ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักศึกษาฝึกงาน EP3.2 ระหว่างทาง

เริ่มโดย Imagin_D, กันยายน 25, 2021, 12:56:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เปลี่ยนชื่อเรื่องดีไหมครับ ช่วงฝึกงานก็ใกล้จบแล้ว หรือจะยังคงชื่อเดิมไว้ก่อน

เปลี่ยนชื่อใหม่ แต่ช่วยคิดด้วยครับ
ชื่อเดิมดีแล้ว รัน EP นักศึกษาฝึกงานต่อ จำชื่อง่ายดี

hara

ทรายก็พึ่งกลับแถมเพลียอีกน่าจะพึ่งโดนชุดใหญ่มา

Mrsupremexx

rewind99

งานนี้มีนอกสถานที่ต่อแน่นอน สงสัยริมทางเสียละ

phantom31582

อย่าบอกจะจัดส่งท้ายบนรถน่ะ โคตรจะตื่นเต้นเลยละครับ

J-kung

บร๊ะแล่วๆๆๆ ได้พี่ยุ้ยในออฟฟิศแน่ๆ

ปล. ว่าแต่ทรายเพิ่งไปโดนพี่ธงจัดมาป่าวหว่า

ตะวัน123

อยากรู้อนาคตพี่ยุ้ยแทนน้องทรายแล้วทีานี้(fcพี่ยุ้ยอยากไห้มีบทต่อไปจังถ้าท่านนักเขียนได้อ่านพิจารณาด้วยน่ะครับ)

Miracle Prince

Love your curves and all your edges
All your perfect imperfections

Imagin_D

อ้างจาก: ตะวัน123 เมื่อ กันยายน 26, 2021, 08:25:09 หลังเที่ยง
อยากรู้อนาคตพี่ยุ้ยแทนน้องทรายแล้วทีานี้(fcพี่ยุ้ยอยากไห้มีบทต่อไปจังถ้าท่านนักเขียนได้อ่านพิจารณาด้วยน่ะครับ)

FC พี่ยุ้ยเยอะจริงครับ จริงๆแกก็เป็นคนน่ารักนะ บทเดี้ยวมีอีกแน่นอนครับ ตอนนี้ก็ยังติดต่อกันอยู่

T.

poraset

รอบเดียวไม่พอ ต้องอีกหลายๆรอบก่อนจบฝึกงานโลด

boranman01

nsrichantamit

Paul K

txxt30

พี่ยุ้ยติดใจไอ้ปืนโตเสียแล้ว อิอิ อิอิ