ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Yoshihisa] Sayonara Poni-te-ru | รักสาวผมหางม้า [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 17, 2021, 08:08:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Thinking::
ให้เดาเล่น ๆ ปมของเรื่องน่าจะมาจาก ตอนที่นางเอก
แอบเห็นพระเอกรูดแหนมตลอด แล้วก็เลยเกิดอารมณ์ร่วม
อยากโดนสแวงแกงหนัก ๆ หลายรอบละ...เลยทนไม่ไหว
รีบปีนห้องเข้าไปหาซะเลย ปรากฏว่าพระเอกดันเขินอายไม่ทำให้
แม่คุณก็เลยหงี่แล้วพอเห็นพระเอกก็เริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาอีก...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kenata

ผมสวย โพนี่เทล ด้วย พลังทำลายล้าง ช่างสูง ยิ่ง อะไรอย่างนี้
เป็นเรา ต้องจัด วันละรอบ เป็นอย่างน้อย แน่ๆ

edit : กลายเป็น ติดเชื้อหื่น จาก บักพระเอก แหงๆ

::Oops::

lock18z

เป็นใครก็โกรธ มีของจริงอยู่ดันไม่เอา ดันไปชักว่าวกับหนังสือ

เป็นคู่เงี่ยนที่สมกันดี คลั่งผมหางม้าขนาดต้องไปเย็ดผม

thum2520

พระเอกปกตินะ ที่จะชอบผู้หญิงมัดผม แต่ผมว่านางเอกนะแปลก จริง ๆ คงจะรักพระเอกเอกด้วยละ เห็นหน้าแล้วเสร็จเลยแบบนั้น

M:)

ยังคง งง ว่าทำไมต้องผมม้าแต่มาทรงนี้นางเอกเกาะติดพระเอกยันจบแน่นอน

ปล.ลายเส้นประมาณนี้มีชื่อเรียกไหมนะครับ
ขอบคุณสำหรับการ์ตูนสนุกๆครับ

niceanglev

แค่ทักก็น้ำแตกเลยอะ อะไรจะชอบพระเอกขนาดนั้น พลังแห่งจินตนาการเหรอไง

edit สรุปแล้ว หื่นพอๆกัน เลยไม่ต้องอายแล้ว

xfreestylex

เดี๋ยว ทำไมแค่ผูกผมก็น้ำกระจายแล้วอ่ะ งง

อ้าาาา ได้แฟน เรียบร้อย พร้อมติดเครื่องตลอดเวลาด้วย

bomkungneo

รสนิยมสินะชอบหางม้าทั้งคู่

เอาจริงๆผมหางม้าในชีวิตจริงนี่น่ารักทุคนเลย

phatsa

ไว้ผมม้าแล้วมีอารมณ์นั้นเอง  แค่มัดผมถึงกับเสร็จเลย

Edit. ติดใจกันทั้งคู่

xtazy

ไม่พอใจที่แอบเสร็จกับสาวหางม้าคนอื่นล่ะสิ แต่ว่าผูกผมแล้วต้องเสร็จนะหรือว่าทุกเช้าจะเสร็จก่อนออกจากบ้านนะ

ใจคอจะเอากันที่โรงเรียนตลอดเลยหรือไง

Mortal-R2

แต่ผมม้านี้แหละ ทำสาวๆ อัพความน่ารักมาเยอะแล้ว

สรุปคือคิดไปเอง แถมยังเกิดอารมณ์เองไปซะอีก

biggiggog

มัดผมหรือปล่อยผม มันมีผลขนาดนี้เลยเหรอ

เล่นกับผมหางม้าก็ได้ด้วยเหรอ
งานนี้เล่นเอางงไปเหมือนกัน
ขอบคุณครับ

13igboss

ชอบนางเอกตอนไว้ผมทรงหางม้ามากกว่าน่ารักดี แต่สงสัยว่านางเอกจะเป็นสาวไวไฟแบบว่าแค่เห็นพระเอกมองผมหางม้าเธอก็เสร็จแล้วซะงั้น  ::Ahoo:: ::Yes!::

^^^^

ต่างฝ่ายต่างแอบชอบกัน อย่งนั้นต้องจัดให้หนักๆ ยิ่งนางเอกอารมณ์จุดติดง่ายด้วย ::Bloody::

ipor

แต่มองหน้ายังทะลักขนาดนี้ ถ้าเสียบเข้าไปหล่ะ ไม่เต็มบ้านเหรอ

สรุปว่าเจ้าหนุ่มนั่นเข้าขั้นจิตแล้วอะ ส่วนสาวก็แนวเดียวกัน

kunzitez

เดี๋ยวๆ แค่พระเอกเดินมาเห็นผมหางม้าถึงกับน้ำแตกเลยรึ

เอิ่ม เกิดมาเพิ่งเคยได้ยินศัพท์นี้ ซั่มกับผมหางม้าก็ได้งี้?