ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้ 2

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 10, 2021, 10:38:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CandyPop

หมอน่าจะดูดีไม่เบานะครับสาวๆ มาไม่ขาดเลย

Quintus

อันนี้เข้าใจอารมณ์เลยครับ การได้เอาสาวที่รู้จักอย่างเช่นลูกค้า, เพื่อนร่วมงาน, เพื่อนสนิท อะไรเทือกนี้มันได้อารมณ์กว่าเอาสาวไม่รู้จักตามผับหรือตามเน็ตมาก ยิ่งสาวนั่นมีแฟนหรือมีสตอรี่อะไรหน่อยนะ ยิ่งได้มีอารมณ์แปลกๆ อารมณ์หมอในตอนนี้คงฟีลเหมือนตื่นเต้นที่จะได้เอาสาวมิจฉาชีพนั่นแหละ ทั้งตื่นเต้นทั้งกลัวโดนกระทืบ แต่สุดท้ายความเสี้ยนก็เอาชนะทุกสิ่ง 555

nobi1412

kean

hara

ตรวจช่วงบนแล้วต้องตรวจช่วงล่างด้วยครับ

ton 555

sp502

ไม่เสียแรงเลยครับที่เป็นหมอฟัน ไหนๆก็จัดฟันแล้วก็จัดคนไข้ไปด้วยเลยครับหมอ

xijikoh

gateja

kibong

Chaisuma

Herdenking

ตามๆๆๆๆๆ ต้องคอยเม้นคอยตาม เด๋วไม่รู้​เรื่อง555 หมอนี่ดีจังนะ อยากเป็นหมอจัง

nikko

pum33

งานนี้ คุณหมอหนุ่ม น่าจะมีคนดูแลยาวๆ หลังจากดูแลแต่คนไข้