ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักศึกษาฝึกงาน EP3.2 ระหว่างทาง

เริ่มโดย Imagin_D, กันยายน 25, 2021, 12:56:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เปลี่ยนชื่อเรื่องดีไหมครับ ช่วงฝึกงานก็ใกล้จบแล้ว หรือจะยังคงชื่อเดิมไว้ก่อน

เปลี่ยนชื่อใหม่ แต่ช่วยคิดด้วยครับ
ชื่อเดิมดีแล้ว รัน EP นักศึกษาฝึกงานต่อ จำชื่อง่ายดี

พระพาย

พี่รักน้องฝึกงาน กับน้องฝึกง่นรักพี่เจ้านาย เป็นของคู่กัน เกิดขึ้นได้เสมอ

Luka

พี่ยุ้ยโดนหลายๆยกหน่อย ขี้อ้อนขนาดนี้ ข้างทาง ในแบงค์จัดๆไปเลย

maitree_kongton

กว่าจะกลับถึงที่พัก อาจจะต้องพักกันข้างทางก่อนแล้วหล่ะ

Nada

เด็กฝึกงานได้ล่อพี่ที่ทำงานนี่ถือว่าสุดยอด ::DookDig::

test911

เรื่องนี้ไม่มีบังคับขืนใจ  ขอบคุณนะครับ

Denzaa

outlawyer

kungfu789

jame dean

สงสัย ทรายก็คงได้รางวัลส่งท้ายฝึกงานเหมือนกัน

ฺBukSanDran

Azzuriaz

Blucifer