ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องลับ ของพี่หมี ตอน 1

เริ่มโดย Pigkaploy, กันยายน 23, 2021, 07:44:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

artherox

โธ่ กำลังบิ้วมันๆเลย จบที่ตะขอเสื้อใน  ::DookDig::

ตอบกลับ :   นอนตายแป๊บ !
::Orz::

ton29048

ทำไม ถึงแกะตะขอไม่ออกหนอ

ตอบกลับ :   ::Cheeky::  ตอนนั้นพึ่งหัดขี่ เลยยังเข้าเกียร์ไม่ถูก ..... อะจึ๊ย..

Sitthikirn

เสื้อในคือสิ่งที่ผมเกลียดที่สุดในสมัยนั้นเลยครับ ฮ่าๆ

ตอบกลับ : เจอคนแกะตะขอเสื้อในไม่ออก อีกหนึ่งอัตรา

delealpi

กวาดเรียบแน่ๆ

ตอบกลับ :   ขอไม้กวาดด้วย
::DayDream::

hopeofwind

คืนแรกปล่อยให้ตายใจปะครับแผนพี่สูง

ตอบกลับ : ใช่ครับ วางแผนใว้บนที่สูง เลยตกลงมาดัง แอ๊ก !
::Crying:: ขอยาหม่องหน่อย

animaru17

ปิดไฟแล้ว ลุยต่อสิครับ

ตอบกลับ :  ::Suffocate:: มืดๆคลำไปเจองู นี่ฮาเลยนะ

Krit Tongkon

โถๆๆๆๆ จนจะได้แล้วแกะไม่ออกก็ถอดล่างก่อนสิจ้าาาา เดี๋ยวที่เหลือมันก็หลุดเอง

ตอบกลับ :  ::Ahh::  ซีนแกะเสื้อในไม่ออก ขัดใจผู้อ่านมาก แต่มันก็เป็นเช่นนั้นจริงๆ มือใหม่ผุดๆ

Monit Chon

จะได้พรไหมคะเนี่ย

ตอบกลับ : ต้องช่วยกันลุ้นต่อ กับพ่อหนุ่มน้อย
::Dozy::

thongdaeng_skk

เสียเชิงชายหมดแค่ตะขอ​เสื้อในก็แกะไม่ออก

ตอบกลับ :
  ตะเตือนไต

::Crying::

jackkie

massturbo

สวรรค์ล่ม เพราะตะขอเสื้อใน
เสียเชิงอย่างแรง

nar007

ปิดไฟแล้วเด๋วสาวเจ้าจัดให้เอง ดูแล้วคืนนี้ไม่จบแค่นี้หรอก

songsak

จะอดไหมนะมาเกือบจะดีอยู่แล้วเชียว

allapon

นั่น พลาดตอนด่านสุดท้ายยยยย เอาน่า เอาใหม่ ต้องฝึกฝนกันไป

hedwig9

ถ้าตอบแล้วไม่อ่านต่อจะแช่งให้..