ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คน ผี และปีศาจ ตอนที่ 18

เริ่มโดย แมวดำ13, กันยายน 18, 2021, 01:15:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cm0025

rexmost gizmo

สงสาร ไอ้ทงจัง จะได้เสียวก้อไม่ได้สักที สาวๆจะไปเสร็จคนอื่น ก่อนมั้ยล่ะนั่น

zethkhun

เอาเลยโก เอาให้แหกเลย เฉี่ยวมาหลายรอบเเล้วหนูพริกเนี่ย

gootum4676

ขนาดนี้แล้ว หนูพริกไม่น่ารอดแล้วโดนแน่ๆๆ คืนนี้โกเช ไม่น่าปล่อย

inferno555

alohaseed

อยากจะให้ไอ้ทงจัดลำไยเต็มๆดอกซักที

eltas007

คนเหงา

Au Nanma

เก็บความสาวของหนูพริกไว้ให้พี่ทงนะ

1819

คิดว่า สองพ่อลูก ไอ้โก กับไอ้ตี๋ ใครจะได้น้องพริกก่อน แต่ดูท่าแล้ว โกน่าจะได่ก่อนแน่ๆ ประสบการณ์มันต่างกับลูกนัก ไม่งั้น พลอยจะโดนด้วยเหรอ  แต่พริก อย่าปล่อยอารมณ์มากกว่านี้ินะ สัญญากันกับ ทง ไว้แล้วนี่  จะให้ทงก่อน 
editพริกจะรอดไปอีกนานไหมนี่
  อยากให้ ทง เปิด กับหมวยลี่ พริก  และ  ตัวเอก อย่างลำใย จัง  แต่ สาวๆคนอื่น คงจะโดนก่อนมาเจอทงแน่ๆ   พริกอาจโดน โก  หมวยลี่ อาจโดนอดีตเสือลุงของแฟน   ลำใยก็โดนเถ้าแก่ไปแล้ว มีแต่ เจ้าทงแหละ เปิดจุกทั้งที่ ไปเปิดกับ  ยายแก่ที่ผีทรงเจ้าได้  พระเอกเรา อาภัยจริงๆ เสียดาย มีอาวุธใหญ่ แถมหน้าตาดี
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

วัธน์กวี

เรียบร้อยแน่หนูพริกไม่น่ารอดจากโกเช

niwat_999

::Doubt::หนูพริกรอดมาได้ตลอดแต่ครั้งนี้ไม่รู้จะรอดไหม

Grean Droid

เริ่มมีตัวละครเยอะแล้วเนื้อหาเริ่มสนุกขึ้นเรื่อยๆ ติดตามเรื่อยๆนะครับ

zaa2518

จะเสร็จตนแก่ใหมน้อออ อย่ารอดเลยนะ

wutthigai