ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Yoshihisa] Sayonara Poni-te-ru | รักสาวผมหางม้า [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 17, 2021, 08:08:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chartchaii

เธอจะทำอะไร
มีเซ็กซ์กับหางม้าได้ด้วย เพิ่งรู้ 555

lunla

ตอนแรกก็คิดว่า นางเอกปล่อยมจะได้ดู  sexy ที่แท้ ก็

tazasss01

พระเอก โดนจับกดแน่นอน

เจออย่างนี้ พร้อมจัดให้ตลอดแน่นอน

ValkyrieKiss

เคมีดูเข้ากัน สงสัยจะเข้ากันได้ดีเลย เดาว่าเรื่องนี้ต้องจบดี ::Glad::

หางม้ามีไว้จับนี่เอง

new chorsee

พระเอกคงชอบนางเอกที่ไว้ผมหางม้า เลยต้องว่าวกับรูปสาวหางม้า แต่นางเอกแปลกจังเห็นพระเอกสงสัยจะมีอารมณ์ร่วม

ที่แท้นางเอกเห็นพระเอกว่าวกับหางม้า ก็เกิดอารมณ์ร่วมนี่เอง

note0521

มาแนวไหน นิ คือไม่อยากให้พระเอกเห็นผมม้า พอทำผมม้า แล้วมีอารมณ์ แนวโรคจิต นิดๆเหรอ เป็นอาการแปลกมา ต้องให้ดุ้นพระเอก ฉีดวัคซ๊นสัก 1ดอกน่าจะหายและ

ดูท่านางเอก ยังไม่หายขาด เกิดอารมณ์ เมื่อไร พระเอกพร้อม ฉีดวัคซีนให้ 555

kckungz

สรุปคือนางเอกน้ำแตกเพราะโดนพระเอกทาง แสดงว่าไมาได้รังเกียจละสิ
น่าจะสมหวังทั้งคู่แล้วแหละ555

eiaws

ทำไมจู่ๆก็มีอารมณ์จนน้ำแตกล่ะ นังไม่ได้ทำอะไรเลย หรือเพราะว่าได้ยินเสียงของเพื่อนสมัยเด็กคนนั้น

เป็นเพราะผมหางม้าที่ทำให้นางเอกหื่นนี่เอง ส่วนผู้ชายก็โคตรคลั่งผมหางม้าสุดๆ ถึงกับเอากับผมได้

เขต

halosex

จริแล้วน้องหางม้าก็ชอบเหมือนกัน จับทำเมียตอนมาเห็นกำลังโตกก็ฟินไปนานแล้ว ::DookDig::

Notapat

อะไรกันแค่เห็นหน้าก็ไม่ไหวแล้ว อาจจะรสนิยมเหมือนกันนนนน

----------------------------------

คำเดียวคือเหมาะสมกันแล้วแหละ 555555

Ppcub Jjip

งง คือถ้าไว้ผมหางม้าแล้วจะเปลี่ยนโหมดอ่อหรือยังไง

จะว่านางเอกช่างมโนก็ไม่ผิดนะสรุปมโนทั้งคู่

RevolKnight

ชอบนักเขียนคนนี้อ่ะ แต่หางานแปลไทยไม่ค่อยมีเลย อ่าน Eng เอาไปพลางๆ
แต่งานของอาจารย์ Inoue ส่วนใหญ่แนวมัดเชือกล้วนๆเลย ภาพสวยแนวมังกะบนดินเลยเนื้อเรื่องดี
::Shy::

แต่หลายเรื่องเลยที่มีแต่ JP ดูแต่ภาพก็จะ งงๆ หน่อยน่าเสียดาย ผลงานแกเนื้อเรื่องดีด้วยสิ พอเดาเรื่องไม่ได้เพราะอ่านไม่ออกเลยเสียอีีถรสไปครึ่งนึงเลย  ::Orz::

mikemini

รู้นะคิดอะไรอยู่  ::HoHo:: ::HoHo::
คิดเหมือนกันก็คุยกัน จะได้ไม่เสียเวลาเสียว  ::Oops::

opzakong

ทำไมแตกง่ายขนาดนั้นล่ะเธอ แบบนี้ใส่ทีไม่น้ำกระจายเลยเหรอ

ยสตน เรียบร้อย แต่เรื่องดูกาวๆนะ อ่านไปแบบอิหยังวะ  ::Oops:: ::Oops::