ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Suzunone Rena] Himitsu no Diet | Secret Diet เซ็กซ์ฟิตเนส[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 13, 2021, 07:25:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

samsung014

มาผิดฟิตเนสแล้วมั้ง ชื่อก็บ่งบอกมาก sex lab อิอิ
ติดใจซะแล้ว แถมน่าจะพาเพื่อนๆมาด้วย

Minibar

เข้าผิดที่แต่ผลอาจจะเหมือนกันก็ได้นะ

Burnได้เหมือนกัน สรุปเพื่อนๆย้ายฟิตเนตกันหมด

Summermay

ชื่อก็ชวนสงสัยแล้ว ไม่น่ารอด ตาไมค์น่าจะสตรองท่ายากพอตัว

ขึ้นบนบ่อยๆ ผอมแน่นอน จะชวนเพื่อนๆมาฝึกด้วยกันมั้ยเนี่ย

Raymond

การมีเซ็กซ์ คือ การออกกำลังกายที่ได้ผลที่สุดไง

ชวนเพื่อนมาเป็นกลุ่ม เล่นด้วยกันสิ สนุกน้าาาาา

kunzitez

ก่อนเทรนมีการยืดกล้ามเนื้อหน้าอกด้วยหรอเนี่ย

ดูยังไม่ค่อยผอมลงเท่าไหร่นะ มานากะจัง

babieshottie

สุดยอดครับ  เอาจริงๆการนัมปะที่ฟิตเนส ในญี่ปุ่นเยอะนะ  แล้วลายเส้นDMMพิมพ์นิยมเลยอ่ะ ชอบมากครับ

ืnamnan609

อิหนูได้ผอมแน่ๆๆๆๆ ::DookDig:: ดื่มแล้วบีบกระตุ้น ::Shy::

::DookDig:: จากนั้นก็เป็นนักเรียนที่ดี ไม่เคยชาดออกกำลังกาย SEXLAP ::Shy::

Worrarat Imkaow

เสร็จหัวหน้ายิมแน่อยู่แล้วละนะ งั้นผมขอไปอ่านก่อนแล้วจะมาเล่าความรู้สึกหลังอ่านนะครับ
.
.
.
ไม่ได้มีอะไรพิเศษจากที่คิดไว้ตอนแรกนะครับ แต่ก็ไม่ได้เห็นแนวฟิตเนสมานานแล้วนะ (ขอบคุณที่แปลให้อ่านกันนะครับ)

mikemini

หุ่นแบบนี้มันใช่เลย ใครว่าอ้วน ผมว่ามันแบบนี้  ::HoHo:: ::HoHo::

ติดใจเทรนเนอร์แน่นนอน มาทุกวันแต่ไม่ได้มาออกกำลังกายนะ  ::HeyHey::

winnerkung

นางเอกก็ซื่อเกิน น่าสงสัยตั้งแต่ชื่อ sex labละ55555

everythink

เส้นสวยครับ วาดได้อารม

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

flukehaha

คือเข้าผิดที่หรือว่าไงหว่า Xlab กับ sexlab มันคนละตึกนิหรือเครือเดียวกัน? ::Dizzy::

***ดูจบก็ยังคงงง plot โดจินแบบนี้ตลอดนางเอกแยกไม่ออกว่าลวนลามหรือออกกำลังกาย ถถถถถ แต่สรุปติดใจก็ตามนั้น
Manchester United Football Club
We are Red Army

BabyFace

เห้ยเข้าผิดที่รึเปล่านั่น  มันบ่ใช่ Xlab นะ อย่างนี้เข้าแล้วออกยากด้วยนะ  ::Ajark::
มีการชวนเพื่อนด้วย  เทรนเนอร์แม่งสบายหำเลยงานนี้  ::Evil::

gotti99

ขอบคุณครับ

เม้นท์มักง่าย
ไปเกิดใหม่นะ