ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักศึกษาฝึกงาน EP3.2 ระหว่างทาง

เริ่มโดย Imagin_D, กันยายน 25, 2021, 12:56:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เปลี่ยนชื่อเรื่องดีไหมครับ ช่วงฝึกงานก็ใกล้จบแล้ว หรือจะยังคงชื่อเดิมไว้ก่อน

เปลี่ยนชื่อใหม่ แต่ช่วยคิดด้วยครับ
ชื่อเดิมดีแล้ว รัน EP นักศึกษาฝึกงานต่อ จำชื่อง่ายดี

Nal

ดูแล้วทรายต้องเสียท่าพี่ธงแน่นอน

sexdot45

kopae

ชมหัวหน้า อยากให้จัดอีกชุดแน่เลย

Imagin_D

เนื้อเรื่อง EP. หน้า ผมจะเปลี่ยนให้ทรายมาเล่าแทนนะครับ แต่ไม่รู้จะเล่าเก่งไหม แต่ผมว่าเท่าที่อ่านแล้ว ปวดตับหน่อยๆ เหมือนกัน

EP หน้า จะมา 4.1 กับ 4.2 พร้อมๆกันนะครับ จะพยายามเขียนรูปแบบใหม่เหมือนกัน ยังไงติดตามด้วยนะครับ

เปอ ครับ

toey0013

testadf asdf

motown

NaNNz

ชื่อเดิม ดีแล้วครับ รัน อีพีไปเรื่ิอยๆ
ทรายยย เสร็จเจ้าธงรึยังนะ น่าสงสัย แต่ ที่แน่ใจแล้วก้อคือ เจ่ยุ้ย ติดใจนายวิท เข้าแล้ว

เป็นฉากจบอีพีที่ ดีนะผมว่า ไม่อยากจากแต่ต้องจาก และบอกลาเผื่อ การผิดหวัง
" "

hellboy666

Damusan