ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Esuke] Velvet Clover : แค่เธอเคียงกัน [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กันยายน 11, 2021, 12:11:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

เรื่องนี้เคยมีคนแปลแล้ว ของผมเวอร์ชั่นอันเซ็นก็แล้วกันนะครับ

ผลงานอื่นๆของ Esuke
Banken Kun : หมาน้อยคอยเฝ้า

MooOon

เรื่องนี้น่ารักมาก ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ ชอบลายเส้น

ของอาจารย์ท่านี้มาก เสียด้ายเกรื่องก่อนหน้านี้ที่เกี่ยวกับ

พี่น้องไม่แท้ มีแค่2ตอนกับ ภาพสีอีก 1 เอง อยากให้มีอีก

ล่าสุดที่คนแต่งวาดน่าจะเป็นเอฟละมั้ง ^^

l2aito

รุ่นพี่น่ารักเกินนนนนนนนนนนนนน
มีแบบนี้ซักคนนี้ จะรักตายเลย

psycho-field

น่ารักดีคับ คือมีซึนทั้งแอบชอบ แอบเงี่ยนเลยใช่มั๊ยนิ

jarabaman

biggiggog

เห็นท่าทางดูงกๆเงิ่นๆ
แต่ลีลาขั้นเทพเลยนะ
ขอบคุณครับ

eiaws

เรื่องนี้น่ารักดีอะ ชอบบบ  รุ่นพี่คงแอบชอบมานาน ไม่ใช่แค่ตัวผู้ชายที่ชอบ รุ่นพี่ก็ชอบเหมือนกัน

Creader

sdtop1108

ทีแรกเหมือนพระเอกขอบรุ่นพี่ฝ่ายเดียว ไปๆมาๆ รุ่นพี่ก็มีใจให้ด้วยแหละ แถมบุกก่อนอีกต่างหาก 

ampolza02

xfreestylex

ช่องสุดท้ายนี่คือดีใจ หรือว่าอะไรหนะ

babieshottie

น่ารักดีครับ ชอบเนื้อเรื่องนะ simple แต่ก็น่ารัก ซึนๆ ลายเส้นโอเคมากครับ

flukehaha

โอ้รุ่นพี่ แอบซึนนี่เองมีการวางแผนไว้แล้วสินะ ::Horror::
แนวใสๆกระชุ่มกระชวยกันไป
Manchester United Football Club
We are Red Army

kckungz

ฟินเลยครับ เจ้าหนุ่มห้องสมุดกับรองประานจอมซึน  ::JubuJubu::