ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้ 2

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 10, 2021, 10:38:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

araiwaaa

อิจฉาจริงๆ ห้าพันได้นักศึกษาก็คุ้มอยู่นะ

jax116

mongk

ทำงานอยู่ดีดี ก็มีหนูมาเสนอให้หมอฟัน หมอจะไม่ฟันก็เสียดายนะ

Aod3917

57130246.

น้องดรีมสวยนะเนี้ย รับบทเป็นคุณหมอใจบุญแปปคับ555

The Naive

หมอรับแต่คนไข้ผู้หญิงหรือเปล่าเนี่ย 555

อ๊อฟ

ทำไมนะ  ตอนนั้นผมไม่เลือกลงหมอบ้าง 555

Suckseedzzz

น่าจะไม่จบแค่รอบเดียวนะครับแบบนี้ ผูกปิ่นโตแน่ๆ

test nana

aQuarium

แหม่แอบนึกไปว่าน้องดรีมจะซิง ให้หมอแมนครั้งแรก 55

Tyu744

grozothe

ช่วงนี้อัพเดทรัวๆ เลยนะครับ

นอกจากจะเป็นคนจัดฟันให้น้องดรีมแล้ว
ตอนนี้ยังได้จัดอย่างอื่นเพิ่มอีกด้วย  ::Thankyou::

talaxman

masterelectrode

มีนักศึกษาต้องการความช่วยเหลือให้ช่วยแบบนี้ หมอแมนต้องรอยช่วยเหลือน้องให้ดีนะครับ ::Shy::

err

แหม๋ๆหมอแมน ได้สาวสดๆด้วย  แค่มือสองเอง  เด็กสาวสมัยนี้หาเงินง่ายเนอะ  แค่แบหีให้เย็ดก็ได้เงิน ๆด้เสียวด้วย