ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Suzunone Rena] Himitsu no Diet | Secret Diet เซ็กซ์ฟิตเนส[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 13, 2021, 07:25:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dulong

ได้ออกกำลังกายแน่นอน
แต่น้ำหนักลดไหม อันนี้ไม่แน่ใจเลยยยย
อย่าได้ไหม อย่าเพิ่งเช้า

patrict

แหม เปิดให้สาวๆ เข้าฟรีแถมมีสัญญาอีกแบบนี้ ฟันเรียบ

Corvest

อยากเป็นเทรนเนอร์กันเลยทีเดียว แบบนี้นางเอกคงต้องชวนเพื่อนมาแล้วแหละ

[S]ha[D]ow◕‿◕

แบบนี้ไม่เรียกอ้วนหรอก ใหญ่เพราะนมมากกว่า ::Glad::

tamagot123

::HoHo:: หนูพี่ว่าหนูมาผิดยิม แล้วว

มันน่าจะเอะใจตั้งแต่ ชื่อยิมsex labละ

kpnttn

ชื่อฟิตเนสก็ส่อซะขนาดนั้น แถมเลิกกลางคันก็ไม่ได้อีก เผลอๆ น้ำที่กินจะมียาปลุกด้วยมั้ย แบบนี้ได้ล่อกันจนท้องเลยแหง

ซิกแพ็คยังไม่มา แต่หน้าท้อง Ok เลย

Creader

เจอ sexlap นี่ผอมแน่

Sex คือการออกกำลังที่ดี
ผอมเลย

jirasakgolf7

จับยืดกล้ามเนื้อแบบนี้ ไม่น่าจะได้ฝึกกล้ามเนื้อเยอะหรอก โดนจับคาร์ดิโอยาว ๆ  แหง

ติดใจไม่พอ ชวนเพื่อนต่อซะงั้น เอาเข้าไป

ว่าแต่ผ่านไปนาน ๆ  น้ำหนักมันจะลดรึเพิ่มกันนะ

casawa

ขอบคุณมากครับ น่าเข้ายิมนี้บ้างเพื่อฟลุค โค้ชแบ่งให้จักคน ::DookDig:: ::DookDig::

mukeng

หนูจ๋า หนูเข้าผิดร้านนะจ๊ะ แต่ไม่เป็นไรออกกำลังกายเสียเหงื่อเหมือนกันแถมทำได้เรื่อยๆ เผลอๆลดน้ำหนักดีกว่าฟิตเนสทั่วไปอีก ตัวเบาไปอีกคราวหน้าอย่าลืมชวนเพื่อนมาด้วยนะเพื่อความฟินX2 ::Glad::

bomkungneo

คือจะเข้าไปโดยไม่หาข้อมูลไม่ได้นะ โดนดิ
sexช่วยลดนนได้จริงแต่น้อยนะ มันไม่ได้เผาผลาญเยอะขนาดนั้น

resistance

ไอ้ที่นางเอกกินเข้าไปนี่น่าจะเป็นยาปลุก แน่เลย แต่ว่านางเอกมันฉลาดน้อยไปรึเปล่าใครยื่นอะไรให้ดื่มก็ดื่ม

edit
นางเอกเชื่อคนง่ายแฮะบอกว่า sex ลดน้ำหนักได้ ก็เชื่อซะอย่างงั้น

Prof.CoreX

เจอของใหญ่แน่

แบบนี้น่าจะมาออกกำลังบ่อยๆ
ช่องทางผลงานทั้งหมดของผมครับ

manee

เริ่มแรกก็ตะหงิดใจแล้ว เทรนเนอร์บอกให้ถอด กกน.เดี๋ยวจะเสียเหงื่อเย่อะ เสียยังไงน้าาา...
edit:ตั้งใจจะเข้ายิม xlab หรือ sexlab ล่ะนู๋มานาก่ะ แต่ก็เสียเหงื่อเหมือนกันน่ะ

vlc3