ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Yuutousei | Model student นักเรียนดีเด่น[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 10, 2021, 07:51:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

l2aito

แฮร่ โดนเข้าแบบนี้ไม่น่ารอดล่ะ
น่าจะโดนจับกินแหงๆ ไอ้หนุ่มเอ้ย

โถ่ ใช้ชีวิตแบบไม่สนจริงๆ ด้วย
ไม่เลวนิหว่า

jarabaman

อ่อยของจริงๆ  จริงๆบ้านใกล้ๆสถานีทำไมไม่กลับบ้านเลยน้าาา 55

แค้นจัดสินะ เข้าหน้าไปเลย 55

khonsyd

คอยแอบมองเจ๊บ่อยๆ ได้โอกาสละเดี๋ยวเจ๊จัดคอร์สพิเศษให้แน่ๆเลยแบบนี้ เอ็งจะไดัเป็นหนึ่งในคอลเล็คชั่นของเจ๊หนุ่มน้อยยย.. ::Confident::

biggiggog

ไหนๆก็สนใจเค้าอยู่แล้ว
โอกาสมาถึงก็ลุยเลยละกัน
ไม่ต้องคิดอะไรแล้ว
ขอบคุณครับ

bunhelupu

จะดีแตกหรือไม่เดี๋ยวรู้กัน

ไม่เหลือ555

fallenversa

การที่คนเขียนให้เรามองพระเอกเพียงด้านเดียว ผมเชื่อว่า นางเอกตอนสุดท้ายต้องหักมุม
ฟันธงว่า นางเอกสายเรียบร้อย!!!
....
อาไรวะ ผมพลาดอะไรไป ทายผิดสองเรื่องละ ...

Prof.CoreX

หรือหนุ่มน้อยคนนี้โดนล่าอยู่

จริงๆด้วย สุดท้ายก็ติดใจอยากเป็นเจ้าของเอง เย็ดเองคนเดียว
ช่องทางผลงานทั้งหมดของผมครับ

Jikkig16

เอาละซิ ไก่อ่อนกับสาวไฟแรง ไม่รู้ใครจะสุกหรือสุขกันแน่... ::GiveMe::

สุดท้ายก็สุก ไม่ได้โดนหลอก โดนต้ม แต่ใจเด็กมันเผาตัวเองไปแล้ว...ได้มาง่ายๆ จะอยู่กับเราง่ายๆรึว่ะ

KonMol2

เองต้องคิดอะไรกับสาวแน่เจ้าหนู แอบเช้าเค้าแล้วหึงสินะ จังหวะนี้ต้องสารภาพรักแล้ว

นั่นเองดันไปคิดเกินเลยกับเค้าสินะ ไปละลานละแล้วหยั่งงี้จะเป็นยังไงต่อ

kazu36

งาบเด็กเนิชหรอ
อ้าวในเมื่อตัวสำรองอยากจะเป็นตัวจริง โคช์จะเปลี่ยนตัวจริงออกหรอ

Worrarat Imkaow

ผมเคยเห็นเรื่องนี้ผ่านๆอยู่ รู้สึกว่าส่วนที่สนุกที่สุดจะเป็นตอนจบสินะครับ งั้นผมขอไปอ่านก่อนแล้วจะกลับมาบอกความรู้สึกนะครับ   ::Falling::
.
.
.
อ่านจบแล้วครับ ผมติดใจตรงบทพูดหน้าสุดท้าย คำอ่านแล้วรู้สึกแปลกๆ เลยลองไปหาแบบภาษาอังกฤษแปลกูเกิ้ลอ่านดู ก็เข้าใจว่าแอดแปลจากฉบับอังกฤษนี้เอง ผมว่าแปลอังกฤษเขาหน้าสุดท้ายแปลแปลกๆนะ เลยลองไปหาแบบจีนอ่านต่อดูแล้วพบว่าประโยคมันต่างนิดหน่อยแต่ก็ยังไม่เข้าใจความหมายเหมือนกันอยู่ดี ผมว่านัยยะสำคัญมันอยู่ภาพสุดท้ายนี้ละ และผมว่าตัวผู้แต่งไม่น่าจะแค่อยากให้พระเอกแสดงอารมณ์หึงแล้วจบ มันน่าจะมีนัยยะบ้างอย่างแฝงอยู่ตอนจบแน่ๆ แค่ผมจับนัยยะนั้นไม่ได้  ::Doubt::
(ขอบคุณที่แปลโดจินให้อ่านกันนะครับ)

อันนี้ไม่รู้เหมือนกันครับ ผมใช้Google แปลจากภาษาญี่ปุ่นก็ประมาณนี้เหมือนกันนะ

joulez

ชวนมาห้องง่ายจัง เรื่องแบบนี้คงไม่พลาดสินะ ผู้ ญ ชวนผู้ ช เข้าห้อง ฮี่ๆ

หึงสินะถึงเอากาแฟไปปาเขา ถึงเอ็งจะไปซ้ำเขาบ่อยๆ เขาไม่ได้คิดว่าเอ็งเป็นแฟนซะหน่อย

phatsa

คงแบบถามว่าเรียนเหนื่อยไหม... เดี๋ยวฉันช่วยผ่อนคลายให้

Edit  มีความหึงเขาซะด้วย

arainaaa

นี่เจ้เจอบ่อยจนแอบวางแผนนี้ปะเนี้ย ชวนไปห้องง่ายกันเฉยเลย ผู้ชายนี่ก็จิ้นไปไกลเกิ้น

edit: เดี๋ยวนี่เป็นอะไรกับเจ้เค้า เจ้เค้าเเค่เล่นด้วยทำเป็นหึงแรงเชียวนะ

note0521

คนแรกอาจเป็นเพื่อน น้าชาย พ่อก็ได้ คิดมากไปได้ คิดไปไกล  ทำยังกลับคบกันมาตั้งแต่เด็ก ว่าแต่ผู้หญิงดมกลิ่นไรอ่ะ กาแฟและมั๊ง

ผู้หญิงนี่ เชี่ยวชาญขั้นเทพ พระเอกอะไรของมัน ได้ที2ที เล่นสะแล้ว เปิดงี้ เด๋วได้นอน รพ.