใหญ่น้ำแตกใส่จนเลอะชุดนอนเลยต้องเปลี่ยนใหม่ อิอิ

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: drof666 เมื่อ กันยายน 07, 2021, 06:05:52 หลังเที่ยง
ติดตามผลงานในธัญวลัยอยู่นะครับ ชอบเรื่องแนวนี้มากอยากให้ดำเนินเรื่องไปให้มืดมนแบบสุดๆไปเลย ชนิดว่าเมียผมแต่ลูกในท้องไม่ใช่ลูกผม
โห...ดำดิ่งเลยนะท่าน...555... ::HoHo::
ผมก็ชอบครับ
ผมตั้งใจจะแต่งแนวแบบกลางๆ ไปจนถึงมืดมนเลยครับ
แต่เรื่องนี้จะไม่ถึงกับมืดมนครับแต่ก็เลยกลางๆไปค่อนข้างจะเยอะ
ขอบคุณมากครับที่ติดตาม

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: NaNNz เมื่อ กันยายน 07, 2021, 07:32:52 หลังเที่ยง
ชอบวิธีการเล่าเรื่อง ดำเนินไปของเรื่องราว ค่อยๆบดไปเรื่อยๆของอารมณ์ ทำให้คนอ่านอยากติดตามต่อและเดาต่างๆนาๆว่าอะไรจะเกิดขึ้นต่อนะ ดีครับ เป็นแนว  ntr.อีกท่าน ที่พอ ไหว สำหรับผมนะ ปกติ ผม ภูมิต่ำกับ แนวนี่
ขอบคุณมากครับที่ติดตาม ::Thankyou::
นิยายที่ผมแต่ง คือแนว NTR ผมตั้งใจจะแต่งแนวแบบกลางๆ จบแบบแฮปปี้ ไปจนถึงมืดมนดำดิ่งแบบจบไม่สวยเลยครับ
แต่เรื่องนี้จะไม่ถึงกับดำดิ่งมืดมนครับ แต่ก็เลยกลางๆไปค่อนข้างจะเยอะ
ถ้าชอบก็ติดตามต่อได้เลยครับ แต่ถ้าไม่ชอบก็ผ่านเลยครับ

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: Panawat_t เมื่อ กันยายน 07, 2021, 10:46:17 หลังเที่ยง
เอาไปใส่ tunWalai แบบติดเหรียญ อ่านล่วงหน้าก่อนลงฟรีสัก 2-3 วัน หรือ 2-3 ตอนสิครับ
ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำ ::Thankyou::
เรื่องนี้ ภาคนี้(ภาค 1) เป็นเรื่องแรกของผม
ผมเลยตั้งใจให้อ่านฟรีครับ
ภาคต่อไปและเรื่องต่อไปคงต้องมีติดเหรียญบ้างครับ (เดี๋ยวนักเขียนจะใส้แห้งก่อนครับ..555)

ผมลงไว้ 4 เว็บครับ

ส่วน

patiwat4007

ipichai

::Cheeky::คืออะไรเหรอชุดเมื่อคืน ก็ถูกแล้วนี่
มีอะไร