ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

PHANTOM จ้าวศาสตร์มืดผู้พิทักษ์ ตอนที่ 1 ความฝัน

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 20, 2021, 11:12:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ziggy2

คนแรกในฮาเร็มเป็นหมอเลย...จะตามมาอีกกี่คนเนี่ย

phurin84

รอบนี้มาแนวอินเดียหรือครับ จะมีพวกรามเกียรติ์เข้ามาด้วยไหมครับ 

chungaga.l-w

pizzahutcha

ภาคนี้ปันสอยหมอเลยเหรอ มันน่านักน่ะนี้แหม๋ อีกเรื่องน่ะครับไรท์  เอาเรื่องสั้นฟันแล้วจบ มาลงบ่อยๆน่ะครับ ผมติดใจผลงานนี้จริงๆๆ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. พระเอกของเราจะเป็นส่วนหนึ่งของทีม​ Protector ด้วยหรือเปล่านะ

red hulks

เพิ่งรู้นะเนี่ยว่า Vector จบแล้ว แง้ๆๆ อยากให้ไปต่ออีก FC Vector

Lucitor

พระเอกยังมีพลังเหมือนเดิมมั้ย แล้วนี่ยกจักรวาลเทพฮินดู กะมาเวล ดีซี มาตีกันเหรอครับ แค่คิดก็มันส์แล้ว

segasa

โอเปิดเรื่องใหม่จักรวาลเดิม ปันนี้กะปันเดิม คนละคนหรือคนเดียวกันละนี่  ::Evil::

siwa119421

pongsap

ภาคนี้ไม่รู้ปันจะต้องเจอกับกี่สาวมีคนเก่ามาแจมกี่คน

thongdaeng_skk

Man_On_The_Moon

shadow5

ขอบคุณมากครับ

ยอมรับเลยผมเป็นหนึ่งในเพิ่งได้เหนตอนจบที่ท่านแมนโพสไว้ แอบเสียดายพลอยขวัญใจผม นึกว่าจะได้ครอบครองสักหนึ่งหิน

hunterkung