ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Erect Sawaru] Raikou Shinki Igis Magia แพนโดร่าภาค3 ตอนที่10 By DARKAXL

เริ่มโดย DARKAXL, กันยายน 27, 2021, 12:53:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

มาต่ออีกครั้งกับแพนโดร่า ซึ่งขอบอกว่า หมดแม็กแล้ว ตอนต่อยังแปลไม่เสร็จ(น่าจะอีกนานเพราะไม่ว่างจริงๆ) แต่เดี๋ยวจะมีโดเรื่องอื่นที่แปลคั่นเวลาลงขัดตาทัพไปก่อน
เอาล่ะ มาต่อกันดีกว่า ความเดิมจากคู่อโฟรไดท์กับเฮอร์มีส การแข่งกำลังเข้มข้น ผลของการแข่งจะเป็นเช่นไร ก็รับชมรับฟังกันได้เล้ย เย่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

ขอบคุณที่แปลต่อครับ เอาตรงๆลืมเนื้อเรื่องหมดเเล้วนะเนี่ย555+

ตามมาดูเพราะอยากรู้ว่าจะเสร็จคนมารุมกินโตะหรือจะเสร็จสโลมนี่แหละ ^^

-----------------------------------------------------

ลืมไปเลยว่าเรื่องนี้มีอะไรเเบบนี้ด้วย? กำลังอ่านเพลินๆเจอดุ้นแปลกๆเข้าไป

หมดอารมณ์อ่านเลย 555+ เอาจริงตอนจบถ้าผมเจอผู้หญิงแบบนี้มาขอหมัเนก็ไม่ไหวนะ

แต่เรื่องนี้คงเอาความคิดปกติมาใช่ไม่ได้

bigboy001

::Bloody::
สไลม์นี่มันดีจริงๆ ละลายได้ทุกอย่างเลย
เดี๋ยวคงปั้นเป็นแท่งหรรษา จับยัดแบบไม่ยั้ง
ทั้งสองคนแน่นอน ว่าแต่ใครจะชนะหรือแพ้กันแน่นะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

folk234

exhausis123

สรุปว่าเสร็จเมือกทั้งคู่สินะ จะแข่งจบไงล่ะเนี่ย

อ่อ น้องแมวโดนจับกดซะงั้น ว่าแต่ไม่มีเกมลงโทษแล้วก่อ

alaaum

เมือกหฤหรรษ์มาแล้ว ตามด้วยปลาหมึกรึเปล่า

อะไรเนี่ย เสร็จแล้วมาประกาศหมั้นต่อเลย

brre

ขอบคุน DARKAXL มากคับ เป็นมังงะที่ภาพสวย เนื้อหาสุดยอดมากเลย  ::WowWow::

resistance

ถ้าเป็นสไลม์​ ก็แสดงว่าโดนพลังนี้ทั้งคู่สินะครับ

กรรมมีพลังดุ้นงอกด้วย

chartchaii

รอดูท่าไม้ตาย
ว่าแล้ว เวทมนตร์เสกดุ้น โต้กลับจนชนะ 555

addict0000

เรื่องนี้น่าสนใจ ตัองไปหาตอนที่หนึ่งอ่าน

chongza1975

สุดท้ายโดนสไลม์จัดหนักสินะ แล้วจะสู้ต่อยังงัยล่ะเนี่ย

wichahara

เป็นซีรีย์ที่สนุกอีกเรื่องครับ มีเทพต่างๆมากมาย และเนื้อเรื่องหักมุมเยอะมากครับ ติดตามต่อไปครับ