ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep22 #83

เริ่มโดย poongpong, กันยายน 18, 2021, 02:44:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tonao110

มาแล้ว​  รอๆๆๆมาพักใหญ่​  ในที่สุดก็มาชักที่ตอนใหม่

pongphun2397

เข้าใจไรท์เลย ตอนนี้กำลังใจสำคัญที่สุด แต่เส้นเรื่องของไรท์ก็สนุกครับ คิดถึงบีกับฟินแล้ว แต่มินก็คิดถึงนะ

zeromaster

battozai

น่าเครียดจริงๆแหละครับ สถานการณ์ในตอนนั้นธุรกิจแย่กันมากๆ แต่สาวๆก็น่าจะช่วยให้หายเครียดได้บ้างครับ

windy007

ดูแล้วตัวเอกของเรื่องเหมือนจะเครียดๆตลอดไเลยนะ ดูตึงๆ ไม่แฮปปี้เหมือนแรกๆ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ถึงจะเครียดกับธุรกิจ แต่ก็มีสาวๆมาให้ระบายความเครียดตลอดเลยครับ

KonMol2

สถานะการณ์แย่มากจริง จังหวะนั้นล้มกันเป็นแถว เป็นกำลังใจให้ครับ

medsay

::Crying:: พอเรื่องนี้ใกล้จบหรือทันปัจจุบัน คงจะนานที่ได้อ่านแต่ละตอน ส่วน2สาว น่าจะบินไปสหรัฐเพื่อรับไฟเซอร์เช่นเดียวกับพี่อาร์มและเม ดูไก่น่าจะหลุดๆกับตองอาจจะเลิกรา ของยัวน่าจะพออยู่ได้แต่ต้องปิดรีสอร์ทชั่วคราว มาถึงคุณ จะเอาตัวรอดจากสภาวะเศรษฐกิจแบบนี้ได้อย่างไร รอติดตามครับ

ziggy2

อย่าพึ่งจบน่ะคับยังติดตามอยู่ตลอด

sanboston

kirkland

อยากให้ยบีกลับมาเร็วๆจังครับ

miru_mishi

ดูแลสุขภาพก้วยนะครัับ
นานๆมาที ช่วยได้เยอะ

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: alasangel เมื่อ กันยายน 18, 2021, 02:55:38 หลังเที่ยง
ยังรอติดตามผลงานอยู่เรื่อยๆครับ ไก่หนีจากพี่อาร์มก้เจอตองอีก หนีไม่พ้นจริงๆ อยากรู้ช่วงเครียดๆจะผ่านกันไปยังไงบ้าง
น่ามารวมกันจัดsex party

orionnebula

มีอะไรให้แปลกใจปนเสียวอีกแล้ว