ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maguro Coffee (Aburi Salmon Maru)] Swapping Koushuu คอร์สเรียนสลับคู่ [NTR]

เริ่มโดย 37423, กันยายน 07, 2021, 05:30:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

37423

ฝากกดติดตาม กดไลค์เพจด้วยนะครับ
::Thankyou::
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ติดตามผลงานกันได้ที่

MooOon

เอาจริงๆที่มาดูเเล้วนี้เพราะสะใจผัวนางเอกนะ ต้องโง่ขนาดนั้น

เอาของดีๆให้คนอื่นกิน แทนที่จะเก็บไว้กับตัวเองดีๆ 555+ ตามสเตป

เดาว่าหลังจบคืนนี้ไป นางเอกติดใจเเอบมีนัดเจอนอกรอบเเน่ๆ

------------------------------------------------------------

ก็ว่าอยู่ลายเส้นคุ้นของคนเเต่ง เรื่องเเรกเกี่ยวกับนางเอกไปเสียตัวเพื่องานพระเอกมั้ง

เเล้วพระเอกโดนหลอกให้ไปอีกที่ เรื่องที่สองมี 2 ตอน ตอนเเรกโดนบังคับเพราะติดหิมะ

แต่ตอนที่2สมยอมซะเอง ส่วนเรื่องนี้เรื่องที่ 3 เดาว่ามีตอน 2 แน่ๆละ ลายเส้นพระเอกโง่แบบนี้อีก

ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ ^^ อ่อ ผมว่าภาพมันเล็กไปนะ

Baby_trex

ว้าแบบนี้เมียจะติดใจควยใหม่ไหมครับเนี้ย ถ้าแตกขึ้นมา
สวยคุณสามีจะ โดนสาวคนนั้นรีดน้ำจนแห้งไหม

สรุปคุณสามีก็ห่วยไปจริงๆ
เมียติดใจแน่ๆ

Acta1994

เอาจริงๆที่มาดูเเล้วนี้เพราะสะใจผัวนางเอกนะ ต้องโง่ขนาดนั้น

สรุปคุณสามีก็ห่วยไปจริงๆ
เมียติดใจแน่ๆ คงจะเลิก

biggiggog

แบบนี้ก็ได้เหรอ
มาดูกันว่าของใครจะเวิร์คกว่ากัน

ตกลงปัญหาไม่ได้อยู่ที่เมียหรอก
ตัวผัวมันไม่ได้เรื่องเองแหละ
ขอบคุณครับ

iten1234

สลับแบบนี้เมียไปติดใจคนอื่นแน่ พระเอกกากมากอ่อนประสบการณ์ ตอนที่ 2 เมียคนมาเล่นด้วยแน่

Mumei Otoko

เคยดูผลงานนักวาดคนนี้มาแล้ว เรื่องนี้จะจบเหมือนเรื่องที่แล้วไหมนี่  ที่สุดท้ายนางเอกติดใจจนกู่ไม่กลับ ::Horror::

Edit: กลายเป็นผัวเซ็กส์ห่วยเกินซะงั้น ดูจากที่จบตอนนี้ น่าจะมีตอนต่อแหงๆ ::GiveMe::

hentaiknight

ถ้าเป็นแนว NTR ก็ต้องประมาณนี้แหละ ผู้ชายบื้อ ผู้หญิงติดใจของใหม่
จริงๆ ผมชอบแนวสวิงกิ้งหมู่มากกว่านะ แต่ไม่ค่อยเจอ h manga แนวนี้สักเท่าไหร่

--------
สงสารแต่อาซามิจังอ่ะ ต้องมาจับคู่กับผู้ชายเซ็กส์ห่วย ไม่ได้มันไปด้วยเลย

Minibar

คงคิดไม่ตกกันจริงๆเลยใช้วิธีนี้

เฮอคงได้คุยกันต่อยาวๆ ปล่อยมาพลาดซะแล้ว

siwapeeza

มาแบบนี้สงสัยพระเอกมันจะเสียทุกอย่างแล้วไหมแบบนี้ ไม่น่าจะมานะแบบนี้เอาจริงๆ

อืมมเป็นไปตามคาด แต่แบบแอบหวังว่าพระเอกคงไม่ห่วยขนาดนั้นแต่กลับเป็นไม่มีฉากแบบนั้นเลย 555

Wichana

ถ้าเป็นชีวิตจริงนี่กากมากนะ 5 ปี ทำอะไรไม่ได้เลย แล้วยิ่งคูณสองที่ต้องไปหาตัวช่วยข้างนอก แทนที่จะปรับศึกษาให้เข้าใจกันมากขึ้น

อื้อหือ กากจริงๆ เสียเมียซะเถอะ

Pandamaster

ลุ้นเลยครับว่านางเอกของเราจะติดใจหรือป่าว
Master of all Panda

keatmano

คอร์สประเภทนี้มันจะดีจริงหรือ ผลสุดท้ายอาจจะเจ็บปวดทั้งคู่  ::HoHo::

เป็นแค่ความใคร่ล้วนๆ

wangdora29