ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Esuke] Banken Kun : หมาน้อยคอยเฝ้า [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กรกฎาคม 22, 2020, 11:49:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

แหม หมาน้อยน่ารักเนอะ ...จะเหลือรึ!!!  ::YarKK::

fallenversa

เออ เรื่องที่ข้ามชอตการสอดใส่ไป 1 ขั้น ไปเน้นเอาจังหวะร่วมรักเลยเป็นอะไรที่แปลกใหม่
ชอบฟีลผญ แบบนี้จัง อ่านแล้วฟิน

joulez

อ่านแล้วใจพองโต แฮปปี้มากครับ บทพูดฟินๆ

phatsa

พดได้ทีก็เอาใหญ่เลย ใส่ไม่ยั้งจริงๆ หลายน้ำด้วย โดนแบบนี้น่าจะท้องได้นะ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

แหม่ ปฎิเสธเค้าแท้ๆ คิดไปไหลก่อนเค้าอีก ตอนนางเขินนี่น่ารักชะมัดเลยแหะ

warpzone

แหมหุ่นแบบนี้ใครก็คงอยากโดนละนะ โดนไปซะหลายทีเลย

nekki

เอาเป็ไม้กันหมา จนสุดท้ายได้กันเองซินะ

archi ongtong

ฝนตกมักมีเรื่องรักใคร่เข้ามาเสมอ ::Glad::

Gredion

เน็ตกระดุกขณะกำลังอ่าน โหลดภาพไม่ขึ้น พอขึ้นหน้าดันขึ้นหน้าเสร็จกิจซะงั้นไม่ทันได้ลุ้นเลย - - 
ขอบคุณครับ 

siwapol55

เป็นคู่ที่น่ารักมาก อ่านแล้วรู้สึกสดชื่นใจ
ขอบคุณมากครับ

Creader

ยอมเป็นหมาน้อย
สุดท้ายก็ได้ตามที่อยากได้

cyborg0011

อาจารย์ท่านนี้ดูจะหลงใหลกับช่วงเวลารักมัธยมวัยใสๆ กับพวกเฟิร์สท์เซ็กซ์นะครับ
แต่วาดออกมาได้น่าปรัทใจและโรแมนติกมากๆ แถมการเย็ดกันก็สมจริงสมจัง ถึงไคลแม็กศ์จริงๆเชียว

guang_k

ยอมง่ายแบบนี้ แสดงว่าก็มีใจตั้งแต่แรกเหมือนกันนะนี่ หรือว่าแพ้หุ่นพระเอกกันแน่

teet

จริงๆ รุ่นพี่ก็อยากเหมือนกันนั่นแหละ ตบมือข้างเดียวไม่เสียวหรอก