ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep22 #83

เริ่มโดย poongpong, กันยายน 18, 2021, 02:44:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wangdora29

ชวนไปสวิงกันแน่ๆเลยครับ ช่วงนี้แต่ละคนมีแต่เรื่องเครียดๆ

Ragnarok

ติดตามมาตั้งแต่ตอนแรก รู้สึกเหมือนเป็นเพื่อนกันมานานเลยครับ สถานการณ์โควิดช่วงนี้แย่จริงๆ ยังอยากให้เล่าเรื่องทางบีมสก เป็นแฟนคลับมานานละ 555

j_manus

ไก่ก็ใช้ชีวิตแบบ งงๆ เหมือนกันนะ

retirenavy

Anawat Sirirattanapaitoon

แย่กันหมดแต่มันหนักถ้าอยู่คนเดียวคืดมากอีก

number6

ไลฟ์สไตล์ไก่กับตองเป็นอะไรที่คาดไม่ถึงจริงๆ แต่ไก่ก็แซ่บจริงๆไม่ลดดีกรีเลยตั้งแต่ตอนแรกๆที่ได้เจอ มินก็เป็นอีกตัวละครที่ตัวแปรหลากหลายอ่านไม่ออกไปอีกคน ชอบสุดในนี้ก็คือบีแต่ปัจจุบันไม่รู้เป็นยังไงแล้ว หวังว่าคงจะได้มีเหตุการณ์ร่วมกันอีกนะ ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ ผู้แต่งชอบทิ้งอะไรให้ลุ้นใจเต้นตลอด

poppyza

akerue

มีเรื่องอะไรเครียดๆเข้ามาอีกป่าวเนี่ย

♤judas♤

เล่นเอา2สาวยัวกับไก่หมดแรงไปตามกัน.ส่วนบีก็หายโควิคแล้ว..มิ้นว่าแต่อาทิตย์มีอะไรเหรอ

Aumaim

ขอบคุณที่ส่งผลงานมาให้อ่าน รอให้กำลังใจนะ

fluffy

ตะวันแดง

น่าห่วงมากก็เรื่องธุระกิจนี่แหละครับ
เจอกันทุกคน
ส่วนเรื่องความสัมพันธ์กับสาว ๆ ผมมองว่าอะไรก็เกิดขึ้นได้ ในเมื่อไม่มีอะไรมาผูกมัดกัน มีก็เหมือนไม่มี คงต้องเป็นเช่นนั้นสินะ

naoatt

ไกกับตองเป็นคู่ที่สมดุลกันดี
โควิดทำให้ทุกอย่างแย่ไปหมด

sorasl

sun_307

อยากให้บีกลับมาอยู่กับไรท์มาก จะได้ช่วยกันคิดช่วยกันคลายเครียด สู้ๆกับโควิดไปด้วยกันครับ