ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep22 #83

เริ่มโดย poongpong, กันยายน 18, 2021, 02:44:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ballnakrab

จนถึงตอนนี้จะลงตัวที่ใครอ่ะ ส่วนตัวผมลุ้นมินนะ ::Thankyou::

akine

::WooWoo::รักการเดินทางนี้นะ สู้ๆต่อนะฮะมันเครียดจนตอนนี้ผมออกจากงานละ555ยังไม่มีแผนอะไรเลยด้วย อยากให้อยู่กันไปนานๆเราต้องรอดไปด้วยกันฮะ

coconut

ไม่อยากให้จบเลย จิดตามมายานเหมือนอ่านไดอารี่เพิ่อน คิดว่าพระเอกเราสุดท้ายคงตกลงปลงใจกับใครสักคน ส่วนตัวคิดว่ายัวหรือมีนก็ดีน่ะ

gaingane

โควิดนี่มันแย่จริงๆ ทำทุกอย่างพังหมด กระทบทุกคนเลย

Kt Kritha

ตอนนั้นเวฟแรกว่าแย่แล้ว ไม่รู้คราวนี้เป็นยังไงกันบ้าง
น่าสนใจว่ากลุ่มสาวๆจะผ่านไปยังไง
คิดถึงบี

vcchin

ตอนนี้ ดุเดือดมากทั้งฝั่งตอง และฝั่งนี้

วสันต์ ชาญวิทย์

ใกล้จะมาถึงในเหตุการณ์ปัจจุบัน แสดงว่ามันก็ใกล้จะจบแล้วซิ

DESTINY_TH

สองสาวจะกลับมาหาหรือปล่าวครับ

song bc

ieaky

Lockdown มันส่งผลกระทบต่อธุรกิจและการใช้ชีวิตประจำวันจริง ๆ ตอนแรกก็แอบคิดนะว่าไก่จะอยู่ต่อเป็นเพื่อน แต่กลับกลายเป็นว่าต่างคนต่างแยกย้าย ยังแอบคิดว่าน่าจะมีสาว ๆ ผ่านเข้ามาเพิ่มให้หายเหงาอีกซักคนจัง

tomo64

::Oops::อย่างไรก็มีมาให้อ่านได้สนุก มาเรื่อยนะครับแก้เหงาไม่ได้ทำงานยาวเลย

เอเค

ยังรอว่าฟินกับบีจะอยู่กับทอมเปล่า

วัธน์กวี

แบบนี้ต้องหาหม๋วยๆมากักตัวด้วยจริงๆแล้วเครียดมากไม่รู้ว่าโควิดจะหมดเมื่อไหร่

Manoptana

ช่วงนี้ไม่รู้ว่าจะโดนกักตัวกันเมื่อไร ใครกักตัวอยู่ใกล้กันก็ดีหน่อยไม่ค่อยเหงา แต่ใครเดินทางหากันได้ก็ช่วยๆกันไป ฟินกับบีจะได้กลับมาเมื่อไรทุกคนคิดถึง เหลือเม ยัว ไก่ มินก็ยังดี

gusjung111

จะจบแล้วอยากรู้ว่าจะมีคนไหนเป็นตัวจริงไหม